Ukitaka kujenga nyumba usimchukue fundi...


S

Salehe Ndanda

Member
Joined
Jun 15, 2009
Messages
41
Likes
0
Points
0
S

Salehe Ndanda

Member
Joined Jun 15, 2009
41 0 0
Kwa sababu gani?
kwa sababu ukimchukua ndugu yako wa karibu ikitokea kaharibu jambo, utashindwa kumchukulia hatua za kisheria kwa sababu mjomba wako, utakachofanya ni kuingia hasara upya, kubomoa jengo au kutafuta fundi mwingine aweze kurekebisha makosa, wakati huo umekwisha pata hasara, lakini hatua za kisheria kama kumpeleka makamani hautaweza kwa sababu mjomba wako, alikadhalika na rafiki yako wa karibu, ukimchukua fundi lafiki yako wa karibu,ikitokea kaharibu jambo, hautaweza kumchukulia hatua za kisheria kwa sababu rafiki yako wa karibu umetoka naye mbali 'CHINI YA MUTI' watoto wake wanakwita baba, hautaweza kumshitaki, HAYO YAMETOKEA SANA, NA YANAENDELEA KUTOKEA. HUU MWAKA WA UCHAGUZI ANGARIENI SANA NYINYI MNAGOMBEA UONGOZI, MNAWEZA MKAPATA UONGOZI MSIJE MKARUDIA MAKOSA. NAYASEMA HAYA KWA SABABU SISI NI WAZURI SANA WA KUNYOOSHA KIDOLE, MIMI NIMEONA KWENYE MPILA 'NINGEKUWA MIMI NINGE FUNGA GOLI' HATA KWENYE DRAFT YAPO
 
M

Magezi

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2008
Messages
2,958
Likes
197
Points
160
M

Magezi

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2008
2,958 197 160
sijaelewa bandiko lako lina lenga nini
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,084
Likes
1,762
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,084 1,762 280
Kwa sababu gani?
kwa sababu ukimchukua ndugu yako wa karibu ikitokea kaharibu jambo, utashindwa kumchukulia hatua za kisheria kwa sababu mjomba wako, utakachofanya ni kuingia hasara upya, kubomoa jengo au kutafuta fundi mwingine aweze kurekebisha makosa, wakati huo umekwisha pata hasara, lakini hatua za kisheria kama kumpeleka makamani hautaweza kwa sababu mjomba wako, alikadhalika na rafiki yako wa karibu, ukimchukua fundi lafiki yako wa karibu,ikitokea kaharibu jambo, hautaweza kumchukulia hatua za kisheria kwa sababu rafiki yako wa karibu umetoka naye mbali 'CHINI YA MUTI' watoto wake wanakwita baba, hautaweza kumshitaki, HAYO YAMETOKEA SANA, NA YANAENDELEA KUTOKEA. HUU MWAKA WA UCHAGUZI ANGARIENI SANA NYINYI MNAGOMBEA UONGOZI, MNAWEZA MKAPATA UONGOZI MSIJE MKARUDIA MAKOSA. NAYASEMA HAYA KWA SABABU SISI NI WAZURI SANA WA KUNYOOSHA KIDOLE, MIMI NIMEONA KWENYE MPILA 'NINGEKUWA MIMI NINGE FUNGA GOLI' HATA KWENYE DRAFT YAPO
We jamaaa wewe. hukufundishwa kutumia nukta? hata kama unaandika mavitu yasioeleweka.
 
M

Marigwe

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
226
Likes
4
Points
33
M

Marigwe

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
226 4 33
?????????????????????????????????????????????????????unasema????????????????
 
Injinia

Injinia

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
850
Likes
4
Points
0
Injinia

Injinia

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
850 4 0
Ha ha! Wala sijaelewa jamaa analenga nini. Draughts na football tu ndio nimeelewa
 
PingPong

PingPong

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2008
Messages
930
Likes
103
Points
45
PingPong

PingPong

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2008
930 103 45
duh, kweli hapa hakuna nilichokielewa, bila bila.......
 
k_u_l_i

k_u_l_i

Senior Member
Joined
Jan 26, 2010
Messages
122
Likes
1
Points
0
k_u_l_i

k_u_l_i

Senior Member
Joined Jan 26, 2010
122 1 0
Salehe - hiyo bangi unayovuta lete hapa au tupa chini.

¬K
 
Tripo9

Tripo9

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2009
Messages
2,223
Likes
130
Points
160
Tripo9

Tripo9

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2009
2,223 130 160
Mtu mzima kachemsha!
Ayyaaaaa!
 
Peasant

Peasant

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2007
Messages
3,949
Likes
12
Points
0
Peasant

Peasant

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2007
3,949 12 0
Kwa sababu gani?
kwa sababu ukimchukua ndugu yako wa karibu ikitokea kaharibu jambo, utashindwa kumchukulia hatua za kisheria kwa sababu mjomba wako, utakachofanya ni kuingia hasara upya, kubomoa jengo au kutafuta fundi mwingine aweze kurekebisha makosa, wakati huo umekwisha pata hasara, lakini hatua za kisheria kama kumpeleka makamani hautaweza kwa sababu mjomba wako, alikadhalika na rafiki yako wa karibu, ukimchukua fundi lafiki yako wa karibu,ikitokea kaharibu jambo, hautaweza kumchukulia hatua za kisheria kwa sababu rafiki yako wa karibu umetoka naye mbali 'CHINI YA MUTI' watoto wake wanakwita baba, hautaweza kumshitaki, HAYO YAMETOKEA SANA, NA YANAENDELEA KUTOKEA. HUU MWAKA WA UCHAGUZI ANGARIENI SANA NYINYI MNAGOMBEA UONGOZI, MNAWEZA MKAPATA UONGOZI MSIJE MKARUDIA MAKOSA. NAYASEMA HAYA KWA SABABU SISI NI WAZURI SANA WA KUNYOOSHA KIDOLE, MIMI NIMEONA KWENYE MPILA 'NINGEKUWA MIMI NINGE FUNGA GOLI' HATA KWENYE DRAFT YAPO
You need to see your doctor, immediately!
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,310
Likes
38,199
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,310 38,199 280
Thithi kwetu hatuna ethi, wara hatuna ero
 
Prisoner

Prisoner

Senior Member
Joined
Jan 26, 2010
Messages
120
Likes
0
Points
0
Prisoner

Prisoner

Senior Member
Joined Jan 26, 2010
120 0 0
Kwa sababu gani?
kwa sababu ukimchukua ndugu yako wa karibu ikitokea kaharibu jambo, utashindwa kumchukulia hatua za kisheria kwa sababu mjomba wako, utakachofanya ni kuingia hasara upya, kubomoa jengo au kutafuta fundi mwingine aweze kurekebisha makosa, wakati huo umekwisha pata hasara, lakini hatua za kisheria kama kumpeleka makamani hautaweza kwa sababu mjomba wako, alikadhalika na rafiki yako wa karibu, ukimchukua fundi lafiki yako wa karibu,ikitokea kaharibu jambo, hautaweza kumchukulia hatua za kisheria kwa sababu rafiki yako wa karibu umetoka naye mbali 'CHINI YA MUTI' watoto wake wanakwita baba, hautaweza kumshitaki, HAYO YAMETOKEA SANA, NA YANAENDELEA KUTOKEA. HUU MWAKA WA UCHAGUZI ANGARIENI SANA NYINYI MNAGOMBEA UONGOZI, MNAWEZA MKAPATA UONGOZI MSIJE MKARUDIA MAKOSA. NAYASEMA HAYA KWA SABABU SISI NI WAZURI SANA WA KUNYOOSHA KIDOLE, MIMI NIMEONA KWENYE MPILA 'NINGEKUWA MIMI NINGE FUNGA GOLI' HATA KWENYE DRAFT YAPO

Wewe umevuta Bhangi nini? umeweka madudu gani wewe Salehe Ndanda hebu ondoa upesi hii post maana unawafanya watu wote JF ni wavuta bhangi
 
Original Pastor

Original Pastor

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2007
Messages
1,256
Likes
10
Points
135
Original Pastor

Original Pastor

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2007
1,256 10 135
wewe mtoto wewe njoo haraka wenye maombi umeshaanza kupoteza memory usisubiri kuvua nguo.
 
Mkaa Mweupe

Mkaa Mweupe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
655
Likes
19
Points
35
Mkaa Mweupe

Mkaa Mweupe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
655 19 35
Halafu mnaishia kulalamika eti kwa nini watoto wa kiislam wanafeli.

Hebu angalieni huyu ni mwenzetu, anajua ku-log in, anajua ku-type lakini hajui profession ya kompyuta.

Tanzania bila ... inawezekana!
 
U

Urenga One

Member
Joined
May 22, 2009
Messages
50
Likes
0
Points
0
U

Urenga One

Member
Joined May 22, 2009
50 0 0
ahhh!!!!!!!!! wewe ume kuwa loose memory? neda Hospital haraka kwani JF watu wapo Inteligent sio hivyo au Unga huo maana pale kwa macheni hukosi sasa sijui tupige viboko kwanza au...........................
 
B

bi kilembwe

Member
Joined
Nov 5, 2008
Messages
29
Likes
0
Points
0
B

bi kilembwe

Member
Joined Nov 5, 2008
29 0 0
hiyo mibangi mnayoivuta ni stimu za (kulanduka), kama sio fani yako kwa kwelil utaumbuka...
 
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
8,192
Likes
2,556
Points
280
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
8,192 2,556 280
Kwa sababu gani?
kwa sababu ukimchukua ndugu yako wa karibu ikitokea kaharibu jambo, utashindwa kumchukulia hatua za kisheria kwa sababu mjomba wako, utakachofanya ni kuingia hasara upya, kubomoa jengo au kutafuta fundi mwingine aweze kurekebisha makosa, wakati huo umekwisha pata hasara, lakini hatua za kisheria kama kumpeleka makamani hautaweza kwa sababu mjomba wako, alikadhalika na rafiki yako wa karibu, ukimchukua fundi lafiki yako wa karibu,ikitokea kaharibu jambo, hautaweza kumchukulia hatua za kisheria kwa sababu rafiki yako wa karibu umetoka naye mbali 'CHINI YA MUTI' watoto wake wanakwita baba, hautaweza kumshitaki, HAYO YAMETOKEA SANA, NA YANAENDELEA KUTOKEA. HUU MWAKA WA UCHAGUZI ANGARIENI SANA NYINYI MNAGOMBEA UONGOZI, MNAWEZA MKAPATA UONGOZI MSIJE MKARUDIA MAKOSA. NAYASEMA HAYA KWA SABABU SISI NI WAZURI SANA WA KUNYOOSHA KIDOLE, MIMI NIMEONA KWENYE MPILA 'NINGEKUWA MIMI NINGE FUNGA GOLI' HATA KWENYE DRAFT YAPO
Salehe Ndanda,
Mbona mada yako haieleweki? Jaribu kuipanga vizuri ili wadau waweze kuielewa na kuchangia.
 
U

Urenga One

Member
Joined
May 22, 2009
Messages
50
Likes
0
Points
0
U

Urenga One

Member
Joined May 22, 2009
50 0 0
Jamani huu mzuka asichangie mtakuwa na manyoya ya paka
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
17,721
Likes
5,323
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
17,721 5,323 280
Kwa sababu gani?
kwa sababu ukimchukua ndugu yako wa karibu ikitokea kaharibu jambo, utashindwa kumchukulia hatua za kisheria kwa sababu mjomba wako, utakachofanya ni kuingia hasara upya, kubomoa jengo au kutafuta fundi mwingine aweze kurekebisha makosa, wakati huo umekwisha pata hasara, lakini hatua za kisheria kama kumpeleka makamani hautaweza kwa sababu mjomba wako, alikadhalika na rafiki yako wa karibu, ukimchukua fundi lafiki yako wa karibu,ikitokea kaharibu jambo, hautaweza kumchukulia hatua za kisheria kwa sababu rafiki yako wa karibu umetoka naye mbali 'CHINI YA MUTI' watoto wake wanakwita baba, hautaweza kumshitaki, HAYO YAMETOKEA SANA, NA YANAENDELEA KUTOKEA. HUU MWAKA WA UCHAGUZI ANGARIENI SANA NYINYI MNAGOMBEA UONGOZI, MNAWEZA MKAPATA UONGOZI MSIJE MKARUDIA MAKOSA. NAYASEMA HAYA KWA SABABU SISI NI WAZURI SANA WA KUNYOOSHA KIDOLE, MIMI NIMEONA KWENYE MPILA 'NINGEKUWA MIMI NINGE FUNGA GOLI' HATA KWENYE DRAFT YAPO
Elimu ya chuo
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,809
Likes
368
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,809 368 180
lakini kuna ukweli kwenye baadhi ya maneno yake!
 

Forum statistics

Threads 1,205,680
Members 458,032
Posts 28,202,559