Ukitaka Usiguswe na Serikali ya Sasa, Kimbilia Vyama vya Upinzani


BUSARA ZANGU

BUSARA ZANGU

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2013
Messages
753
Likes
1,080
Points
180
BUSARA ZANGU

BUSARA ZANGU

JF-Expert Member
Joined May 5, 2013
753 1,080 180
Wakuu poleni na majukumu. Bila maneno mengi ngoja niende kwenye mada

Kutokana na hali ya siasa ya Tanzania inavyoendeshwa kwasasa ni salama sana kufanya siasa ukiwa Upinzani kwani serikali inahofu ya kuwashughulikia wanasiasa wa Upinzani hata kama wamevunja sheria kwakuwa wanaogopa kuambiwa wanakandamiza Upinzani.

Mfano mzuri tumeuona hivi karibuni ambapo aliyekuwa waziri wa zamani wa wizara ya Maliasili na Utalii na Mbunge ndugu Lazaro Nyalandu alipoamua kukimbilia Upinzani ili ufisadi alioufanya akiwa wizara ya Maliasili na Utalii usichunguzwe kwani akishitakiwa tu atakuwa na utetezi imara mahakamani. Na hivyo kwa kujua kabisa kwamba serikali haiwezi kumgusa akiwa Upinzani, na kwakuwa serikali imekuwa ikiona aibu kuwashughulikia Upinzani, basi ndugu Nyalandu akakimbikia CHADEMA.

Ndugu Nyalandu atakuwa ameona namna wapinzani kama Sumaye walivyotaka kunyang'anywa na Serikali mashamba yao ya Mvomero na Mabwepande lakini ikashindikana kwasababu angenyang'anywa watu Wangesema ni sababu Sumaye alihamia Upinzani.

Pia Nyalandu aliona namna ilivyokuwa ngumu kuharibu mazao na miundombinu ya bustani ya Mbowe kwakuwa Mbowe yeye yupo Upinzani.

Nadhani pia aliangalia namna ilivyokuwa raisi kumbomolea nyumba MaMa Lwakatare kada wa CCM, lakini ikawa ngumu kumbomolea Joseph Haule Mbunge kutoka CHADEMA japo pande zote zilikuwa na Mazuio ya mahakama.

Mnyeti, DAB, na wengine wangebaki CCM sijui wangepona vipi kwa tuhuma za Rushwa, udanganyifu, kufoji vyeti na ubabe dhidi ya Wananchi.

Kweli Nyalandu aliona mbali sana, Hata ingekuwa mimi ningekimbilia Upinzani.
 
Kwetu kaya

Kwetu kaya

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2015
Messages
421
Likes
229
Points
60
Kwetu kaya

Kwetu kaya

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2015
421 229 60
Alafu umeandika kwa lugha baba Ila bado tunapata shida kuelewa.
 
devcon

devcon

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2015
Messages
345
Likes
293
Points
80
devcon

devcon

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2015
345 293 80
Kwa serikali hii chochote kinawezekana hata ukimbilie wapi ni suala la muda tu
 
Ushirombo

Ushirombo

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2013
Messages
2,757
Likes
1,368
Points
280
Ushirombo

Ushirombo

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2013
2,757 1,368 280
Mae zako kafie mbereee
 
S

singojr

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2014
Messages
3,975
Likes
4,172
Points
280
S

singojr

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2014
3,975 4,172 280
Naona anayewalipa buku 7 hayuko makini na kazi yake lakini mkae mkijua hizo ni kama dola 3 tu. Chenge, Tibaijuka,Jairo wako upinzani kumbe
 
ngombelee

ngombelee

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2014
Messages
290
Likes
188
Points
60
ngombelee

ngombelee

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2014
290 188 60
Kama hujamuelewa rudia tena kusoma kwa umakini utaelewa anamaanisha nini
 
Powder

Powder

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2016
Messages
3,341
Likes
3,161
Points
280
Powder

Powder

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2016
3,341 3,161 280
Wakuu poleni na majukumu. Bila maneno mengi ngoja niende kwenye mada

Kutokana na hali ya siasa ya Tanzania inavyoendeshwa kwasasa ni salama sana kufanya siasa ukiwa Upinzani kwani serikali inahofu ya kuwashughulikia wanasiasa wa Upinzani hata kama wamevunja sheria kwakuwa wanaogopa kuambiwa wanakandamiza Upinzani.

Mfano mzuri tumeuona hivi karibuni ambapo aliyekuwa waziri wa zamani wa wizara ya Maliasili na Utalii na Mbunge ndugu Lazaro Nyalandu alipoamua kukimbilia Upinzani ili ufisadi alioufanya akiwa wizara ya Maliasili na Utalii usichunguzwe kwani akishitakiwa tu atakuwa na utetezi imara mahakamani. Na hivyo kwa kujua kabisa kwamba serikali haiwezi kumgusa akiwa Upinzani, na kwakuwa serikali imekuwa ikiona aibu kuwashughulikia Upinzani, basi ndugu Nyalandu akakimbikia CHADEMA.

Ndugu Nyalandu atakuwa ameona namna wapinzani kama Sumaye walivyotaka kunyang'anywa na Serikali mashamba yao ya Mvomero na Mabwepande lakini ikashindikana kwasababu angenyang'anywa watu Wangesema ni sababu Sumaye alihamia Upinzani.

Pia Nyalandu aliona namna ilivyokuwa ngumu kuharibu mazao na miundombinu ya bustani ya Mbowe kwakuwa Mbowe yeye yupo Upinzani.

Nadhani pia aliangalia namna ilivyokuwa raisi kumbomolea nyumba MaMa Lwakatare kada wa CCM, lakini ikawa ngumu kumbomolea Joseph Haule Mbunge kutoka CHADEMA japo pande zote zilikuwa na Mazuio ya mahakama.

Mnyeti, DAB, na wengine wangebaki CCM sijui wangepona vipi kwa tuhuma za Rushwa, udanganyifu, kufoji vyeti na ubabe dhidi ya Wananchi.

Kweli Nyalandu aliona mbali sana, Hata ingekuwa mimi ningekimbilia Upinzani.
Inashindwa nini kuwashughurikia kabla hawajatoka?
Katika wale wanaotajwa na bado hawajatoka, ni nani alishapelekwa Mahakama ya Mafisadi.
 
SDG

SDG

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2017
Messages
7,535
Likes
7,763
Points
280
SDG

SDG

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2017
7,535 7,763 280
Wakuu poleni na majukumu. Bila maneno mengi ngoja niende kwenye mada

Kutokana na hali ya siasa ya Tanzania inavyoendeshwa kwasasa ni salama sana kufanya siasa ukiwa Upinzani kwani serikali inahofu ya kuwashughulikia wanasiasa wa Upinzani hata kama wamevunja sheria kwakuwa wanaogopa kuambiwa wanakandamiza Upinzani.

Mfano mzuri tumeuona hivi karibuni ambapo aliyekuwa waziri wa zamani wa wizara ya Maliasili na Utalii na Mbunge ndugu Lazaro Nyalandu alipoamua kukimbilia Upinzani ili ufisadi alioufanya akiwa wizara ya Maliasili na Utalii usichunguzwe kwani akishitakiwa tu atakuwa na utetezi imara mahakamani. Na hivyo kwa kujua kabisa kwamba serikali haiwezi kumgusa akiwa Upinzani, na kwakuwa serikali imekuwa ikiona aibu kuwashughulikia Upinzani, basi ndugu Nyalandu akakimbikia CHADEMA.

Ndugu Nyalandu atakuwa ameona namna wapinzani kama Sumaye walivyotaka kunyang'anywa na Serikali mashamba yao ya Mvomero na Mabwepande lakini ikashindikana kwasababu angenyang'anywa watu Wangesema ni sababu Sumaye alihamia Upinzani.

Pia Nyalandu aliona namna ilivyokuwa ngumu kuharibu mazao na miundombinu ya bustani ya Mbowe kwakuwa Mbowe yeye yupo Upinzani.

Nadhani pia aliangalia namna ilivyokuwa raisi kumbomolea nyumba MaMa Lwakatare kada wa CCM, lakini ikawa ngumu kumbomolea Joseph Haule Mbunge kutoka CHADEMA japo pande zote zilikuwa na Mazuio ya mahakama.

Mnyeti, DAB, na wengine wangebaki CCM sijui wangepona vipi kwa tuhuma za Rushwa, udanganyifu, kufoji vyeti na ubabe dhidi ya Wananchi.

Kweli Nyalandu aliona mbali sana, Hata ingekuwa mimi ningekimbilia Upinzani.
Serikali imekua ikiona aibu kuwashughulikia wapinzani?Jiulize;
1.Simu ya Lissu iko wapi?
2.Simu ya Zitto iko wapi?
3.Lissu ana kesi ngapi mahakaman?
4.Wafuasi wangapi wa upinzani wapo mahabusu?
5.Wapinzani wangapu wamekamatwa kwa kufanya mikutano ya kisiasa?
 

Forum statistics

Threads 1,251,863
Members 481,917
Posts 29,788,135