Ukiwa na majipu dawa sio kutumbuliwa tu bali kusafisha mfumo wa damu yote (tanzania)

chizcom

JF-Expert Member
Jul 31, 2016
4,326
2,000
kipindi cha mwendazake kulikuwa na kauli ya kutumbua majipu?.
ila walishindwa kuelewa majipu usababishwa na mfumo mzimo wa damu chafu.

damu chafu iliyoko tanzania ndio uzalisha majipu.

IMG_1701.jpg


tanzania inatakiwa kusafisha damu yenye chanzo cha majipu.

na damu hii bado hipo na uzalisha majipu
 

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Nov 3, 2013
16,760
2,000
Ondoa takataka inaitwa CCM.Dokta ni mwananchi mpenda haki.Mihunimihuni na mijizi ya haki na demokrasia (mijizi ya kura) itafutiwe dawa kali ya kuidhibiti ikafie mbali.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom