Ukiwa Mzee na UKAWA Mwongo unachukiza sana

MKONGA

JF-Expert Member
Feb 19, 2015
667
500
Ukiwa mtu mzima na mvi ukianza kusema uongo huwa unachukiza sana.

Ilo nimelidhiirisha baada ya Mkuchika kuanza kuchangia bungeni na kusema uongo mwanzo mpaka mwisho.

Eti"Katibu mkuu kiongozi hakusafisha watu..Dah kitu dunia imeshudia huyu babu anadanganya wajukuu aibu!
 

kiraia

JF-Expert Member
Nov 20, 2007
1,712
2,000
Huyu sijui kama Atarudi! Kwanza ni mmoja wa ile mizigo iliyotajwa na Katibu wao.
 

commonmwananchi

JF-Expert Member
Mar 12, 2011
3,116
2,000
binafsi namuona kama amechanganyikiwa na hii kwa ujumla ndio taswira ya wabunge wote wa ccm:sad:
 

MKONGA

JF-Expert Member
Feb 19, 2015
667
500
binafsi namuona kama amechanganyikiwa na hii kwa ujumla ndio taswira ya wabunge wote wa ccm:sad:
Huyu mzee ni hasara kubwa kwa taifa letu
Tokomeza Maswi wamesafiswa na katibu mkuu kiongozi
Na umma wote wawatanzania umeshuudia huyu mzee anakuja kusema hawajawahi kusafishwa
Aibu tu Hivi ukiwa Ccm lazima uwe mwongo mwongo?maana naona kwao ni kama sera sasa hv
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom