Ukiona panya, popo, mende, mijusi wanazoea ndani mwako usipuuze. Huenda ni uchawi na chuma ulete umewekewa ndani

Nyumisi

JF-Expert Member
Nov 10, 2010
7,585
2,000
Big up. Chuma ulete wapo wengi tu. Mimi nilisumbuliwa nao ila kwa nguvu nilimalizana nao. Yaani ilikuwa nikishika pesa tu lazima matatizo ya kishenzi yajitokeze. Mara magonjwa ya ajabu. Nilipomalizana nao kila kitu kiko shwari kabisa. Mijusi ndiyo nimejua leo na nitapambana nao. Nyumba Safi kabisa yaani mpaka umatamani ukae humo tu usitoke eti unakutana na mjusi ukutani na kimende. Mimi mpaka tandu na majongoo nililetewa. Mpaka chura na nikafafanuliwa kuwa jongoo na chura maana yake ni kama kukufunga usiweze kusogea kimaisha. Uchawi upo na vitabu vya dini vimebainisha. Muhimu omba Mungu na ikishindikana shirikisha wataalam. Maisha ni kujipambania.
Hii dunia imejaa mamtu ya hovyo sana na yanafikiri yana mamlaka juu ya kila mtu kisa hayajamwona kwenye chaneli zao....yakiona yameshindwa yanakuona wewe ndo mwanga kumbe hata hujui kinachoendelea, yanapigana vita na mamlaka za juu kabisa.
 

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Mar 10, 2008
14,871
2,000
Uchawi ni roho kamili, roho huwa haifi kirahisi. Hivyo mchawi akifa hata kama alipokuwa hai hakumrithisha mtu ofisi yake, usitegemee ule uchawi utapotea. Automatically uchawi utamtafuta mrithi atafundishwa katika ulimwengu wa Roho naye atakuwa mkubwa kuliko hata muasisi wake.

Muhimu: Huwezi kuushinda uchawi na wachawi kwa kutokuamini kuwa kuna uchawi. Kwasababu hiyo ndio maana uchawi hauishi bali unakua tu. Inasemekana kuwa Mwafrika huroga ili amtese mtu tu ndipo moyo wake hufurahi, while mzungu huroga ili apate hitaji lake.

Turudi kwenye mada, Uswahilini kuna watu hawataki kufanya kazi za nguvu hivyo hutumia uchawi chuma ulete kujipatia kipato( kiyao tunaita CHITOLA).

Kama una mfereji wa shilingi wachawi huweka wakusanya pesa ndani mwako ambao ni mende, panya, mijusi n.k. Uchawi (roho) inapewa vazi la wadudu au wanyama ili usishtuke mapema.

Utajikuta unapata pesa husongi mbele, unapata pesa matatizo yanakuja, unajua umetumia ku solve matatizo kumbe umepigwa.
Wakati mwingine magonjwa, vifo, ajali, mikosi hutumiwa hawa wadudu kukuletea nyumbani kwako.

Ushuhuda wa kweli: Niliishi Temeke nyumba moja ya kupanga, ile nyumba panya hawakauki, ukitia sumu utawaua kesho utamwona tena panya mwingine. Sikuamka haraka. Wakati nahamia kwangu nilihama na panya mmoja, kila nikiweka sumu hafi watakufa panya wa kawaida tu. Siku moja wife akaniambia kuwa huyu panya si wa kawaida , alirudia hili neno kama mara 3.

Siku moja nikiwa kazini nikampigia simu wife kuwa huyo panya mwisho wake umefika. Siku zilizofuata chache sana nikaambiwa tumefanikiwa kumuua yule panya. Sasa nyumba yangu haijawahi kuguswa tena na panya yeyote. Kuna mjusi vivyo hivyo alileta mazoea nikamfuta kabisa.

Sio wadudu wote ni wa kichawi, wengine huja kwaajili ya mazingira kuwa rafiki kwao, ila cha msingi ni kuwa makini, unaweza kujikuta unaishia pabaya.

Binafsi nilitumia maombi kuwaangamiza, nawashauri tumieni maombi au njia nyingine ambazo mnajua kuwa uchawi hautaweza kusimama endapo zitatumika. Kuna jamaa aliibiwa sana, baada ya kuapply maombi wakafa panya wengi akapewa notice ya kuhama mara moja na mwenye nyumba wake.
Ukiona umefika stage ya kuona ufukara wako unasababishwa na panya au mijusi wenye uwezo wa kuchukuwa fedha kimuujiza basi wewe ujue ni kichaa kamili.
 

CREOLE

JF-Expert Member
Mar 21, 2015
564
500
Kama huamini kuwa kuna uchawi basi hufai kuwa mkristo, mwislamu na hata Mbudha.
Vitabu vya imani hizo zimeandika neno uchawi mara nyingi, sasa wewe inaonyesha huna imani.
Huwezi kuushinda uchawi kwa kuamini kuwa haupo, never.
Huwezi kuushinda uchawi kwa kuamini kuwa haupo, never. (Huu mstari nimeupenda sana sana).
 

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Mar 10, 2008
14,871
2,000
Big up. Chuma ulete wapo wengi tu. Mimi nilisumbuliwa nao ila kwa nguvu nilimalizana nao. Yaani ilikuwa nikishika pesa tu lazima matatizo ya kishenzi yajitokeze. Mara magonjwa ya ajabu. Nilipomalizana nao kila kitu kiko shwari kabisa. Mijusi ndiyo nimejua leo na nitapambana nao. Nyumba Safi kabisa yaani mpaka umatamani ukae humo tu usitoke eti unakutana na mjusi ukutani na kimende. Mimi mpaka tandu na majongoo nililetewa. Mpaka chura na nikafafanuliwa kuwa jongoo na chura maana yake ni kama kukufunga usiweze kusogea kimaisha. Uchawi upo na vitabu vya dini vimebainisha. Muhimu omba Mungu na ikishindikana shirikisha wataalam. Maisha ni kujipambania.
Hakika wewe ni mgonjwa wa akili. Kichwa chako siyo kizima hata kidogo. Litakalofuta utaona hata samani zilizopo ndani kwako zinakuibia fedha.
 

kalonji

JF-Expert Member
Feb 17, 2021
6,333
2,000
Uchawi ni roho kamili, roho huwa haifi kirahisi. Hivyo mchawi akifa hata kama alipokuwa hai hakumrithisha mtu ofisi yake, usitegemee ule uchawi utapotea. Automatically uchawi utamtafuta mrithi atafundishwa katika ulimwengu wa Roho naye atakuwa mkubwa kuliko hata muasisi wake.

Muhimu: Huwezi kuushinda uchawi na wachawi kwa kutokuamini kuwa kuna uchawi. Kwasababu hiyo ndio maana uchawi hauishi bali unakua tu. Inasemekana kuwa Mwafrika huroga ili amtese mtu tu ndipo moyo wake hufurahi, while mzungu huroga ili apate hitaji lake.

Turudi kwenye mada, Uswahilini kuna watu hawataki kufanya kazi za nguvu hivyo hutumia uchawi chuma ulete kujipatia kipato( kiyao tunaita CHITOLA).

Kama una mfereji wa shilingi wachawi huweka wakusanya pesa ndani mwako ambao ni mende, panya, mijusi n.k. Uchawi (roho) inapewa vazi la wadudu au wanyama ili usishtuke mapema.

Utajikuta unapata pesa husongi mbele, unapata pesa matatizo yanakuja, unajua umetumia ku solve matatizo kumbe umepigwa.
Wakati mwingine magonjwa, vifo, ajali, mikosi hutumiwa hawa wadudu kukuletea nyumbani kwako.

Ushuhuda wa kweli: Niliishi Temeke nyumba moja ya kupanga, ile nyumba panya hawakauki, ukitia sumu utawaua kesho utamwona tena panya mwingine. Sikuamka haraka. Wakati nahamia kwangu nilihama na panya mmoja, kila nikiweka sumu hafi watakufa panya wa kawaida tu. Siku moja wife akaniambia kuwa huyu panya si wa kawaida , alirudia hili neno kama mara 3.

Siku moja nikiwa kazini nikampigia simu wife kuwa huyo panya mwisho wake umefika. Siku zilizofuata chache sana nikaambiwa tumefanikiwa kumuua yule panya. Sasa nyumba yangu haijawahi kuguswa tena na panya yeyote. Kuna mjusi vivyo hivyo alileta mazoea nikamfuta kabisa.

Sio wadudu wote ni wa kichawi, wengine huja kwaajili ya mazingira kuwa rafiki kwao, ila cha msingi ni kuwa makini, unaweza kujikuta unaishia pabaya.

Binafsi nilitumia maombi kuwaangamiza, nawashauri tumieni maombi au njia nyingine ambazo mnajua kuwa uchawi hautaweza kusimama endapo zitatumika. Kuna jamaa aliibiwa sana, baada ya kuapply maombi wakafa panya wengi akapewa notice ya kuhama mara moja na mwenye nyumba wake.
Ukiwa muombaji uchelewi kupewa notice na vizee chuma ulete vyenye nyumba
 

sinajinasasa

JF-Expert Member
Dec 10, 2013
2,585
2,000
Uchawi ni roho kamili, roho huwa haifi kirahisi. Hivyo mchawi akifa hata kama alipokuwa hai hakumrithisha mtu ofisi yake, usitegemee ule uchawi utapotea. Automatically uchawi utamtafuta mrithi atafundishwa katika ulimwengu wa Roho naye atakuwa mkubwa kuliko hata muasisi wake.

Muhimu: Huwezi kuushinda uchawi na wachawi kwa kutokuamini kuwa kuna uchawi. Kwasababu hiyo ndio maana uchawi hauishi bali unakua tu. Inasemekana kuwa Mwafrika huroga ili amtese mtu tu ndipo moyo wake hufurahi, while mzungu huroga ili apate hitaji lake.

Turudi kwenye mada, Uswahilini kuna watu hawataki kufanya kazi za nguvu hivyo hutumia uchawi chuma ulete kujipatia kipato( kiyao tunaita CHITOLA).

Kama una mfereji wa shilingi wachawi huweka wakusanya pesa ndani mwako ambao ni mende, panya, mijusi n.k. Uchawi (roho) inapewa vazi la wadudu au wanyama ili usishtuke mapema.

Utajikuta unapata pesa husongi mbele, unapata pesa matatizo yanakuja, unajua umetumia ku solve matatizo kumbe umepigwa.
Wakati mwingine magonjwa, vifo, ajali, mikosi hutumiwa hawa wadudu kukuletea nyumbani kwako.

Ushuhuda wa kweli: Niliishi Temeke nyumba moja ya kupanga, ile nyumba panya hawakauki, ukitia sumu utawaua kesho utamwona tena panya mwingine. Sikuamka haraka. Wakati nahamia kwangu nilihama na panya mmoja, kila nikiweka sumu hafi watakufa panya wa kawaida tu. Siku moja wife akaniambia kuwa huyu panya si wa kawaida , alirudia hili neno kama mara 3.

Siku moja nikiwa kazini nikampigia simu wife kuwa huyo panya mwisho wake umefika. Siku zilizofuata chache sana nikaambiwa tumefanikiwa kumuua yule panya. Sasa nyumba yangu haijawahi kuguswa tena na panya yeyote. Kuna mjusi vivyo hivyo alileta mazoea nikamfuta kabisa.

Sio wadudu wote ni wa kichawi, wengine huja kwaajili ya mazingira kuwa rafiki kwao, ila cha msingi ni kuwa makini, unaweza kujikuta unaishia pabaya.

Binafsi nilitumia maombi kuwaangamiza, nawashauri tumieni maombi au njia nyingine ambazo mnajua kuwa uchawi hautaweza kusimama endapo zitatumika. Kuna jamaa aliibiwa sana, baada ya kuapply maombi wakafa panya wengi akapewa notice ya kuhama mara moja na mwenye nyumba wake.
Sijasoma hata uzi wako! Huwa natafakari reality ya life hili sioni hata picha kamili.
Uchawi una faida au hasara ipi...
 

Sandali Ali

JF-Expert Member
Apr 7, 2020
5,267
2,000
Huoni aibu kwa kuabudu Imani za kitumwa na kuacha dini za mababu zako, utumwa bado tu, jitambue
Ingekuwa hao Wazungu ni watu wabaya wasiofaa kuigwa basi usingeweza kuandika hapa.
Hiyo laptop, smartphone ni matokeo ya akili ya Mzungu aliyekuletea dini na elimu.
Sasa hivi hapo ulipo karibu kila kitu kilichokuzunguka ni mkono wao.
Sasa kwanini nisifuate imani zao?
 

mdaz

New Member
Aug 19, 2014
3
45
Uchawi ni roho kamili, roho huwa haifi kirahisi. Hivyo mchawi akifa hata kama alipokuwa hai hakumrithisha mtu ofisi yake, usitegemee ule uchawi utapotea. Automatically uchawi utamtafuta mrithi atafundishwa katika ulimwengu wa Roho naye atakuwa mkubwa kuliko hata muasisi wake.

Muhimu: Huwezi kuushinda uchawi na wachawi kwa kutokuamini kuwa kuna uchawi. Kwasababu hiyo ndio maana uchawi hauishi bali unakua tu. Inasemekana kuwa Mwafrika huroga ili amtese mtu tu ndipo moyo wake hufurahi, while mzungu huroga ili apate hitaji lake.

Turudi kwenye mada, Uswahilini kuna watu hawataki kufanya kazi za nguvu hivyo hutumia uchawi chuma ulete kujipatia kipato( kiyao tunaita CHITOLA).

Kama una mfereji wa shilingi wachawi huweka wakusanya pesa ndani mwako ambao ni mende, panya, mijusi n.k. Uchawi (roho) inapewa vazi la wadudu au wanyama ili usishtuke mapema.

Utajikuta unapata pesa husongi mbele, unapata pesa matatizo yanakuja, unajua umetumia ku solve matatizo kumbe umepigwa.
Wakati mwingine magonjwa, vifo, ajali, mikosi hutumiwa hawa wadudu kukuletea nyumbani kwako.

Ushuhuda wa kweli: Niliishi Temeke nyumba moja ya kupanga, ile nyumba panya hawakauki, ukitia sumu utawaua kesho utamwona tena panya mwingine. Sikuamka haraka. Wakati nahamia kwangu nilihama na panya mmoja, kila nikiweka sumu hafi watakufa panya wa kawaida tu. Siku moja wife akaniambia kuwa huyu panya si wa kawaida , alirudia hili neno kama mara 3.

Siku moja nikiwa kazini nikampigia simu wife kuwa huyo panya mwisho wake umefika. Siku zilizofuata chache sana nikaambiwa tumefanikiwa kumuua yule panya. Sasa nyumba yangu haijawahi kuguswa tena na panya yeyote. Kuna mjusi vivyo hivyo alileta mazoea nikamfuta kabisa.

Sio wadudu wote ni wa kichawi, wengine huja kwaajili ya mazingira kuwa rafiki kwao, ila cha msingi ni kuwa makini, unaweza kujikuta unaishia pabaya.

Binafsi nilitumia maombi kuwaangamiza, nawashauri tumieni maombi au njia nyingine ambazo mnajua kuwa uchawi hautaweza kusimama endapo zitatumika. Kuna jamaa aliibiwa sana, baada ya kuapply maombi wakafa panya wengi akapewa notice ya kuhama mara moja na mwenye nyumba wake.
Hata away karunguyeye
 

aAllen

Senior Member
Jun 19, 2016
160
250
Uchawi ni roho kamili, roho huwa haifi kirahisi. Hivyo mchawi akifa hata kama alipokuwa hai hakumrithisha mtu ofisi yake, usitegemee ule uchawi utapotea. Automatically uchawi utamtafuta mrithi atafundishwa katika ulimwengu wa Roho naye atakuwa mkubwa kuliko hata muasisi wake.

Muhimu: Huwezi kuushinda uchawi na wachawi kwa kutokuamini kuwa kuna uchawi. Kwasababu hiyo ndio maana uchawi hauishi bali unakua tu. Inasemekana kuwa Mwafrika huroga ili amtese mtu tu ndipo moyo wake hufurahi, while mzungu huroga ili apate hitaji lake.

Turudi kwenye mada, Uswahilini kuna watu hawataki kufanya kazi za nguvu hivyo hutumia uchawi chuma ulete kujipatia kipato( kiyao tunaita CHITOLA).

Kama una mfereji wa shilingi wachawi huweka wakusanya pesa ndani mwako ambao ni mende, panya, mijusi n.k. Uchawi (roho) inapewa vazi la wadudu au wanyama ili usishtuke mapema.

Utajikuta unapata pesa husongi mbele, unapata pesa matatizo yanakuja, unajua umetumia ku solve matatizo kumbe umepigwa.
Wakati mwingine magonjwa, vifo, ajali, mikosi hutumiwa hawa wadudu kukuletea nyumbani kwako.

Ushuhuda wa kweli: Niliishi Temeke nyumba moja ya kupanga, ile nyumba panya hawakauki, ukitia sumu utawaua kesho utamwona tena panya mwingine. Sikuamka haraka. Wakati nahamia kwangu nilihama na panya mmoja, kila nikiweka sumu hafi watakufa panya wa kawaida tu. Siku moja wife akaniambia kuwa huyu panya si wa kawaida , alirudia hili neno kama mara 3.

Siku moja nikiwa kazini nikampigia simu wife kuwa huyo panya mwisho wake umefika. Siku zilizofuata chache sana nikaambiwa tumefanikiwa kumuua yule panya. Sasa nyumba yangu haijawahi kuguswa tena na panya yeyote. Kuna mjusi vivyo hivyo alileta mazoea nikamfuta kabisa.

Sio wadudu wote ni wa kichawi, wengine huja kwaajili ya mazingira kuwa rafiki kwao, ila cha msingi ni kuwa makini, unaweza kujikuta unaishia pabaya.

Binafsi nilitumia maombi kuwaangamiza, nawashauri tumieni maombi au njia nyingine ambazo mnajua kuwa uchawi hautaweza kusimama endapo zitatumika. Kuna jamaa aliibiwa sana, baada ya kuapply maombi wakafa panya wengi akapewa notice ya kuhama mara moja na mwenye nyumba wake.
Hoja dhaifu
Hao viumbe uliowataja wataishi ndani ya nyumba yako kutegemea na nyumba yako namna ilivyo!
Nyumba yako ipoipo tu umeezeka na kuhamia bila finishing unategemea popo hataishi humo? nakuambia hadi nyoka utaishi nao humo! Nyumba haina sakafu mdudu tandu utamkwepa vip? juu baada ya rinta hujazba hapo popo utamkwepaje? madirisha yote yapo open tu hapo mipaka ya mtaani haitahamia humo? Skiming hakuna kwanini mijusi wasihishi humo?
OvEr
 

Makanyaga

JF-Expert Member
Sep 28, 2007
6,883
2,000
Mimi huwa siamini katika Uchawi!
Uko sahihi kabisa. Huwezi kuamini uchawi kama haujawahi kupata evidence ya kwamba kuna baadhi ya viumbe visivyoonekana, yaani havina miili isipokuwa roho tu, na ambavyo tunaishi navyo kwenye mazingira yetu ya kila siku na vina madhara makubwa sana kwetu. Wachawi huwa wanatumia nguvu ya viumbe hivyo kwa kushirikiana na shetani.
 

Zogwale

JF-Expert Member
Jul 10, 2008
14,523
2,000
Hii dunia imejaa mamtu ya hovyo sana na yanafikiri yana mamlaka juu ya kila mtu kisa hayajamwona kwenye chaneli zao....yakiona yameshindwa yanakuona wewe ndo mwanga kumbe hata hujui kinachoendelea, yanapigana vita na mamlaka za juu kabisa.
Sure mkuu kuna mmoja alipambana akanichoka mwishowe akasema siyo Bure Mimi ni mchawi. Kumbe maombi na chumvi kila mara natumia huko nje ya nyumba na ndani pamoja na kuongea (Asante Mshana Jr kwa elimu hii ya maajabu ya Chumvi).
 

Zogwale

JF-Expert Member
Jul 10, 2008
14,523
2,000
Hakika wewe ni mgonjwa wa akili. Kichwa chako siyo kizima hata kidogo. Litakalofuta utaona hata samani zilizopo ndani kwako zinakuibia fedha.
Duuhh. Ngoja nipite taratibu. Ila mambo yangu hayakuhusu. NILISEMA kilichotokea na nilichokifanya.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom