Ukiwa mdadisi usiangalie taarifa za habari kupitia TV za Tanzania


Polisi

Polisi

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
2,090
Likes
40
Points
145
Polisi

Polisi

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
2,090 40 145
Wakuu leo sikuwa busy sana na hivyo nikaona ni fursa muafaka kukaa na my wife kuangalia taarifa ya habari. Kuna mambo mawili yamenishtua kidogo na nikawa najiuliza lengo hasa la taarifa ya habari ni nini?
Jambo la kwanza ni la mwandishi wa ITV kumuhoji mhe. Prof. Mwandosya juu ya uvumi kuwa amefariki dunia. Aliuliza hivi 'Mhe. Mwandosya kuna uvumi kuwa umefariki dunia, unaweza kuwaambia nini watanzania?' Tatizo langu: Je mwandishi alitaka ku confirm kama mwandosya amefariki kutoka kwa mwandosya mwenyewe?
Nikaendelea kukodolea macho TV. Nikamsikia mhe. Nape na kauli hii: 'Tanzania ina wenyewe, na wenyewe ni CCM'. Nikajiuliza, hivi kweli nape alidhamiria kuongea neno hilo?
MUNGU IBARIKI TANZANIA, MUNGU IBARIKI JAMIIFORUMS
 
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,882
Likes
104
Points
135
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,882 104 135
Hiyo ya Mwandosya umeua mkuu
 
MR. DRY

MR. DRY

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2011
Messages
639
Likes
14
Points
35
MR. DRY

MR. DRY

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2011
639 14 35
Nimeipenda hiyo ya nnauye jr..........khaaa
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
mnnh hiyo ya Mwandosya kubwa kuliko
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
308
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 308 180
ya mwandosya mkuu umeua. Khaaa, hivi kwa nini namimi sikujiuliza hili la mwandosya, maana wakati anamuuliza kwa simu saa 12 jioni nilimsikia live. Aisee uko makini mkuu, mweeee!
 
THK DJAYZZ

THK DJAYZZ

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
2,147
Likes
32
Points
145
Age
35
THK DJAYZZ

THK DJAYZZ

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2011
2,147 32 145
Nataman nami ningejionea live.
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
23
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 23 0
Nimeipenda ID yako ingawa unaongoza kwa kula rushwa
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,804
Likes
1,684
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,804 1,684 280
Hivi ndivyo tasnia ya habari ilivyo hapa Tanzania, ukitaka kupata kichefuchefu mwite mwanahabari mpe habari yako kisha kesho angalia kilichooandikwa.
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
21
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 21 0
Kama waandishi wa habari ni kioo cha jamiiTZ basi tumekwisha
 
Papa Mopao

Papa Mopao

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2009
Messages
3,398
Likes
425
Points
180
Papa Mopao

Papa Mopao

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2009
3,398 425 180
Tatizo mwandishi wa tz akitoka shule na cheti chake anaingia kazini na kuanza kuandika habari bila kupewa mafunzo maalum na wanahabari mashuhuri/wazoefu. Usitarajie kama kuna semina fupi ya kuwafunda wanahabari ili wawe bora, sidhan kama hii kitu kipo(semina).
 
M

Mutambukamalogo

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2011
Messages
397
Likes
13
Points
0
M

Mutambukamalogo

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2011
397 13 0
Ni sawa na unaongea na mtu live kisha unamuuliza' hivi wewe ninayeongea nawe umekufa au mzima?'
 
Polisi

Polisi

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
2,090
Likes
40
Points
145
Polisi

Polisi

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
2,090 40 145
Nimeipenda ID yako ingawa unaongoza kwa kula rushwa
Mkuu, polisi wanaongoza kwa kushawishiwa kupokea hongo. Hakuna polisi mwenye ubavu wa kula rushwa. Rushwa wamekula akina RA, EL, na ....na . nadhani wawajua
 
Polisi

Polisi

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
2,090
Likes
40
Points
145
Polisi

Polisi

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
2,090 40 145
Ni sawa na unaongea na mtu live kisha unamuuliza' hivi wewe ninayeongea nawe umekufa au mzima?'
Nakwambia jana mimi nilibaki mdomo wazi. Ningekuwa mimi ningemwambia ' ni kweli mtangazaji nimekufa, nione atasemaje'. Te. te
 
C

chaArusha

Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
88
Likes
9
Points
15
C

chaArusha

Member
Joined Mar 24, 2011
88 9 15
Ile ya Mwandosya ilidhalilisha taaluma ya uandishi
 
Papa Mopao

Papa Mopao

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2009
Messages
3,398
Likes
425
Points
180
Papa Mopao

Papa Mopao

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2009
3,398 425 180
Alaf kitu kingine ni kwamba, mwandishi anayemhoji mtu lazima awe na capacity kubwa ya reasoning kichwani mwake, kama mwandishi reasoning yake ni ndogo ndo kama hivyo iliyomtokea Mwandosya!

Ni aibu yaaani!
 
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
2,264
Likes
230
Points
160
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2010
2,264 230 160
Jambo la kwanza ni la mwandishi wa ITV kumuhoji mhe. Prof. Mwandosya juu ya uvumi kuwa amefariki dunia. Aliuliza hivi 'Mhe. Mwandosya kuna uvumi kuwa umefariki dunia, unaweza kuwaambia nini watanzania?' Tatizo langu: Je mwandishi alitaka ku confirm kama mwandosya amefariki kutoka kwa mwandosya mwenyewe?
waandishi wengi ni failures as waalimu, na waafrika ni wavivu wakutafuta maarifa mengine ili kujiweka fiti kwenye professional
 
Polisi

Polisi

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
2,090
Likes
40
Points
145
Polisi

Polisi

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
2,090 40 145
Alaf kitu kingine ni kwamba, mwandishi anayemhoji mtu lazima awe na capacity kubwa ya reasoning kichwani mwake, kama mwandishi reasoning yake ni ndogo ndo kama hivyo iliyomtokea Mwandosya!

Ni aibu yaaani!
Kweli kabisa mkuu. ile issue ilikuwa nyeti na ilitakiwa ahojiwe na senior journalist mwenye capacity kubwa ya reasoning. Taarifa kama ile ikiwa mislead inaweza kuleta maumivu makubwa kwa baadhi ya watu mioyoni
 
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
9,380
Likes
2,697
Points
280
Age
29
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
9,380 2,697 280
da! Mwandosya kahojiawa na zuzu..
 

Forum statistics

Threads 1,215,005
Members 462,987
Posts 28,531,702