Ukisikia mshike mshike nguo chanike ndio hii


WABUSH

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2010
Messages
285
Likes
0
Points
0

WABUSH

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2010
285 0 0
<!-- google_ad_section_start -->
quote_icon.png
Originally Posted by omuka
viewpost-right.png

Jamani nini maana ya hawa wote kuvaa vikuku (chaini miguuni)?



Mkuu kikuku mbona mie sikioni au wewe una electronic lens machoni nini?<!-- google_ad_section_end -->

Kama hukijui hata ukivaa lens huwezi ona
 

Bwaksi

Senior Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
125
Likes
1
Points
0

Bwaksi

Senior Member
Joined Nov 2, 2010
125 1 0
Duh! Hata ningekua bungeni halafu nakutana na mrembo kama huyu lazima ninunue rada kwa mabilioni ya shilingi ili nitumie nae
 

Forum statistics

Threads 1,204,385
Members 457,240
Posts 28,155,735