Ukiwa na rafiki/mke ambae ni pacha utalazimika utembee nao wote?


T

Tall

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
1,429
Likes
17
Points
0
T

Tall

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
1,429 17 0
Kuna uvumi/usemi kuwa ukiwa na Doto kama mpenzi wako mwisho wa safari kulwa nae utatembea nae, kwa utalaamu wenu na ozoefu wenu mnasemaje wana JF?
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,135
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,135 280
mhh..
how old r u????
we unazungumzia teenagers,sio watu wazima.
maswali mengine bana...
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,386
Likes
38,564
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,386 38,564 280
Waroho wa mbunye utawajua tu.
Wanatafuta kila sababu ili wajifurahishe na matamanio yao.
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,135
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,135 280
Waroho wa mbunye utawajua tu.
Wanatafuta kila sababu ili wajifurahishe na matamanio yao.
choice of language....
mbunye?????????
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
56,547
Likes
36,959
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
56,547 36,959 280
tall
Member
red_left.png
red.png
red_right.png
green_left.png
green.png
green_right.png
Join Date: Sat Feb 2010
Posts: 18
Thanks: 2
Thanked 1 Time in 1 Post

Ahaaaa! Not suprised! Uko form gani kijana?
 
Lady N

Lady N

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2009
Messages
1,919
Likes
13
Points
135
Lady N

Lady N

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2009
1,919 13 135
kwa jinsi maadili yalivyo nowdays, wanamega tuu.
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,135
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,135 280
kwa jinsi maadili yalivyo nowdays, wanamega tuu.
kumega???
mtu akisema unamegwa.
utajisikiaje?
choose better words plse.
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,341
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,341 280
kumega???
mtu akisema unamegwa.
utajisikiaje?
choose better words plse.
mzee kifimbocheza....safi sana...vijana wa siku hizi wanapoteza maadili ya lugha kabisa...#***&%$*
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
19,914
Likes
10,839
Points
280
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
19,914 10,839 280
Kuna uvumi/usemi kuwa ukiwa na Doto kama mpenzi wako mwisho wa safari kulwa nae utatembea nae, kwa utalaamu wenu na ozoefu wenu mnasemaje wana JF?
Kijana kwanza swali lako linaonyesha upungufu wa maturity level yako..
Forum hii kuitwa Mahusiano, mapenzi na urafiki haimaanishi Ngono, Uzinzi na uasherati/umalaya!
We are not here kutukuza upuuzi kama huo.
P/SE: If you have nothing to do, don't do it here!
(afu nahisi ndo umemaliza form6 vile..katafute tempo kwanza! unaniudhi!!!!!!)
Mungu Ibariki Africa, Mungu ibariki Tanzania!
 
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined
Nov 21, 2009
Messages
2,974
Likes
31
Points
0
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined Nov 21, 2009
2,974 31 0
Hairuhusiwi kwani ni dhambim kubwa mbele za MUNGU hata mbele za watu pia.
 
Annina

Annina

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2009
Messages
437
Likes
3
Points
35
Annina

Annina

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2009
437 3 35
kumega???
mtu akisema unamegwa.
utajisikiaje?
choose better words plse.
The Boss, asante sana kwa kuliona hili, kwa kweli kauli hii inatia ukakasi masikioni!


Annina
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
75
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 75 145
si kweli utakua ni uzinzi tu huo
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
10,724
Likes
8,283
Points
280
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
10,724 8,283 280
Du ni uzinzi tu,Mobutu seseko alitembea nao wote.PATAMU HAPO
 
M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2009
Messages
2,530
Likes
827
Points
280
M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2009
2,530 827 280
Kuna uvumi/usemi kuwa ukiwa na Doto kama mpenzi wako mwisho wa safari kulwa nae utatembea nae, kwa utalaamu wenu na ozoefu wenu mnasemaje wana JF?
It takes a fool to do so!!
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,217
Likes
1,915
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,217 1,915 280
It takes a fool to do so!!
Looks like it.

Lakini Mchaji kobe hapa vipi?.....unatafuta kwenzi za ugoko nn?
mchajikobe is still in love with your wife!!
JF Senior Expert Member
 
M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2009
Messages
2,530
Likes
827
Points
280
M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2009
2,530 827 280
Looks like it.

Lakini Mchaji kobe hapa vipi?.....unatafuta kwenzi za ugoko nn?
mchajikobe is still in love with your wife!!
JF Senior Expert Member
Easy meeen!!!
 

Forum statistics

Threads 1,235,398
Members 474,534
Posts 29,220,850