Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukishangaa ya Mussa.....

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ndibalema, Apr 23, 2010.

  1. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,873
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Wamarekani wakiadhimisha sherehe za sikuu ya uvutaji bangi.
    Ilifanyika tarehe 20 April.
    Ama kweli Ukishangaa ya Mussa Utastaajabu ya Firauni.
     

    Attached Files:

  2. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Nini faida ya sikukuu hiyo kwa utamaduni wetu?
    Bangi ni haramu na ipigwe vita kwa nguvu zote.
    Masikukuu ya kijinga kama haya clouds wakiyaona wanaanza kuyapigia debe na kuyapromote hatimaye kutuharibia vijana wetu.
    Lady jay dee ana mpango wa kuleta sikukuu ambapo kila kitu haramu kitatumika siku hiyo.
     
  3. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 133
    Clouds again...!!!
    Na hizi allegetions kwa jay dee...zinauthibitisho gani...c'mon the so called great thinkers...!!!
     
  4. P

    PELE JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2010
    Joined: Dec 23, 2009
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ahhhhhh! siyo filahuni ni Firauni
     
  5. Nyaralego

    Nyaralego JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2010
    Joined: Nov 13, 2007
    Messages: 732
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    POT HEADS thats why the world is headed to hell in a hand basket!
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,139
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    The world has really gone crazy
    If you don't mind buddy, please can you spare Clouds Fm a little bit. Let them out of this mess. We've talked about them so much such that i feel as being unfair to them!
     
Loading...