Ukitaka kuwa mdukuaji(hacker)


Pain killer

Pain killer

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2017
Messages
1,975
Points
2,000
Pain killer

Pain killer

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2017
1,975 2,000
Wakuu nimekaa hapa natafakari kwa kina ni namna gani mtu anaweza kuwa huckers, anasomea vitu gani hasa, ili awe na uwezo na utalamu wa kudukua account na document mbalimbali bila wao kujua

Mfano huyu hucker aliyejiajir kwenye afya na kujipangia mshahara bila serikali kujua, imekuja gundua badae sanaa

Nataman kuwa kama hamza bendilladj a. K. a, smailing hucker, jamaa nakubali harakat zake, kutoka algeria japo alikamatwa na kutishiwa kunyongwa, alikuwa ameshadukua account mbalimbali na kuchukua fedha za kutosha, maisha yaende, na vyuma vililegea

Jaman napata vip hio elimu ya kuwa huckers, msaada wakuu


Sent using Jamii Forums mobile app
 
K

KUTATABHETAKULE

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,462
Points
2,000
K

KUTATABHETAKULE

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,462 2,000
Peleka Uzi huu kwenye Jukwaa la Science Gadgets and Technology. Lakini pia majibu ya swali lako yanapatikana huko.
 
mosabiy

mosabiy

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2017
Messages
1,695
Points
2,000
mosabiy

mosabiy

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2017
1,695 2,000
Wakuu nimekaa hapa natafakari kwa kina ni namna gani mtu anaweza kuwa huckers, anasomea vitu gani hasa, ili awe na uwezo na utalamu wa kudukua account na document mbalimbali bila wao kujua
Mfano huyu hucker aliyejiajir kwenye afya na kujipangia mshahara bila serikali kujua, imekuja gundua badae sanaa
Nataman kuwa kama hamza bendilladj a. K. a, smailing hucker, jamaa nakubali harakat zake, kutoka algeria japo alikamatwa na kutishiwa kunyongwa, alikuwa ameshadukua account mbalimbali na kuchukua fedha za kutosha, maisha yaende, na vyuma vililegea
Jaman napata vip hio elimu ya kuwa huckers, msaada wakuu
Sent using Jamii Forums mobile app
@Thefreedom
 
mtena

mtena

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2014
Messages
1,582
Points
2,000
mtena

mtena

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2014
1,582 2,000
Naskia kuna kitu inaitwa computer programming ni nzuri sana ila umri wako ndio itakuwa kigezo unaewxa kuchukua hata 5 yrs mpaka kuimaster

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Pain killer

Pain killer

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2017
Messages
1,975
Points
2,000
Pain killer

Pain killer

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2017
1,975 2,000
BOB OS

BOB OS

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2011
Messages
1,897
Points
2,000
BOB OS

BOB OS

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2011
1,897 2,000
OK kuna hacker wa aina tatu ambao ni
1.white hat hacker
hawa ni the good hackers ,wanakuwa na permission ya kuhack kutoka kwa wenye site mara nyingi hawa huwa wanahack kufind vulnerabilities..
na kuprotect site from Black hat hacker
2.Black hat hacker...
hawa ndio wale hacker wabaya,hawa wanadukua account za watu,wana spread malware na virus,mfano ni WannaCry ransomware
ambao ina encrypt data zako na wanataka pesa uwalipe ndio wazifungue
3.Grey hat hacker...
hawa wanakuwa ni vuguvugu,wanakuwa nusu ni black hat na nusu nyingine ni white hat,
dhumuni la grey hat hacker yanakuwa ni zuri tu kusaidia company or people, ila they are doing it illegally..
so kwa kifupi grey hat ni good guys in wrong place....
4.Script kiddies..
hawa wanasumbuaga tu,newbie wanatumia tool zilizotengenezwa tayari kuhack,,kwa kifupi hawajui kinachoendela nyuma ya pazia,,
hawa ni copy and paste,wanatafuta fame za kijinga,hacking (fb,instargam account,etc)......wanaongozwa kuchukiwa kwenye hacking society...
JINSI YA KUWA Hacker
1. lazima ujue programming language,,
kwenye programming language kuna web programming na exploit programming
.....Web programming....
hauwezi kuhack kitu chochote kama hujui kimetengenezwa na nini..
lazima ujue web programming kama
1.HTML
2.CSS
3.Javascript
4.PHP.
2.EXPLOIT Programming
hapa usitegemee tool alizotengeneza hacker mwingine nawewe uzitumie,,
kama amri kuu kuliko yote inavyosema "hackers we inherently trust no one,including each other"
hapa tunazo python,ruby ,c++..etc
kwa beginner yoyote anayejifunza programming nashauri aanze kujifunza python.
Python ni lugha rahisi na nyepesi,ukishaielewa python vizuri nashauri ndio uendelee na hizo lugha zingine..
hizi zitakusaidia kuwrite ur own exploit,na kukurahisishia kwenye kuhack..
3.OPERATING SYSTEM
OS inayotumiwa sana ni linux,,lazima ujue kuitumia linux
ukishajua kuitumia sas utachagua OS ipi kama (KALI LINUX,Parrot os,Tails) hizi ni maalumu kwenye hacking,, ukitaka hata ubuntu
najua utajiuliza kwanini tunatumia linux wakati watu wengi wanatumia window?,
4.NETWORKING
Lazima ujue website zinacommunicate vipi,hii utakusaidia kwenye plan of attack,,
kwenye network lazima ujue data inavyoenda..
mfano kutoka kwenye smartphone yako to youtube mpaka imekufikia imepitia sehemu gani...
5.Social engineering
hahaha"ILE PESA TUMA KWENYE NAMBA HII(0745792216)JINA LITATOKEA GRACE MKWATIA"
sidhani kama hapa nina haja ya kueleza sana hii ni njia ya human exploitation,sometimes unaweza tafuta exploits kwenye system usizipate,everything is secure..
lakini kuna kitu kimoja kwamba human are not perfect,kila mtu ana weakness zake,,hapa hacker anaweza kucreate fake site(eg fb,instgram,)unakuta link inakwambia gonga hapa kuona picha za amber rutty,ukiclick unakupeleka kwenye login ya fb(fake),wewe utaona ni fb tu,ukiweka password na username/email tayari umedukuliwa....
stepu ni hizo kwa kifupi ukitaka to be hacker,ukiona ni nyingi sana be a script kiddie(unatumia tool ambazo wengine wametengeneza kuhack,kwa kifupi hawa hawajui kinachoendelea nyuma ya pazia)...
jifunze tumia google vizuri,kuna tutorial youtube na vitabu vya kutosha ni wewe tu Happy hacking.....
pia zipo website nyingi tu(CTF#nitarudi kuielezea vizuri ..)
NB:hacker mzuri ni yule ambayo hajakamatwa na haachi trace yoyote ile....
"I'm good at reading people. My secret , I look for the worst in them"
 

Forum statistics

Threads 1,285,566
Members 494,675
Posts 30,866,915
Top