Ukitaka kujua siasa ya Tanzania ni unafiki soma hii | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukitaka kujua siasa ya Tanzania ni unafiki soma hii

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by chaka bovu, Sep 24, 2012.

  1. c

    chaka bovu Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nitaongea sana mwisho wa siku nitanyamazishwa kwa kupandishwa cheo.
    nimegoma mwisho wa siku naomba radhi.

    HUU NDIO UKWELI
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Mtu alitekwa, akapelekwa msitu wa pande akateswa na kung'olewa meno kwa koleo kwa ajili ya kutetea haki za wataalamu, mwisho wa siku akanyamazishwa kwa kufanywa bilionea.

    Mtu aliongea sana tena kwa nguvu zote, babuliwa sura mwishowe akanyamazishwa kwa kuzawadiwa uwaziri.

    Siasa bana!
     
  3. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Tatizo la unafiki katika siasa za Tanzania siyo la wanasiasa bali watanzania wenyewe. Kama ziko hivyo ni kwanini wanazikubali badala ya kuziondosha? Wewe uliyeona huu unafiki umefanya nini kuuondoa kama siyo kulalama tu?
     
  4. c

    chaka bovu Member

    #4
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TATIZO MJAJUA pesa ukipewa mabilioni unadhani autanyamaza hii ndio tanzania ongea sana uende ikulu
     
  5. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,390
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mimi hapo nawaonea tu huruma gazeti la Mwanahalisi
     
  6. J

    Jstrong Member

    #6
    Sep 24, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ukweli ulivyo wanasiasa wengi ni wabinafsi, ndo maana posho zao zinazidi mishahara yao. Kila politician anaongea sn ili kupata mafanikio binafsi tu.tutengeneze katiba ambayo watu hawa tutawawajibisha kama China vinginevyo there will be no devpt at all.
     
  7. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,777
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Ina Maana Dr. Ulimboka ndiyo ameshaamua kukaa kimya?
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,330
    Likes Received: 11,062
    Trophy Points: 280
    wanaume majungu ya nini si mfunguke wote tujue?
     
  9. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #9
    Sep 24, 2012
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,536
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tupeni ukweli Watanzania wajue ukweli.
     
Loading...