Ukiwa njian kuelekea kibiti alafu ni askari.

Larkspur

JF-Expert Member
Aug 30, 2016
205
500
93747635f522d4c2d869bd76c6937eea.jpg
 

spade4spade

JF-Expert Member
Jun 5, 2014
2,203
2,000
Endeleeni kushangilia vurugu. Siku ndugu yako akiacha watoto uwalee kwa kuchinjwa na hao magaidi uje hapa utuambie dushe lilivyokuingia. Askari wa nchi hii watayashinda hayo maovu ya woga. Tulishawahi kushuhudia ya Loliondo ya Wasomali yakaisha, tukayaona ya KIGOMA ya warundi nayo yamepita, tunayaona ya Kongo ya Kabila, tupo Lebanon, Ivory Coast, Darfur, Sudan Kusini. Tumetishwa na Banda wa Malawi, Kagame wa Rwanda na Bado yupo sembuse huu ugolo wa Lindi.

Kuna siku askari wataamua, na nyie mtabaki mkilia kama wanavyofanya watamil na akina Konyi. Ushangiliaji wa maovu nyuma ya keyboard ya tecno ni mtamu sana hasa kwa kuwa wanaouawa hawakugusi. Subiri wamywe ndg yako uje utueleze huo ushilawadu.
 

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Aug 21, 2008
52,597
2,000
Endeleeni kushangilia vurugu. Siku ndugu yako akiacha watoto uwalee kwa kuchinjwa na hao magaidi uje hapa utuambie dushe lilivyokuingia. Askari wa nchi hii watayashinda hayo maovu ya woga. Tulishawahi kushuhudia ya Loliondo ya Wasomali yakaisha, tukayaona ya KIGOMA ya warundi nayo yamepita, tunayaona ya Kongo ya Kabila, tupo Lebanon, Ivory Coast, Darfur, Sudan Kusini. Tumetishwa na Banda wa Malawi, Kagame wa Rwanda na Bado yupo sembuse huu ugolo wa Lindi.

Kuna siku askari wataamua, na nyie mtabaki mkilia kama wanavyofanya watamil na akina Konyi. Ushangiliaji wa maovu nyuma ya keyboard ya tecno ni mtamu sana hasa kwa kuwa wanaouawa hawakugusi. Subiri wamywe ndg yako uje utueleze huo ushilawadu.
Duh, wewe jamaa
 

enjai ya kyasha

JF-Expert Member
Apr 6, 2017
2,904
2,000
Endeleeni kushangilia vurugu. Siku ndugu yako akiacha watoto uwalee kwa kuchinjwa na hao magaidi uje hapa utuambie dushe lilivyokuingia. Askari wa nchi hii watayashinda hayo maovu ya woga. Tulishawahi kushuhudia ya Loliondo ya Wasomali yakaisha, tukayaona ya KIGOMA ya warundi nayo yamepita, tunayaona ya Kongo ya Kabila, tupo Lebanon, Ivory Coast, Darfur, Sudan Kusini. Tumetishwa na Banda wa Malawi, Kagame wa Rwanda na Bado yupo sembuse huu ugolo wa Lindi.

Kuna siku askari wataamua, na nyie mtabaki mkilia kama wanavyofanya watamil na akina Konyi. Ushangiliaji wa maovu nyuma ya keyboard ya tecno ni mtamu sana hasa kwa kuwa wanaouawa hawakugusi. Subiri wamywe ndg yako uje utueleze huo ushilawadu.
mbona povu hivyo kwani kuna mtu anashangilia mauaji??
Mbna walimu wakifelisha wanaandamwa?
Na sie tunawaandama mpaka watakapohakikisha Kibiti imekuwa salama.

Nb;kila mtu atimize wajibu wake.
 

Larkspur

JF-Expert Member
Aug 30, 2016
205
500
Endeleeni kushangilia vurugu. Siku ndugu yako akiacha watoto uwalee kwa kuchinjwa na hao magaidi uje hapa utuambie dushe lilivyokuingia. Askari wa nchi hii watayashinda hayo maovu ya woga. Tulishawahi kushuhudia ya Loliondo ya Wasomali yakaisha, tukayaona ya KIGOMA ya warundi nayo yamepita, tunayaona ya Kongo ya Kabila, tupo Lebanon, Ivory Coast, Darfur, Sudan Kusini. Tumetishwa na Banda wa Malawi, Kagame wa Rwanda na Bado yupo sembuse huu ugolo wa Lindi.

Kuna siku askari wataamua, na nyie mtabaki mkilia kama wanavyofanya watamil na akina Konyi. Ushangiliaji wa maovu nyuma ya keyboard ya tecno ni mtamu sana hasa kwa kuwa wanaouawa hawakugusi. Subiri wamywe ndg yako uje utueleze huo ushilawadu.
Naona unatamani kweli ndugu zangu wapotee sio? Basi inshaallah dua zako ziwe ila si kwa mapenzi yako bali kwa mapenzi yake.

Enjoy..
 

spade4spade

JF-Expert Member
Jun 5, 2014
2,203
2,000
mbona povu hivyo kwani kuna mtu anashangilia mauaji??
Mbna walimu wakifelisha wanaandamwa?
Na sie tunawaandama mpaka watakapohakikisha Kibiti imekuwa salama.

Nb;kila mtu atimize wajibu wake.
Ya waalimu inafanana na ya KIBITI? Kwamba wanaua Askari na raia wasio na hatia, then kuna mtu anashangilia nyuma ya keyboard ya tecno (ya tochi?). Mwingine anafananisha na janga la walimu kufelisha wanafunzi. Hapa bongo kuna nuksi. Ningekuwa na uwezo watu kama hawa ningekuwa nawachukua nawapeleka huko halafu ningepiga picha nyuso zenu kuona kama zinafanana na mnapoandika!
 

Kizimbuzi

JF-Expert Member
Jul 31, 2013
1,572
2,000
Endeleeni kushangilia vurugu. Siku ndugu yako akiacha watoto uwalee kwa kuchinjwa na hao magaidi uje hapa utuambie dushe lilivyokuingia. Askari wa nchi hii watayashinda hayo maovu ya woga. Tulishawahi kushuhudia ya Loliondo ya Wasomali yakaisha, tukayaona ya KIGOMA ya warundi nayo yamepita, tunayaona ya Kongo ya Kabila, tupo Lebanon, Ivory Coast, Darfur, Sudan Kusini. Tumetishwa na Banda wa Malawi, Kagame wa Rwanda na Bado yupo sembuse huu ugolo wa Lindi.

Kuna siku askari wataamua, na nyie mtabaki mkilia kama wanavyofanya watamil na akina Konyi. Ushangiliaji wa maovu nyuma ya keyboard ya tecno ni mtamu sana hasa kwa kuwa wanaouawa hawakugusi. Subiri wamywe ndg yako uje utueleze huo ushilawadu.


Klee Soft Foam
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom