Ukisex na mwanamke aliyebreed kuna magonjwa utapata kwenye kibofu. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukisex na mwanamke aliyebreed kuna magonjwa utapata kwenye kibofu.

Discussion in 'JF Doctor' started by deecharity, Sep 10, 2011.

  1. d

    deecharity JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 830
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Jaman hv ni kweli uksex na mwanamke aliyekwenye breed inamadhara makubwa kwenye uume? Je ni magonjwa gani hayo?
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,994
    Likes Received: 2,718
    Trophy Points: 280
    Breed....breeding....woow.....
     
  3. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,607
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwa nini ufanye UZINZI na mwanamke aliejitenga kwa UNAJISI?
     
  4. C

    Cognitivist JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 80
    Acha ujinga, kwa nini usex ktk hali hiyo.
     
  5. d

    deecharity JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 830
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    muwe waelewa hapo nimeuliza i mean kuna zile mko kwa bed mara wakuta imeanza ghafla. Kumbuka ile haidpend hadi cku zfke smtymc ht akpata strec yoyote znaanza.. Swali ni kuwa je ikitokea hyo hali wapata magonjwa?
     
  6. Dumelang

    Dumelang JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 2,084
    Likes Received: 1,137
    Trophy Points: 280
    Naam, kuna tani ya sababu ambapo naweza kusema Usifanye hivyo! Kimsingi, kwa uhalisi ni hakuna madhara lakini kuangalia hygienically, ngono wakati wa hedhi inaweza kufanya baadhi ya maambukizi kwa wanawake kama kwa mtu pia. Kuna sababu nyingi ni kwa nini ni kufanya ngono haifai kwa wakati wa hedhi. Kwanza, wanawake ni rahisi sana na wazi kwa maambukizi iwezekanavyo na magonjwa ya zinaa. Ni mara nyingi sana kwamba mwanamke ambaye alikuwa na ngono mara kwa mara katika kipindi cha hedhi anapata Pelvic inflammatory disease. Aidha, kwa ajili yangu, mbele ya damu giza, juu ya uume wangu inaweza nyanyapaa uzoefu wa kijinsia katika dunia!

    pili localy kuna taboo zinazuia hii kitu kwa madai kuwa mwanaume ataugua sana na kukonda kiasi cha kufa (but haina uthibitisho) pili pia wanasema mwanamke akiitumia hiyo kuku dedisha waweza potea kabisa
     
  7. f

    furahi JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 947
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Whats that in red?
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    ?breed...................huh,ahaaa kumbe ni second language lakini hata kwenye kuandika 2?
     
  9. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,971
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    Kwani usipofanya utakufa? Hata kufikiria kupata dozi katika hali ile huwa sitaki. Na kuna dada anayekubali akiwa kwenye hiyo habari kweli?
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Sep 10, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,073
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    UNAWASHWA!!!!!!!??????
     
  11. 2my

    2my JF-Expert Member

    #11
    Sep 11, 2011
    Joined: Jan 30, 2010
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaman hata haipendez kabisa kwa kipindi mwanamke akiwa kwenye hiyo hali.....
     
  12. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #12
    Sep 13, 2011
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,618
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Nenda shule? halafu uje uulize tena swali. lol!
     
  13. t

    tupe New Member

    #13
    Sep 13, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
     
  14. t

    tupe New Member

    #14
    Sep 13, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mhh kwenda shule cio kujua mambo yote na ndo maana tunajifunza kila siku
     
  15. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #15
    Sep 13, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,597
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Natumai umejibiwa swali lako...lakini ukitaka kiswanglish sema 'anableed', sio 'anabreed'. Ni vitu viwili tofauti.
     
  16. K

    Kereto Member

    #16
    Sep 13, 2011
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    THANKS FOR UR GOOD QNS.


    mwanamke anayekuwa kwenye bleed huwa anatokwa na damu ukeni. damu hiyo huwa inatoka kwenye tumbo la uzazi ambapo kwa hali ya kawaida hakuna maambukizi yoyote kwenye tumbo la uzazi. japo km huyo mwanamke ana maambukizi mengine km HIV basi iyo damu ina uwezekano mkubwa kuwa ina virusi na itakuwa rahisi kwa mwanaume kuambukizwa.

    hata hivyo uwezekano mkubwa wa kuambukizana magonjwa mengine ya zinaa kama vile kaswende na gon unakuwa ni mkubwa ukilinganisha na km mke huyo hayupo kwenye bleed.

    kwa hiyo basi, uwezekano wa mwanaume kupata UTI (yutiai) au maambukizi ya kibofu cha mkojo ni mdogo sana au haupo kwa mwanaume lakini uwezekano ni mkubwa kwa mwanamke.


    kwa maelezo zaidi. napaiya@hotmail.com
     
  17. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #17
    Sep 13, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,143
    Likes Received: 2,133
    Trophy Points: 280
    Ni uchafu ulioje kufanya wakati female anabreed.
     
  18. Nebisirwe

    Nebisirwe Senior Member

    #18
    Sep 13, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika hali hiyo kwa ujumla haliipi hata kidogo
     
  19. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #19
    Sep 13, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,508
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Muwe waelewa wanajf, kuna wakati hata mimi nilikuwa nachapa tukijua siku za bleed bado na haikuwa imeonesha lakini wakati wa tendo tena naachia mzigo kucheki kitu imetoka na damu na nyingine kwenye shuka. Sasa je ina madhara?
     
  20. S

    Simcaesor Senior Member

    #20
    Sep 13, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu mwana JF anaomba ushauri naona wote mnamponda tu kuna kuzidiwa wakati mwingine, lakini upande wa pili we mwanamke una breed kwanini unamvulia mtu chupi.... kuwa na msimamo upende mwili wako, heshimu maumbile yako..
     
Loading...