INAUZWA Ukitaka blauzi za mtumba jumla/rejareja grade one njoo humu

nixp

Member
Aug 6, 2013
95
225
Jamani blauzi za mtumba hizo za kike grade one tunauza sh 5000 moja au ukichukua 10 na kuendele unachukua kwa bei ya jumla (4500/4000),nguo zote ni quality pitia account yetu ya instagram kuona baadhi ya nguo link ipo chini.

We are online based shop ila tunapatikana mbezi Africana.

Nicheki:0754478509(whatsup/call/txt)


Au unaweza kutufollow kwenye account yetu mpya intagram kwa nguo kali za kike

IMG_20210206_233618_052.jpg
IMG_20210206_232344_640.jpg
IMG_20210206_232655_204.jpg
IMG_20210207_000156_018.jpg
IMG_20210206_233009_918.jpg
IMG_20210206_233412_014.jpg
IMG_20210206_235611_167.jpg
IMG_20210206_232939_674.jpg
IMG_20210206_233927_592.jpg
IMG_20210207_000802_269.jpg
IMG_20210206_232910_656.jpg
IMG_20210206_232837_981.jpg
IMG_20210207_000856_956.jpg
IMG_20210207_001221_556.jpg
 

swahib sinjo

JF-Expert Member
Nov 19, 2012
282
250
Jamani blauzi za mtumba hizo za kike grade one tunauza sh 5000 moja au ukichukua 10 na kuendele unachukua kwa bei ya jumla (4500/4000),nguo zote ni quality pitia account yetu ya instagram kuona baadhi ya nguo link ipo chini.

We are online based shop ila tunapatikana mbezi Africana.

Nicheki:0754478509(whatsup/call/txt)


Au unaweza kutufollow kwenye account yetu mpya intagram kwa nguo kali za kike

View attachment 1699625 View attachment 1699626 View attachment 1699627 View attachment 1699628 View attachment 1699629 View attachment 1699630 View attachment 1699631 View attachment 1699632 View attachment 1699633 View attachment 1699634 View attachment 1699635 View attachment 1699637 View attachment 1699638 View attachment 1699639
hiyo page ya instagram inaitwaje????
 

swahib sinjo

JF-Expert Member
Nov 19, 2012
282
250
Jamani blauzi za mtumba hizo za kike grade one tunauza sh 5000 moja au ukichukua 10 na kuendele unachukua kwa bei ya jumla (4500/4000),nguo zote ni quality pitia account yetu ya instagram kuona baadhi ya nguo link ipo chini.

We are online based shop ila tunapatikana mbezi Africana.

Nicheki:0754478509(whatsup/call/txt)


Au unaweza kutufollow kwenye account yetu mpya intagram kwa nguo kali za kike

View attachment 1699625 View attachment 1699626 View attachment 1699627 View attachment 1699628 View attachment 1699629 View attachment 1699630 View attachment 1699631 View attachment 1699632 View attachment 1699633 View attachment 1699634 View attachment 1699635 View attachment 1699637 View attachment 1699638 View attachment 1699639
hiyo page ya instagram inaitwaje????
 

swahib sinjo

JF-Expert Member
Nov 19, 2012
282
250
Jamani blauzi za mtumba hizo za kike grade one tunauza sh 5000 moja au ukichukua 10 na kuendele unachukua kwa bei ya jumla (4500/4000),nguo zote ni quality pitia account yetu ya instagram kuona baadhi ya nguo link ipo chini.

We are online based shop ila tunapatikana mbezi Africana.

Nicheki:0754478509(whatsup/call/txt)


Au unaweza kutufollow kwenye account yetu mpya intagram kwa nguo kali za kike

View attachment 1699625 View attachment 1699626 View attachment 1699627 View attachment 1699628 View attachment 1699629 View attachment 1699630 View attachment 1699631 View attachment 1699632 View attachment 1699633 View attachment 1699634 View attachment 1699635 View attachment 1699637 View attachment 1699638 View attachment 1699639
hiyo page ya instagram inaitwaje????
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom