ukiumia zaidi ya mara mbili chapa lapa achana na mapenzi


BASIASI

BASIASI

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2010
Messages
3,620
Likes
520
Points
280
BASIASI

BASIASI

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2010
3,620 520 280
ushauri tu jamani
 
vaikojoel

vaikojoel

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2011
Messages
2,046
Likes
215
Points
160
vaikojoel

vaikojoel

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2011
2,046 215 160
Sawa,ila not taken
thanks
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,839
Likes
87
Points
145
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,839 87 145
Love is risk taking, if you fail once or twice doesnt mean you shouldn't keep trying.
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,948
Likes
251
Points
180
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,948 251 180
Nini mara mbili! Ukiumia mara moja tuu piga bunda.
 
S

Song'ito

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2011
Messages
347
Likes
9
Points
35
S

Song'ito

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2011
347 9 35
Je kwa bahati mbaya mtoto akikunyea mkononi utaukata mkono?.... jibu ni rahisi hapana!! mapenzi ni safari, na hasa siku hizi njia tupitayo kwenye safari hiyo imejaa mabonde na makorongo mengi sana... hivyo kujikwaa ni kawaida sana safarini humo!! unapojikwaa na kuanguka , dawa si kulala na kugomea safari bali kuinuka na kusonga mbele... nachotaka kusema!! We can't escape love..no matter the obstacles we face in it!!
 
T

TEGEMEA

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2011
Messages
371
Likes
5
Points
0
T

TEGEMEA

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2011
371 5 0
Je kwa bahati mbaya mtoto akikunyea mkononi utaukata mkono?.... jibu ni rahisi hapana!! mapenzi ni safari, na hasa siku hizi njia tupitayo kwenye safari hiyo imejaa mabonde na makorongo mengi sana... hivyo kujikwaa ni kawaida sana safarini humo!! unapojikwaa na kuanguka , dawa si kulala na kugomea safari bali kuinuka na kusonga mbele... nachotaka kusema!! We can't escape love..no matter the obstacles we face in it!!
Absolutely yes.
 
Heart

Heart

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2011
Messages
2,662
Likes
909
Points
280
Heart

Heart

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2011
2,662 909 280
Nini mara mbili! Ukiumia mara moja tuu piga bunda.
Watu tushaumia kama mara tano lakin bado tumo kwenye game...hatukat tamaa kirahis rahis hivyo,kila mtu ana haki ya kupenda na kupendwa pia.
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,749