Ukiwa na hela basi unaweza kumpata mke wa aina yoyote bila tatizo


M

MUYOOL

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2012
Messages
561
Likes
21
Points
35
Age
41
M

MUYOOL

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2012
561 21 35
Nionavyo mimi ukiwa na fedha basi unaweza ukampata mwanamke yoyote hata kama utakuwa na sura mbaya.Hii hupelekea wanaume wengi kufanya kazi kwa bidii.Pia ukiwa na hela mwanamke anakuwa na unyenyekevu wa hali ya juu katika familia.

Hata kama humfikishi kisawasawa yuko tayari kuvumilia ilimradi apate fedha.

Hivyo Vijana tafuteni hela kwanza ndiyo mwisho wa matatizo ktk ndoa.
 
H

hanley jr

Senior Member
Joined
Feb 26, 2013
Messages
122
Likes
6
Points
35
H

hanley jr

Senior Member
Joined Feb 26, 2013
122 6 35
Nionavyo mimi ukiwa na fedha basi unaweza ukampata mwanamke yoyote hata kama utakuwa na sura mbaya.Hii hupelekea wanaume wengi kufanya kazi kwa bidii.Pia ukiwa na hela mwanamke anakuwa na unyenyekevu wa hali ya juu katika familia.

Hata kama humfikishi kisawasawa yuko tayari kuvumilia ilimradi apate fedha.

Hivyo Vijana tafuteni hela kwanza ndiyo mwisho wa matatizo ktk ndoa.
you are genius man
 
Tigga Mumba

Tigga Mumba

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
747
Likes
32
Points
45
Tigga Mumba

Tigga Mumba

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
747 32 45
Ni kweli ila kama huyu 'mke' unazungumzia NDOA tena NDOA takatifu kwa namna hiyo chamoto utakiona
 
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Messages
9,382
Likes
42
Points
0
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2007
9,382 42 0
mbona mie sina pesa, ila mambo safi tu.... Jiamini kwa power ya asiri uliyo nayo...
 
T

TheDealer

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2012
Messages
2,430
Likes
225
Points
160
T

TheDealer

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2012
2,430 225 160
Nionavyo mimi ukiwa na fedha basi unaweza ukampata mwanamke yoyote hata kama utakuwa na sura mbaya.Hii hupelekea wanaume wengi kufanya kazi kwa bidii.Pia ukiwa na hela mwanamke anakuwa na unyenyekevu wa hali ya juu katika familia.

Hata kama humfikishi kisawasawa yuko tayari kuvumilia ilimradi apate fedha.

Hivyo Vijana tafuteni hela kwanza ndiyo mwisho wa matatizo ktk ndoa.
ulisoma chuo gani vile????
 
T

TheDealer

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2012
Messages
2,430
Likes
225
Points
160
T

TheDealer

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2012
2,430 225 160
Last edited by a moderator:
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
18,449
Likes
6,242
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
18,449 6,242 280
Nionavyo mimi ukiwa na fedha basi unaweza ukampata mwanamke yoyote hata kama utakuwa na sura mbaya.Hii hupelekea wanaume wengi kufanya kazi kwa bidii.Pia ukiwa na hela mwanamke anakuwa na unyenyekevu wa hali ya juu katika familia.

Hata kama humfikishi kisawasawa yuko tayari kuvumilia ilimradi apate fedha.

Hivyo Vijana tafuteni hela kwanza ndiyo mwisho wa matatizo ktk ndoa.
Yes hata kama humfikishi atavumilia... lakini jua UTAMEGEWA TU... Hujiulizi kwa nini shamba boi wanawamega sana wake za wenye hela? au visichana vya uswazi vinawakata sana vigogo walioowa wenye hela?
 
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
5,143
Likes
3,628
Points
280
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
5,143 3,628 280
Nionavyo mimi ukiwa na fedha basi unaweza ukampata mwanamke yoyote hata kama utakuwa na sura mbaya.Hii hupelekea wanaume wengi kufanya kazi kwa bidii.Pia ukiwa na hela mwanamke anakuwa na unyenyekevu wa hali ya juu katika familia.

Hata kama humfikishi kisawasawa yuko tayari kuvumilia ilimradi apate fedha.

Hivyo Vijana tafuteni hela kwanza ndiyo mwisho wa matatizo ktk ndoa.
hujiamini wewe au huna nguvu za kushawishi! fedha tunatakiwa tuwe nazo ili kupata mahitaji ya msingi sio kutafutia wanawake,nadhani wewe unataka potosha jamii ilituone fedha ndio mwisho na matatizo
 
M

MUYOOL

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2012
Messages
561
Likes
21
Points
35
Age
41
M

MUYOOL

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2012
561 21 35
hujiamini wewe au huna nguvu za kushawishi! fedha tunatakiwa tuwe nazo ili kupata mahitaji ya msingi sio kutafutia wanawake,nadhani wewe unataka potosha jamii ilituone fedha ndio mwisho na matatizo
Nataka utafute hela kwa sababu sifa ya mwanaume ni kuwa na fedha za kutosha zinazopatikana kihalali.Pia nataka kuelimisha jamii kwamba mwanaume anatakiwa kuoa na siyo kuolewa kama wengine wanavyofanya.Siku hizi baadhi ya wanaume badadala ya kufanya kazi ili wapate fedha basi wao wananyemelea wanawake walio na mafanikio ili waolewe.Nashangaa mwanaume kutetea uvivu fanya kazi upate fedha hutapata shida ktk ndoa yako hata gemu utakuwa unapiga vizuri maana hela ya kukuwezesha kimaisha unayo labda ukubali kushindwa mwenyewe.
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,933
Likes
424
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,933 424 180
pamoja na ukweli kuwa binadamu tunatofautiana uwezo wa kufikiri na kutenda, lakini nadhani wengine wapo tofauti sana na wengine...!
 
M

MUYOOL

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2012
Messages
561
Likes
21
Points
35
Age
41
M

MUYOOL

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2012
561 21 35
mamburula mmekutana mnafarijiana hahahahaahahah
Hakuna mwanamke mwenye ujasili mbele ya fedha cheki wazee wenye nazo wanavyotafuna vijana wabichi kiulaini.Labda roho mtakatifu awe ameambatana na msichana husika lakini kwa dada zetu wa leo mtu yuko tayari akaambukizwe hata HIV kwa sababu ya fedha hata wanawake wengi huchagua mume anayejitambua yaani anayeweza kutafuta hela kwa ajili ya familia yake.Ukiona mke amekupenda ili umuoe baadaye wengi wao wanakuwa wamevutiwa na future yako ambayo ni hela kwa mtazamo wao.
 
M

MUYOOL

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2012
Messages
561
Likes
21
Points
35
Age
41
M

MUYOOL

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2012
561 21 35
ulisoma chuo gani vile????
Nimesoma chuo kikuu chenye ubora kuliko vyote Tanzania na ninajiamini kupindukia tafuta hela ili maisha ya familia yako yakunyookee.Vijana wanaojitambua huitafuta kwanza fedha halafu suala la mke linakuja baadaye.
 
M

MUYOOL

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2012
Messages
561
Likes
21
Points
35
Age
41
M

MUYOOL

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2012
561 21 35
mbona mie sina pesa, ila mambo safi tu.... Jiamini kwa power ya asiri uliyo nayo...
Ukianza kusomesha watoto utakubaliana nami maana naona bado hujakomaa kisawasawa.Kwani inategemeana pia na hayo mambo safi unayozungumzia hata ndugu zetu wengi ambao wanazaa watoto nakusema kila mtoto ana Riziki yake hujigamba na kusema mambo yao ni safi.Tafuta hela acha ubw.ge ohoo shauri yako usije ukasema sijakuambia.
 
M

MUYOOL

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2012
Messages
561
Likes
21
Points
35
Age
41
M

MUYOOL

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2012
561 21 35
pamoja na ukweli kuwa binadamu tunatofautiana uwezo wa kufikiri na kutenda, lakini nadhani wengine wapo tofauti sana na wengine...!
Na ndio maana kuna wengine ni matajiri na wengine ni masikini.Wengine ni wasomi lakini hawana fedha na wengi ni wasomi halafu wana fedha ila wengine hawajasoma ila wanafedha pia, wengine hawajasoma halafu hawana fedha kabisa.Wengine wanaoa wake wengi kama Sauli na Daudi waliobarikiwa na Mungu na wengine wanaoa mke mmoja kama Adamu.
 
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
8,389
Likes
153
Points
160
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
8,389 153 160
Kazi ipo! Wengine hatungekuwepo duniani kama ni hivyo?? Kwa pesa zipi kwanza mlizonazo?? Copy @fp, mwaJ, snowhite gfsonwin! Tena mutuwacheeeeeeeeeeeeeee kwa karne nzima!
 
Last edited by a moderator:
Marichury

Marichury

Member
Joined
Jun 17, 2013
Messages
99
Likes
0
Points
0
Marichury

Marichury

Member
Joined Jun 17, 2013
99 0 0
Nimesoma chuo kikuu chenye ubora kuliko vyote Tanzania na ninajiamini kupindukia tafuta hela ili maisha ya familia yako yakunyookee.Vijana wanaojitambua huitafuta kwanza fedha halafu suala la mke linakuja baadaye.
Chuo gani ndo ukitaje!!!!!!!

isije ikawa Global pubishers College.
 

Forum statistics

Threads 1,274,530
Members 490,721
Posts 30,515,416