UKITEMBELEA BAADHI YA NCHI ZA KIAFRIKA UTAKUTANA NA MISEMO HII, kwa mwenye tafsiri atupe


Mung Chris

Mung Chris

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2017
Messages
2,215
Points
2,000
Age
40
Mung Chris

Mung Chris

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2017
2,215 2,000
Mwenye tafsiri ya misemo hii atupe tafadhali.

1. Hasira za uume haziwezi kuvunja uke (Zimbabwe)

2. Hakuna bikira kwenye chumba cha wazazi(Cameroun)

3. Mtoto huchezea matiti kwa mama yake na sio kwa baba yake (Ghana)

4. Kuoa mwanamke mrembo ni sawa na kulima shamba la matunda barabarani (DRC)

5. Mwanamke pekee anayejua wapi mume wake alipo wakati wa usiku ni mjane (Togo)

6. Uume ukisimama hauna aibu (Uganda)

7. Alalaye akiwashwa mkundu huamka ananuka vidole (Kenya)

8. Ukiwaruhusu mbu watagie kwako, kuwabughuzi tu sio kumaliza tatizo (Tanzania)
 
instanbul

instanbul

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2016
Messages
3,903
Points
2,000
Age
24
instanbul

instanbul

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2016
3,903 2,000
Eti hasira za uume ,??
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
24,759
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
24,759 2,000
Hahahaha...

Zinafurahisha sana...


Cc: mahondaw
 
low thinking capacity

low thinking capacity

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2018
Messages
792
Points
1,000
low thinking capacity

low thinking capacity

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2018
792 1,000
Iyo namba 5 imenifanya nifikirie mbali sana
 
Zionist

Zionist

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2017
Messages
1,146
Points
2,000
Zionist

Zionist

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2017
1,146 2,000
Ina maana hiyo namba saba ni Mombasa Kenya...?
 
Mung Chris

Mung Chris

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2017
Messages
2,215
Points
2,000
Age
40
Mung Chris

Mung Chris

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2017
2,215 2,000
Namba 1 hata usimamishe vipi utaingiza mwanamke akiamka hapo atahitaji mwanaume mwingine aingize hapo ndio utajua uke una mambo
 
Chupayamaji

Chupayamaji

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2017
Messages
2,050
Points
2,000
Chupayamaji

Chupayamaji

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2017
2,050 2,000
Namba saba ndo kiboko yao wallahi kama namuona makame Fakhi
 
Badogo

Badogo

Member
Joined
Sep 21, 2018
Messages
57
Points
95
Badogo

Badogo

Member
Joined Sep 21, 2018
57 95
Namba saba ndo kiboko yao wallahi kama namuona makame Fakhi
mkuu ananini huyu mtu? huyo mzee anaheshima kubwa kule Zanzibar. Makame fakhi, maarufu Makame Dumbaki. hofu yangu isijekua umetumia jina hilo kimzaha haliyakua nilamtu hasa
 

Forum statistics

Threads 1,296,486
Members 498,655
Posts 31,249,917
Top