Ukipita Daraja la Buguruni piga picha kero utakayoiona

SAUTI YAKO

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2014
Messages
2,397
Points
2,000

SAUTI YAKO

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2014
2,397 2,000
Hivi ni makusudi au basi tu.wale mnaopita pale kwenye mataa ya Buguruni ile barabara inayochepukia Vingunguti/ Tabata Chan'gombe mtapofika eneo lile la daraja mtaiona hii kero nisaidieni kuipiga picha na muipost. Hata nyie mnaolekea Ubungo ukivuka tu mataa kabla ujalifikia daraja utakiona cha kukipiga picha. Wahusika labda wataamka na kuliondoa dampo lile lililo barabarani linaharibu dhana nzima ya kuifanya Dar kuwa safi.

Hizo hapo.
IMG_20191122_141804_0.jpeg
IMG_20191122_141814_0.jpeg
 

Castr

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2014
Messages
15,504
Points
2,000

Castr

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2014
15,504 2,000
Nipo kwenye daladala naanzaje kumwambia dereva asimamishe gari ili nipige picha? Mi naona wenye magari watatusaidia
 

SAUTI YAKO

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2014
Messages
2,397
Points
2,000

SAUTI YAKO

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2014
2,397 2,000
Pengine mpaka Rais apite ndiyo Mkuu wa Mkoavataamka.
Mi kwa kweli namsifu mkuu wa mkoa anajitahidi kwenye kuifanya dar iwe safi kuna watu wachache hawasimam sawa sawa.kuna watu wanachojua ni kuwategea watu tu uko jangwani na k.koo kusubiri watu wakojoe au watupe viganda vya vocha wawatoze fain wakat kaz iko kubwa ya kuiweka dar safi kwanza kupitia hao vijana wakamataji kabla ya kujazana kat kat ya mji kuvizia watu.
 

Jon Stephano

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2018
Messages
3,877
Points
2,000

Jon Stephano

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2018
3,877 2,000
Hivi ni makusudi au basi tu.wale mnaopita pale kwenye mataa ya Buguruni ile barabara inayochepukia Vingunguti/ Tabata Chan'gombe mtapofika eneo lile la daraja mtaiona hii kero nisaidieni kuipiga picha na muipost. Hata nyie mnaolekea Ubungo ukivuka tu mataa kabla ujalifikia daraja utakiona cha kukipiga picha. Wahusika labda wataamka na kuliondoa dampo lile lililo barabarani linaharibu dhana nzima ya kuifanya Dar kuwa safi.

Hizo hapo. View attachment 1269103 View attachment 1269104
Sisi waafrika kwa uchafu tu tunakera
 

Lovebird

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2012
Messages
2,859
Points
2,000

Lovebird

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2012
2,859 2,000
katika jambo ambalo MKUU WA MKOA lingemjengea heshima ni wakati ule alipoanzisha mada ya usafi, na wananchi kukubali kufanya usafi kila jumamosi.....hata mimi binafsi nilitongozekaaaa....changamoto ikaja kuhamisha taka, kwenda puguu, nadhani wakandarasi walopewa, wanatakiwa kusema UKWELI kuhusu gharama....

Mi nawaza kwa DSM, wenye magari ya kubeba mchanga aka MENDE...mfano akaja Buguruni .wananchi wakajitolea pakiza uchafu huooo, na kupewa hela ya mafuta 50ooo - 100ooo kwa wale wanaoelekea PUGU, watapunguza tatizo
Pia zipo gari za kubeba mzi

SIKUPENDA swala la kufungua maduka saa nnee.....ila twaweza AMBIA wafanyabiashara wakafanya usafi ijumaa jioniii kukusanya taka...Jumamosi wawahi saa moja wamalizie usafi na KUFUNGUA saa mbilii ama saa moja na nusu

NB WAFANYABIASHARA WAKIKOSA RIZIKI ===== TRA nayo YAKOSA MAPATO.....uendeshaji wa nchi nao wazidi kuwa mgumuuu 😷 🌛
 

UPOPO

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2010
Messages
2,407
Points
2,000

UPOPO

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2010
2,407 2,000
Raisi wa Dar ni timu yake wako busy na kumsifia .Kesho atawaita waendesha daladala kutoa tamko la kusifia mpaka anamaliza tuko kipindi cha pili.Na watanzania ni wachafu jamani
 

Matendo Andrew

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2014
Messages
571
Points
225

Matendo Andrew

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2014
571 225
Hivi ni makusudi au basi tu.wale mnaopita pale kwenye mataa ya Buguruni ile barabara inayochepukia Vingunguti/ Tabata Chan'gombe mtapofika eneo lile la daraja mtaiona hii kero nisaidieni kuipiga picha na muipost. Hata nyie mnaolekea Ubungo ukivuka tu mataa kabla ujalifikia daraja utakiona cha kukipiga picha. Wahusika labda wataamka na kuliondoa dampo lile lililo barabarani linaharibu dhana nzima ya kuifanya Dar kuwa safi.

Hizo hapo. View attachment 1269103 View attachment 1269104
Nina harakati binafsi inaitwa rula ya jamii yaani inashughulikia mambo yakijamii situmwi na mtu ila nikiona ni kero naiingia kichwakichwa najaribu ku solve Mona yaniliyowahi kuivamia nihiyo ya hizo takataka hapo buguruni hapo mataa na kunakipindi pale rozana katikat ya kituo Cha daladala walikua wanamwaga nilifika mpaka kwa afisa mazingira kata buguruni nikamwambia akasema ataliweka sawa ilikua mwaka juzi Kama sio Jana lakin msimu huu wa matunda utaona Tena ngoja nitaenda Tena mkuu... Angalia harakati hyo YouTube seach rula ya jamii official.
 

SAUTI YAKO

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2014
Messages
2,397
Points
2,000

SAUTI YAKO

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2014
2,397 2,000
Nina harakati binafsi inaitwa rula ya jamii yaani inashughulikia mambo yakijamii situmwi na mtu ila nikiona ni kero naiingia kichwakichwa najaribu ku solve Mona yaniliyowahi kuivamia nihiyo ya hizo takataka hapo buguruni hapo mataa na kunakipindi pale rozana katikat ya kituo Cha daladala walikua wanamwaga nilifika mpaka kwa afisa mazingira kata buguruni nikamwambia akasema ataliweka sawa ilikua mwaka juzi Kama sio Jana lakin msimu huu wa matunda utaona Tena ngoja nitaenda Tena mkuu... Angalia harakati hyo YouTube seach rula ya jamii official.
Big up mkuu nitacheki.lengo letu ni kuwakumbusha wahusika wawe makini.
 

Forum statistics

Threads 1,381,218
Members 526,022
Posts 33,792,696
Top