Ukistaajabu ya Musa, Utaona ya Firauni!!!

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
May 9, 2007
3,732
2,000
angalieni jinsi wakenya wana mambo!!

[media]http://bp2.blogger.com/_ivHsiLJAKhc/R-5xJ5J3CEI/AAAAAAAAAA8/OlgkQejBApU/s1600-h/Unique+design+dress.jpg[/media]

eti yaitwa fashion!!! hehehehehehe!!

someni udaku mwingine moto zaidi hapa......[media]http://udakudaily.blogspot.com/[/media]
Hiyo ni AC ya ujauzito

Preg AC.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom