Ukiona mwanasiasa anakupa siku 14,90,au miezi 6 ujue ni VITISHO TU

greenstar

JF-Expert Member
Oct 21, 2010
390
0
Mara nyingi nimezoea kusikia nakupa siku3,14 nk ...kama kitisho kwa muhusika akiri kosa au aombe msamaha

Kwa hiyo basi tusishange siku14 za ZZK kuwajibika,siku90 za Mangula kuwafukuza mafisadi na wala rushwa,hata katiba mashakani...

Lazima uwe mwanasiasa kuahidi vitu ambavyo havitekelezeki !

Bravo ZZK coz u make a sleepless to BABU wa GONGO

ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha haha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha hata DJ Mbowe kaona bora aende DUBAI kutoa stress na bi.Joyce Mukya
 

Mpevu

JF-Expert Member
Nov 23, 2010
1,809
0
Nathibitisha.

CCM: Ilitoa siku 90 kujivua gamba, lakini wapi!

CHADEMA: Ilitoa siku 14 kwa wasaliti, lkn wapi!


Hizo siku hutumika kuhadaa wananchi tu, na kikubwa huwa ni kupima UPEPO.
 

Landala

JF-Expert Member
Dec 24, 2010
980
500
hizo ndio siasa za kibongo zilivyo,ni wepesi kusema lakini ni wagumu kutenda.
 

ng`wana ong`wa kulwa

JF-Expert Member
Mar 14, 2013
2,421
1,500
Nathibitisha.

CCM: Ilitoa siku 90 kujivua gamba, lakini wapi!

CHADEMA: Ilitoa siku 14 kwa wasaliti, lkn wapi!


Hizo siku hutumika kuhadaa wananchi tu, na kikubwa huwa ni kupima UPEPO.

Siku 14 zilitolewa wawe wameandika barua za kujieza kwa nini wasifukuzwe uanachama,na walifanya hivyo au ulitaka nini zaidi mbona humuuliza Nape aliyesema baada ya siku 90 gamba litavuliwa,mzee wa vijisenti akasema limefika kiunoni kuvuka hapo haliwezekani tena.
 

ndomyana

JF-Expert Member
Jan 24, 2012
4,908
2,000
Slaa kamaliza ziara yake leo singida sasa anarudi dar mtaisoma namba masalia
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom