Ukitaka kutengwa na wasanii jiweke karibu na WCB

IKIRIRI

IKIRIRI

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2018
Messages
2,466
Points
2,000
IKIRIRI

IKIRIRI

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2018
2,466 2,000
Hii ndio habari iliyopo ,msanii yeyote ukitaka kutenge na media zingine na wasanii wengine jiweke karibu na record label ya WCB.
Dully Sykes amethibitisha Jana wakati anahojiwa na bongo5.,kuwa anachukiwa na wasanii wenzake kisa kuwa karibu na WCB.

Pia Niko karibu na baadhi ya wasanii wanakuambia live bifu ni kubwa chuki ni kubwa xana.
Mfano mzuri juzi hapa kiba aliulizwa kuhusu kukutana jukwaa1 na harmonize lakini cha kushangaza alikimbia camera., jambo la ajabu km ye anashida na diamond ,hamo anahusika VP.

Mapambano makali yakiongozwa na mtu1 anaitwa b12 yanaandiwa kuangalia namna ya kuidondosha WCB kwa vyovyote vile.
Mkakati1 wapo ni kupiga marufuku wasanii wakubwa wasishirikiane nao,pia kuhakisha makampuni hayafanyi udhamini kwa WCB.

Zamani shilole alikuwa close na WCB kapigwa mkwara amejiweka mbali kwa sasa.

Lakini kitu kinachokwamisha ni ili entertainment iende huwezi kuwakwepa WCB,mda ule wa kufanyana km watoto uungu MTU haupo tena.
Ndio maana WCB wana endorsement kubwa kwenye radio na wasanii wao.
Nawashauri wasanii waache chuki haisaidii hata kidogo.
 
C

christeve88

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2018
Messages
680
Points
1,000
C

christeve88

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2018
680 1,000
Hii ndio habari iliyopo ,msanii yeyote ukitaka kutenge na media zingine na wasanii wengine jiweke karibu na record label ya WCB.
Dully Sykes amethibitisha Jana wakati anahojiwa na bongo5.,kuwa anachukiwa na wasanii wenzake kisa kuwa karibu na WCB.

Pia Niko karibu na baadhi ya wasanii wanakuambia live bifu ni kubwa chuki ni kubwa xana.
Mfano mzuri juzi hapa kiba aliulizwa kuhusu kukutana jukwaa1 na harmonize lakini cha kushangaza alikimbia camera., jambo la ajabu km ye anashida na diamond ,hamo anahusika VP.

Mapambano makali yakiongozwa na mtu1 anaitwa b12 yanaandiwa kuangalia namna ya kuidondosha WCB kwa vyovyote vile.
Mkakati1 wapo ni kupiga marufuku wasanii wakubwa wasishirikiane nao,pia kuhakisha makampuni hayafanyi udhamini kwa WCB.

Zamani shilole alikuwa close na WCB kapigwa mkwara amejiweka mbali kwa sasa.

Lakini kitu kinachokwamisha ni ili entertainment iende huwezi kuwakwepa WCB,mda ule wa kufanyana km watoto uungu MTU haupo tena.
Ndio maana WCB wana endorsement kubwa kwenye radio na wasanii wao.
Nawashauri wasanii waache chuki haisaidii hata kidogo.
Mimi namshauri Diamond ikiwezekana anunue hisa RFA Mwanza ili aweze pambana na hao mabwana vizuri.
 
mangonifera indica

mangonifera indica

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2017
Messages
234
Points
500
mangonifera indica

mangonifera indica

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2017
234 500
Sawa ustadh/Al akhy....
 
joseph1989

joseph1989

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2014
Messages
3,173
Points
2,000
joseph1989

joseph1989

JF-Expert Member
Joined May 4, 2014
3,173 2,000
Alafu wanataka mziki wetu uwe sawa na Nigeria,wakati wao wenyewe wasanii hawapendani na wamekubali kugombanishwa na washika dau.Wasanii wa Nigeria wanapendana na kubebana sana,wasanii wakubwa wanafanya collabo na wasanii wachanga na ndio maana Nigeria kila mwaka lazima kuna msanii mmoja ataenda kwenye Level za kimataifa.

Wakati si tukihangaika kumshusha Mondi wenzenu Nigeria wanahangaika kuwatengeneza akina WizKid wapya kama akina Kiss Daniel,Burnboy,Patoranking,Falz,Tekno nk na wamefanikiwa.

Mwisho wa siku kwenye matamasha makubwa wanajazana wao wa Nigeria,sisi tukibaki na Diamond tu sana sana labda na mwaka huu wameongezeka Rayvanny,Harmonize na Nandy,lkn mziki wa bongo umejaa chuki,fitina na wivu usiokuwa na msingi ambao haujengi tasnia ya mziki,mwisho wa siku anayejua kitu fulani anabaki kujua yy tu na mwenye connection anabaki nazo yeye mwenyewe.
 
PROF NDUMILAKUWILI

PROF NDUMILAKUWILI

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2016
Messages
8,521
Points
2,000
PROF NDUMILAKUWILI

PROF NDUMILAKUWILI

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2016
8,521 2,000
Uzi wako ni mzuri brother kwa kijana wa kileo [wasasa] Ila kuna kitu nakuomba

kama unamuogopa mungu wako toa hiyo profile picha yako mbele hapo

#sio lazima nimekuomba
Mkuu maelezo kwenye hiyo profile picha ya mleta post yana maana gani?
 
PROF NDUMILAKUWILI

PROF NDUMILAKUWILI

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2016
Messages
8,521
Points
2,000
PROF NDUMILAKUWILI

PROF NDUMILAKUWILI

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2016
8,521 2,000
Alafu wanataka mziki wetu uwe sawa na Nigeria,wakati wao wenyewe wasanii hawapendani na wamekubali kugombanishwa na washika dau.Wasanii wa Nigeria wanapendana na kubebana sana,wasanii wakubwa wanafanya collabo na wasanii wachanga na ndio maana Nigeria kila mwaka lazima kuna msanii mmoja ataenda kwenye Level za kimataifa.

Mwisho wa siku kwenye matamasha makubwa wanajazana wao wa Nigeria,sisi tukibaki na Diamond tu sana sana labda na mwaka huu wameongezeka Rayvanny,Harmonize na Nandy,lkn mziki wa bongo umejaa chuki,fitina na wivu usiokuwa na msingi ambao haujengi tasnia ya mziki,mwisho wa siku anayejua kitu fulani anabaki kujua yy tu na mwenye connection anabaki nazo yeye mwenyewe.
 
B

bestmale

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2015
Messages
2,687
Points
2,000
B

bestmale

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2015
2,687 2,000
Mashetani yamekuwa mengi mkuu hayataki kuona wengine wanafanyikiwa
 
J

Johnson Fundi

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2011
Messages
439
Points
500
J

Johnson Fundi

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2011
439 500
Nachanganyikiwa nashindwa kuelewa, wakati wa Hayati boss Ruge palikuwepo problem wasanii na yeye,now Ruge is gone,imehamia WCB na wasanii!!!!!
 
I

innocent dependent

Member
Joined
Jun 8, 2019
Messages
64
Points
125
I

innocent dependent

Member
Joined Jun 8, 2019
64 125
Alafu wanataka mziki wetu uwe sawa na Nigeria,wakati wao wenyewe wasanii hawapendani na wamekubali kugombanishwa na washika dau.Wasanii wa Nigeria wanapendana na kubebana sana,wasanii wakubwa wanafanya collabo na wasanii wachanga na ndio maana Nigeria kila mwaka lazima kuna msanii mmoja ataenda kwenye Level za kimataifa.

Wakati si tukihangaika kumshusha Mondi wenzenu Nigeria wanahangaika kuwatengeneza akina WizKid wapya kama akina Kiss Daniel,Burnboy,Patoranking,Falz,Tekno nk na wamefanikiwa.

Mwisho wa siku kwenye matamasha makubwa wanajazana wao wa Nigeria,sisi tukibaki na Diamond tu sana sana labda na mwaka huu wameongezeka Rayvanny,Harmonize na Nandy,lkn mziki wa bongo umejaa chuki,fitina na wivu usiokuwa na msingi ambao haujengi tasnia ya mziki,mwisho wa siku anayejua kitu fulani anabaki kujua yy tu na mwenye connection anabaki nazo yeye mwenyewe.
Waache tu wataishia kufanya show za bure na kubadilisha magari yakuazima
 

Forum statistics

Threads 1,304,789
Members 501,517
Posts 31,527,054
Top