Ukisikia paaa


kakuruvi

kakuruvi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2009
Messages
658
Likes
37
Points
45
kakuruvi

kakuruvi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2009
658 37 45
''Ukisikia paaa jua imekukosa, aliyepiga amefanya makosa'', ni nini hii, ni risasi.

Kuna kitu kimoja kinakera sana, nilijaribu kuuliza nikaambiwa si hitilafu ni makusudi tu, kitu hicho ni mlio wa pikipiki unaosikika kama risasi, wajuvi wanasema kuna kitu waendesha pikipiki wanafanya wanapoingiza gia namba mbili kutokee mlio wa risasi.

Kinachokera ni usumbufu wanaopata watu hasa wazee, wajawazito na watoto lakini hata baadhi ya wagonjwa na wasio wagonjwa milio hiyo inastusha kama hukuitarajia, tunaomba vyombo husika vitoe onyo kama jambo hili linafanyika makusudi. Mwenye ujuzi zaidi juu ya hili atuelimishe zaidi kama ni hitilafu au kusudi, nawatakia siku njema.
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
336
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 336 180
Kero za mijini hizo.
Kuna baadhi ya mafundi uchwara wanafanya modification kwenye exhaust na kuzifanya itoe mlio abnormal, hata mimi naboreka sana na kelele zile.
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,762
Likes
1,664
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,762 1,664 280
''Ukisikia paaa jua imekukosa, aliyepiga amefanya makosa'', ni nini hii, ni risasi.

Kuna kitu kimoja kinakera sana, nilijaribu kuuliza nikaambiwa si hitilafu ni makusudi tu, kitu hicho ni mlio wa pikipiki unaosikika kama risasi, wajuvi wanasema kuna kitu waendesha pikipiki wanafanya wanapoingiza gia namba mbili kutokee mlio wa risasi.

Kinachokera ni usumbufu wanaopata watu hasa wazee, wajawazito na watoto lakini hata baadhi ya wagonjwa na wasio wagonjwa milio hiyo inastusha kama hukuitarajia, tunaomba vyombo husika vitoe onyo kama jambo hili linafanyika makusudi. Mwenye ujuzi zaidi juu ya hili atuelimishe zaidi kama ni hitilafu au kusudi, nawatakia siku njema.
hakuna chombo husika cha kushughulikia kero hii, wako bize na kero zenye rushwa nyingi na si huu ujinga wa bodaboda
 
N

nyuki dume

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
438
Likes
3
Points
35
N

nyuki dume

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
438 3 35
Ni kweli kabisa mlio huo huwa unashtua sana
 

Forum statistics

Threads 1,205,658
Members 458,033
Posts 28,201,837