Ukitaka kujua CHADEMA inamuogopa Mr.NAPE NAUYE na MWIGULU NCHEMBA soma HAPA !


G

greenstar

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
390
Likes
2
Points
0
G

greenstar

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
390 2 0
Kila siku wapembe wa CHADOMO wanamkejeli ndg.NAPE Nauye kwa kazi yake nzuri ndani ya CHAMA kana kwamba anapokemea ufisadi ndani ya vyama vyote kwa sera za UZALENDO KWANZA basi wakereketwa wa CHADEMA wanatetemeka na kumshambulia kila kona,je CHADEMA sera yake ni ipi?..au ndio kuvaa gwanda inatosha na kibwagizo cha pipoz power??

Hakika CHADEMA ni wanafaki ambao wanatakiwa waingie kwenye record za GUINESS hasa pale baada ya Chairman wao kukili mbele ya wanaHAI kuwa Rais JK ni mchapa kazi hodari,mke wa SLAA naye alimpongeza RAIS kwa moyo wa dhati juu ya ujenzi wa barabara jimboni kwake..Je,ni kweli wanaCHADEMA wanapenda mafanikio ya nchi hii yaendelezwe kiustaarabu?
Rai yangu kwenu,achene SIASA za kihuni kama genge la wavuta bangi,unazomea ili upate nini? kama una swali unashindwa nini kuuliza?

Kuna siku mtaiga hadi mambo ya kijinga...mwisho wakemtaendelea kuwa vibaka huku wazalendo wakisonga mbele !
Vita ya UFISADI na wala RUSHWA si ya CCM pekee yake,watanzania wote tunawajibika kwa mapambano hayo.
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,872
Likes
16,330
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,872 16,330 280
Sidhani kama unajua ulicho kiandika kabisa! Title inasema Nape na Mwiingulu alaf habari ni rais na cdm chairman sasa tukusaidie nini kama wewe umeshindwa kujisaidia? Tujadili nini kati ya title na habari?

Sidhani kama kweli wewe unaweza kulipwa kwa hichi ulicho kiandika.

Kila siku wapembe wa CHADOMO wanamkejeli ndg.NAPE Nauye kwa kazi yake nzuri ndani ya CHAMA kana kwamba anapokemea ufisadi ndani ya vyama vyote kwa sera za UZALENDO KWANZA basi wakereketwa wa CHADEMA wanatetemeka na kumshambulia kila kona,je CHADEMA sera yake ni ipi?..au ndio kuvaa gwanda inatosha na kibwagizo cha pipoz power??

Hakika CHADEMA ni wanafaki ambao wanatakiwa waingie kwenye record za GUINESS hasa pale baada ya Chairman wao kukili mbele ya wanaHAI kuwa Rais JK ni mchapa kazi hodari,mke wa SLAA naye alimpongeza RAIS kwa moyo wa dhati juu ya ujenzi wa barabara jimboni kwake..Je,ni kweli wanaCHADEMA wanapenda mafanikio ya nchi hii yaendelezwe kiustaarabu?
Rai yangu kwenu,achene SIASA za kihuni kama genge la wavuta bangi,unazomea ili upate nini? kama una swali unashindwa nini kuuliza?

Kuna siku mtaiga hadi mambo ya kijinga...mwisho wakemtaendelea kuwa vibaka huku wazalendo wakisonga mbele !
Vita ya UFISADI na wala RUSHWA si ya CCM pekee yake,watanzania wote tunawajibika kwa mapambano hayo.
 
G

greenstar

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
390
Likes
2
Points
0
G

greenstar

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
390 2 0
Sidhani kama unajua ulicho kiandika kabisa! Title inasema Nape na Mwiingulu alaf habari ni rais na cdm chairman sasa tukusaidie nini kama wewe umeshindwa kujisaidia? Tujadili nini kati ya title na habari?

Sidhani kama kweli wewe unaweza kulipwa kwa hichi ulicho kiandika.
bado unakunywa kiroba?
 
Heavy equipment

Heavy equipment

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
958
Likes
285
Points
80
Heavy equipment

Heavy equipment

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
958 285 80
Kachukue posho kwa nape, mwigulu alifumaniwa Igunga sasa chadema imuogope kwa lipi? Nape kaingia ccm kwa mgongo wa baba kapita toa upuuzi
 
Ellyson

Ellyson

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2010
Messages
1,716
Likes
11
Points
135
Ellyson

Ellyson

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2010
1,716 11 135
Umejichanganya man. Elimu duni. Angalia uzi wako then jikosoe mwenyewe kuwa uliyoyaandiki ni utumbo! Nenda shule man!
 
Msenyele

Msenyele

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2012
Messages
332
Likes
14
Points
35
Msenyele

Msenyele

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2012
332 14 35
Gamba at work, halina hata pointi kama magamba wengine walivyo.
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
37,709
Likes
49,493
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
37,709 49,493 280
ni lugha gani imeandikwa hapa??


HATARI:
Weka mbali na Tembo.
 
S

Soki

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
1,307
Likes
27
Points
135
S

Soki

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
1,307 27 135
Hivi huyu jamaa kaandika nini?
Nani atafsiri jamani
 
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,322
Likes
226
Points
160
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,322 226 160
bado unakunywa kiroba?
hii ni kuwatafutia wengine ban! Uharoo kama huu ndugu yangu Ruttashobolwa ndugu yangu ni bora ukakaa nao mbali kabisa kuepuka balaa!
 
Last edited by a moderator:
G

greenstar

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
390
Likes
2
Points
0
G

greenstar

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
390 2 0
Kachukue posho kwa nape, mwigulu alifumaniwa Igunga sasa chadema imuogope kwa lipi? Nape kaingia ccm kwa mgongo wa baba kapita toa upuuzi
jenga hoja,kufumaniwa inauhusiano gani hapa?...unaishi kwa umbeya badala ya kuchapa kazi?...hujasikia mke wako anatoka na jirani yako?
 
mopaozi

mopaozi

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
3,309
Likes
119
Points
160
mopaozi

mopaozi

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
3,309 119 160
Tatizo ni Viroba na ndumu walio akili timamu hawazomei anguko kuu linakuja 2015 kila mtu anataka mgao watajibeba na magwanda yao
 
G

greenstar

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
390
Likes
2
Points
0
G

greenstar

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
390 2 0
Umejichanganya man. Elimu duni. Angalia uzi wako then jikosoe mwenyewe kuwa uliyoyaandiki ni utumbo! Nenda shule man!
mi ni zaidi ya Dr.Kilia Mkumbo anayeweweseka kuuliza swali !
 
A

adolay

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2011
Messages
8,239
Likes
4,479
Points
280
A

adolay

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2011
8,239 4,479 280
Kila siku wapembe wa CHADOMO wanamkejeli ndg.NAPE Nauye kwa kazi yake nzuri ndani ya CHAMA kana kwamba anapokemea ufisadi ndani ya vyama vyote kwa sera za UZALENDO KWANZA basi wakereketwa wa CHADEMA wanatetemeka na kumshambulia kila kona,je CHADEMA sera yake ni ipi?..au ndio kuvaa gwanda inatosha na kibwagizo cha pipoz power??

Hakika CHADEMA ni wanafaki ambao wanatakiwa waingie kwenye record za GUINESS hasa pale baada ya Chairman wao kukili mbele ya wanaHAI kuwa Rais JK ni mchapa kazi hodari,mke wa SLAA naye alimpongeza RAIS kwa moyo wa dhati juu ya ujenzi wa barabara jimboni kwake..Je,ni kweli wanaCHADEMA wanapenda mafanikio ya nchi hii yaendelezwe kiustaarabu?
Rai yangu kwenu,achene SIASA za kihuni kama genge la wavuta bangi,unazomea ili upate nini? kama una swali unashindwa nini kuuliza?

Kuna siku mtaiga hadi mambo ya kijinga...mwisho wakemtaendelea kuwa vibaka huku wazalendo wakisonga mbele !
Vita ya UFISADI na wala RUSHWA si ya CCM pekee yake,watanzania wote tunawajibika kwa mapambano hayo.
Pamoja na heading kujichanganya siyo mbaya mkuu maana umewakilisha mawazo yako.

1. Swali la kwanza kuomba tu msaada wa ufafanuzi kwenye red zote hapo juu, unatofautishaje kejeli na matusi kwa maneno hayo? na unamaanisha nini

2. Uzalendo wa nape ni kutangaza ufisadi ?au propaganda za chama chake baada ya kushindwa kuchukuwa hatua, tushangile matangazo bila kuchukuliwa hatua?

3. Kama kukejeli ni uzalendo utakubaliana na mimi Dr slaa atakuwa mzalendo zaidi ya nape kwanini tafakali....
 
SoNotorious

SoNotorious

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2011
Messages
2,425
Likes
16
Points
135
SoNotorious

SoNotorious

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2011
2,425 16 135
Kila siku wapembe wa CHADOMO wanamkejeli ndg.NAPE Nauye kwa kazi yake nzuri ndani ya CHAMA kana kwamba anapokemea ufisadi ndani ya vyama vyote kwa sera za UZALENDO KWANZA basi wakereketwa wa CHADEMA wanatetemeka na kumshambulia kila kona,je CHADEMA sera yake ni ipi?..au ndio kuvaa gwanda inatosha na kibwagizo cha pipoz power??

Hakika CHADEMA ni wanafaki ambao wanatakiwa waingie kwenye record za GUINESS hasa pale baada ya Chairman wao kukili mbele ya wanaHAI kuwa Rais JK ni mchapa kazi hodari,mke wa SLAA naye alimpongeza RAIS kwa moyo wa dhati juu ya ujenzi wa barabara jimboni kwake..Je,ni kweli wanaCHADEMA wanapenda mafanikio ya nchi hii yaendelezwe kiustaarabu?
Rai yangu kwenu,achene SIASA za kihuni kama genge la wavuta bangi,unazomea ili upate nini? kama una swali unashindwa nini kuuliza?

Kuna siku mtaiga hadi mambo ya kijinga...mwisho wakemtaendelea kuwa vibaka huku wazalendo wakisonga mbele !
Vita ya UFISADI na wala RUSHWA si ya CCM pekee yake,watanzania wote tunawajibika kwa mapambano hayo.
naona mke wa nape umejongea jamvini, mwambie aje mwenyewe ajitetee
 
P

Prince Hope

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2012
Messages
2,162
Likes
59
Points
145
P

Prince Hope

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2012
2,162 59 145
nakujua! ***** mtupu.....
Kila siku wapembe wa
CHADOMO wanamkejeli ndg.NAPE Nauye kwa kazi yake nzuri ndani ya CHAMA
kana kwamba anapokemea ufisadi ndani ya vyama vyote kwa sera za UZALENDO
KWANZA basi wakereketwa wa CHADEMA wanatetemeka na kumshambulia kila
kona,je CHADEMA sera yake ni ipi?..au ndio kuvaa gwanda inatosha na
kibwagizo cha pipoz power??

Hakika CHADEMA ni wanafaki ambao wanatakiwa waingie kwenye record za
GUINESS hasa pale baada ya Chairman wao kukili mbele ya wanaHAI kuwa
Rais JK ni mchapa kazi hodari,mke wa SLAA naye alimpongeza RAIS kwa moyo
wa dhati juu ya ujenzi wa barabara jimboni kwake..Je,ni kweli
wanaCHADEMA wanapenda mafanikio ya nchi hii yaendelezwe kiustaarabu?
Rai yangu kwenu,achene SIASA za kihuni kama genge la wavuta
bangi,unazomea ili upate nini? kama una swali unashindwa nini kuuliza?

Kuna siku mtaiga hadi mambo ya kijinga...mwisho wakemtaendelea kuwa
vibaka huku wazalendo wakisonga mbele !
Vita ya UFISADI na wala RUSHWA si ya CCM pekee yake,watanzania wote
tunawajibika kwa mapambano hayo.
 

Forum statistics

Threads 1,251,860
Members 481,917
Posts 29,788,022