Ukiwa na Dola 12,000/= Unaweza kuanzisha radio yako. nunua vifaa hivi mapema. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukiwa na Dola 12,000/= Unaweza kuanzisha radio yako. nunua vifaa hivi mapema.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Logo, Jul 22, 2012.

  1. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2012
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wadau mlio na ndoto za kuanzisha radio wakati umefika ni dola 12,000/= za marekani utaweza kupata vifaa vyote vya studio na transmitter yenye walts 300 na antena yake unagonja nini wahi bidhaa hizi ni chahce.

    PM
     
  2. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 6,146
    Likes Received: 1,957
    Trophy Points: 280
    Mwenzio Radio Producer mbona alituambia dola 11,000?

    Tumeshaweka order kwake. Jaribu siku ingine?
     
  3. O

    Omulangi JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2012
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 1,017
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Hivi vyombo viko wapi na twaweza kuwasiliana na nani kuhusiana na mipango hii?
     
  4. Kurzweil

    Kurzweil JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 4,283
    Likes Received: 3,665
    Trophy Points: 280
    Nadhani tukiamua tutaweza kujadiri kuhusu namna ya uanzishwaji wa JF Radio wakuu.
     
  5. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,292
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    Naona jukwaa hili mhhh matangazo tena? Au umewalemga wanasiasa kwa ajili ya kampeni 2015..
     
  6. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,534
    Likes Received: 1,435
    Trophy Points: 280
    Analogue au Digital? maana yake huko Tuendako hakutakuwa na Analogue... So Please Mkuu Usijeingiza watu Mkenge kama ni Analogue
     
  7. Makala Jr

    Makala Jr JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,398
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mambo ya biashara huria haya , sawa leta habari kamili maana nina ndoto ya kuanzisha Redio Ghetto Fm
     
  8. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Rahisi hivyo?
     
  9. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  10. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #10
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 7,032
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    wasiwasi wangu isijekuwa na ndio hiyo mitambo inaishia kusikika kariakoo peke yake bila kusikia magomeni.
     
  11. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #11
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 7,094
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    Transmitter ya watts 300 mbona ni ndogo sana? Nilikuwa namfundisha mwanangu projects mbalimbali za electronics tukajenga FM tramsimitter ya kW1 ambayo ilituletea matatizo ya kisheria kwa sababu hatukuwa na license ya frequency tuliyotumia ingawa hatukuingiliana na station yoyote hapa mjini (mungu bariki). Tuliliipa faini na kuacha project ile kuaniza hapo; ukitaka wasiliana nami nitakupa design circuits utengeneze FM transmitter yako ya 1 kW kwa chini ya dola 200. Itabidi unisubiri muda kidogo nikuchambulie kwa vile nina circuits nyingi sana katika formats mbalimbali.
     
  12. I

    IPONJOLA Member

    #12
    Jul 24, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tupeni hizo contact zenu ili nasi tujumuike. Tupatieni hizo circuits.

    :yawn::yawn::yawn::yawn::yawn:
     
  13. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #13
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 712
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    tupe hayo madini nna hid nayo......
     
  14. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #14
    Jul 24, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 9,539
    Likes Received: 1,615
    Trophy Points: 280
    halafu mtangazaji wewe, operato wewe, mfunga mitambo wewe, mwandishi wa habari wewe na mengine mengi wewe!!!! Suala sio kununua hivyo vifaa, ni kuviendesha, kulipia airtime kwa tcra na kuwalipa wafanya kazi wako. Hapo ndo shughuli.

    Halafu wacha kudogoisha mambo, usitake kutuaminisha wenye redio ni maskini wenzetu kwa kutuandikia 12,000 us dollar, kwani hizo dollar ni sawa ni 19,800,000 hela ambayo ni peshen ya watumishi wa umma wanaostaafu na vyeo vya kawaida
     
  15. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #15
    Jul 26, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 858
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    mkuu naomba circuit za invetor na amprifier
     
  16. B

    Bukyanagandi JF-Expert Member

    #16
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 7,382
    Likes Received: 3,525
    Trophy Points: 280
    Mkuu hiyo Radio Transmitter matangazo yake yanaweza kwenda kilometer ngapi mjini/nje ya mjini na hiko katika mfumo gani: FM/AM.
     
Loading...