Ukiwa katika ' dilemma ' kama hii utaomba ' Israeli ' aondoke na nani Mbinguni na akuchie nani Kwanza hapa Duniani?

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
36,469
Points
2,000

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
36,469 2,000
Una Mtoto Mdogo wa kama miaka Minne ( 4 ) na Mtu mzima ama Mzazi wako au Babu yako mwenye Umri wa miaka Sabini ( 70 ) ila bahati mbaya wote ni Wagonjwa na wapo Hoi kabisa na Wewe ndiyo unawauguza. Ili Kupunguza Mzigo ulionao wa Kuuguza huku Uchumi wako ukizidi tu ' Kutaradadi / Kupungua ' ungekuwa ni Wewe ungeomba yupi Afe / Afariki Kwanza na nani abakie?

Baada ya Pasaka kupita si vibaya sasa tukaanza ' Kuzipima ' upya ' IQ ' za wana JamiiForums kama bado zipo au na zenyewe zilienda na Sherehe za Pasaka na Likizo ndefu iliyopita ambayo nina uhakika kati ya Watanzania Milioni 55 waliosheherekea vyema na kuifurahia kabisa idadi yao haizidi Watu Elfu Tatu Mia Tatu na Thelasini na Tatu ( 3333 ) ila waliobaki Wote Sikukuu hii ' wamenuna ' au tuseme ' tulinuna ' Kunakotukuka.

Nawasilisha.
 

HaMachiach

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2015
Messages
2,870
Points
2,000

HaMachiach

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2015
2,870 2,000
Una Mtoto Mdogo wa kama miaka Minne ( 4 ) na Mtu mzima ama Mzazi wako au Babu yako mwenye Umri wa miaka Sabini ( 70 ) ila bahati mbaya wote ni Wagonjwa na wapo Hoi kabisa na Wewe ndiyo unawauguza. Ili Kupunguza Mzigo ulionao wa Kuuguza huku Uchumi wako ukizidi tu ' Kutaradadi / Kupungua ' ungekuwa ni Wewe ungeomba yupi Afe / Afariki Kwanza na nani abakie?
Baada ya Pasaka kupita si vibaya sasa tukaanza ' Kuzipima ' upya ' IQ ' za wana JamiiForums kama bado zipo au na zenyewe zilienda na Sherehe za Pasaka na Likizo ndefu iliyopita ambayo nina uhakika kati ya Watanzania Milioni 55 waliosheherekea vyema na kuifurahia kabisa idadi yao haizidi Watu Elfu Tatu Mia Tatu na Thelasini na Tatu ( 3333 ) ila waliobaki Wote Sikukuu hii ' wamenuna ' au tuseme ' tulinuna ' Kunakotukuka.
Nawasilisha.
ningeomba JIWE na KAGAME watangulie kuzimu tumewachoka
 

Allen Alfred

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2015
Messages
759
Points
1,000

Allen Alfred

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2015
759 1,000
Kwa binafsi yangu huyo babu anatangulia tu
Una Mtoto Mdogo wa kama miaka Minne ( 4 ) na Mtu mzima ama Mzazi wako au Babu yako mwenye Umri wa miaka Sabini ( 70 ) ila bahati mbaya wote ni Wagonjwa na wapo Hoi kabisa na Wewe ndiyo unawauguza. Ili Kupunguza Mzigo ulionao wa Kuuguza huku Uchumi wako ukizidi tu ' Kutaradadi / Kupungua ' ungekuwa ni Wewe ungeomba yupi Afe / Afariki Kwanza na nani abakie?

Baada ya Pasaka kupita si vibaya sasa tukaanza ' Kuzipima ' upya ' IQ ' za wana JamiiForums kama bado zipo au na zenyewe zilienda na Sherehe za Pasaka na Likizo ndefu iliyopita ambayo nina uhakika kati ya Watanzania Milioni 55 waliosheherekea vyema na kuifurahia kabisa idadi yao haizidi Watu Elfu Tatu Mia Tatu na Thelasini na Tatu ( 3333 ) ila waliobaki Wote Sikukuu hii ' wamenuna ' au tuseme ' tulinuna ' Kunakotukuka.

Nawasilisha.
 

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
36,469
Points
2,000

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
36,469 2,000
ningeomba JIWE na KAGAME watangulie kuzimu tumewachoka
Mara yako ya mwisho Kuvuta Bangi / Bange ilikuwa ni lini? Na una uhakika kabisa hiyo Bange / Bangi uliyoivuta ilikuwa ni ' Maalum ' kwa matumizi ya Mwanadamu au labda umevuta ile ambayo huwa wanapewa kama siyo kuwa kuwekewa wale Mbwa wa FFU Ukonga na pale Kurasini?
 

Forum statistics

Threads 1,382,065
Members 526,268
Posts 33,818,909
Top