• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Ukiona Mkeo / Demu wako anapenda sana Kupanda Pikipiki ( BodaBoda ) jua imekula Kwako na UKIMWI hauko mbali Kukufikia

GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
36,573
Points
2,000
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
36,573 2,000
Waendesha Pikipiki maarufu Bodaboda hatarini kupata maambukizi ya VVU kutokana na Kushawishika kwa kile wanachodai kuwa baadhi ya abiria wao wa kike huwalazimisha kufanya ngono zembe kutokana na Kutokuwa na Nauli za Kuwalipa na Kuwaambia Wamalizane.

Pengine serikali ianzishe utaratibu wa kuwa inatugawia Kinga (Kondomu) Kwenye vituo vyetu.
Ni Kauli ya Mmoja wa Weandesha Pikpiki wanaopaki eneo la Phantom Manispaa ya Shinyanga Siga Ngile Mkazi wa Shinyanga

Chanzo Taarifa: Cloudstv / CloudsDigitalUpdates

Kwa ninayoyaona Jijini Dar es Salaam hasa katika Vijiwe vya BodaBoda na jinsi baadhi ya Waendesha BodaBoda hizo ambao ni Marafiki ( Washkaji ) zangu wanavyoniambia kuhusu ' Kuwalala ' hovyo Wanawake ( hasa Wake za Watu ) huku wengine wakienda Kulala nao kwa ' Chap Chap ' kunako Mapori / Vichaka vya Jirani nakubaliana kwa 100% na hii Taarifa na huyu Mkazi wa Mkoani Shinyanga Bwana Siga Ngile.

Kuna Mmoja huniambia ya kwamba haoni sababu ya Kuoa tena kwani kwa idadi ya Wateja wake wa Kike ambao huwa anawala ' Uroda ' ili asiwe anawadai Nauli ( na wengi Wao ni Wafanyakazi wa maeneo ya Posta kwenye Ofisi Kubwa Kubwa ) ana uhakika wa kila Siku iendayo kwa Maulana / Mola Kulala ( Kutinduana / Kungonoana ) na Mmoja Wao. Anasema ya kwamba alikuwa na Malengo ya Kuja Kufanya Kazi Jijini Dar es Salaam kwa mwaka Mmoja tu kisha arudi Kijijini Kwako Kyaka Nkunde akafanya Kazi zingine lakini kwa Utamu wa ' Mbunye ' za bure bure za Wadada wapenda Kuteleza katika Ganda la Ndizi ( Wapenda Dezo Dezo ) huu sasa ni mwaka wake wa Tano yupo Jijini na wala hana tena hamu ya Kurejea huko Kwao.
 
jebs2002

jebs2002

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2008
Messages
6,701
Points
2,000
jebs2002

jebs2002

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2008
6,701 2,000
Waendesha Pikipiki maarufu Bodaboda hatarini kupata maambukizi ya VVU kutokana na Kushawishika kwa kile wanachodai kuwa baadhi ya abiria wao wa kike huwalazimisha kufanya ngono zembe kutokan na Kutokuwa na Nauli za Kuwalipa na Kuwaambia Wamalizane.

Pengine serikali ianziseh utaratibu wa kuwa inatugawia Kinga (Kondomu) Kwenye vituo vyetu.
Ni Kauli ya Mmoja wa Weandesha Pikpiki wanaopaki eneo la Phantom Manispaa ya Shinyanga Siga Ngile Mkazi wa Shinyanga

Chanzo Taarifa: Cloudstv / CloudsDigitalUpdates

Kwa ninayoyaona Jijini Dar es Salaam hasa katika Vijiwe vya BodaBoda na jinsi baadhi ya Waendesha BodaBoda hizo ambao ni Marafiki ( Washkaji ) zangu wanavyoniambia kuhusu ' Kuwalala ' hovyo Wanawake ( hasa Wake za Watu ) huku wengine wakienda Kulala nao kwa ' Chap Chap ' kunako Mapori / Vichaka vya Jirani nakubaliana kwa 100% na hii Taarifa na huyu Mkazi wa Mkoani Shinyanga Bwana Siga Ngile.
Kuna dada anakaa Segerea mwisho anadai kuanzia saa nne usiku ngono lazimishi hufanywa na bodaboda kwa wakina mama, sina uhakika na habari hizo ila wanadai ni tukio la kawaida sana kule...Ni hatari sana
 
E

Englishlady

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2013
Messages
1,374
Points
2,000
E

Englishlady

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2013
1,374 2,000
Yaani mwanaume mzima ulazimishwe kufanya ngono na mwanamke kisa tu hajalipa nauli??

Nawe unaitikia kabisaaa...

Si ukatae tu aende
 
MLEVi Mmoja

MLEVi Mmoja

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2019
Messages
5,855
Points
2,000
MLEVi Mmoja

MLEVi Mmoja

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2019
5,855 2,000
Wengine hawawezi kubali ukicheki mafuta ni gharama na amepoteza na mda wake na ile kazi inamuweka town kwahyo kukuacha burebure inakuwa ngumu
Yaani mwanaume mzima ulazimishwe kufanya ngono na mwanamke kisa tu hajalipa nauli??

Nawe unaitikia kabisaaa...

Si ukatae tu aende
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
36,573
Points
2,000
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
36,573 2,000
Wengine hawawezi kubali ukicheki mafuta ni gharama na ameyapiteza na mda wake na ile kazi inamuweka town kwahyo kukuacha burebure inakuwa ngumu
Majibu yako haya yanaonyesha utakuwa ' unachapiwa ' mno Shemeji yetu Mkuu kwani ' Limbwata ' limeshakukolea hivyo husikii wala huambiwi lolote.
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
36,573
Points
2,000
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
36,573 2,000
Kama bodaboda jogoo wake hapandi mtungi atalipwa kwa njia gani?
Ulishawahi kufanya nao Majaribio ya ' Urijali ' wao ukakuta hao baadhi yao hawana ndiyo maana umekuja na huu Uthibitisho?

Cc: Mndali ndanyelakakomu
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
41,991
Points
2,000
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
41,991 2,000
Ulishawahi kufanya nao Majaribio ya ' Urijali ' wao ukakuta hao baadhi yao hawana ndiyo maana umekuja na huu Uthibitisho?

Cc: Mndali ndanyelakakomu
Unataka kusema kuwa kila mwanaume ni rijali?
 
mwanazuoni mgeni

mwanazuoni mgeni

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2016
Messages
1,864
Points
2,000
mwanazuoni mgeni

mwanazuoni mgeni

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2016
1,864 2,000
Ndiyo hasa watokao Mkoani Kwangu Mara ( Musoma ) wote ni Marijali watupu na ndiyo maana huwa ' hawachapiwi ' Wapenzi wao.
Acha siasa ww unajikuta Kila kitu unajua ...kiande ww
 
MLEVi Mmoja

MLEVi Mmoja

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2019
Messages
5,855
Points
2,000
MLEVi Mmoja

MLEVi Mmoja

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2019
5,855 2,000
Majibu yako haya yanaonyesha utakuwa ' unachapiwa ' mno Shemeji yetu Mkuu kwani ' Limbwata ' limeshakukolea hivyo husikii wala huambiwi lolote.
Haha mkuu gentamycine limbwata lililonikolea ni pombe tuu sio female humanoid creature na sina wa kuchapiwa
 
mwanazuoni mgeni

mwanazuoni mgeni

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2016
Messages
1,864
Points
2,000
mwanazuoni mgeni

mwanazuoni mgeni

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2016
1,864 2,000
Sasa kama Mimi ni " Purely Talented, Charismatic Fella, Game Changer and Entertainer " kwanini nisiwe ' Knowledgeable ' Mkuu? Mtanuna na Kunichukia mno ' Wapuuzi ' nyie na hapa bado!
We jamaa una chembechembe za uhaya
 
linguistics

linguistics

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2014
Messages
4,550
Points
2,000
linguistics

linguistics

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2014
4,550 2,000
Waendesha Pikipiki maarufu Bodaboda hatarini kupata maambukizi ya VVU kutokana na Kushawishika kwa kile wanachodai kuwa baadhi ya abiria wao wa kike huwalazimisha kufanya ngono zembe kutokana na Kutokuwa na Nauli za Kuwalipa na Kuwaambia Wamalizane.

Pengine serikali ianzishe utaratibu wa kuwa inatugawia Kinga (Kondomu) Kwenye vituo vyetu.
Ni Kauli ya Mmoja wa Weandesha Pikpiki wanaopaki eneo la Phantom Manispaa ya Shinyanga Siga Ngile Mkazi wa Shinyanga

Chanzo Taarifa: Cloudstv / CloudsDigitalUpdates

Kwa ninayoyaona Jijini Dar es Salaam hasa katika Vijiwe vya BodaBoda na jinsi baadhi ya Waendesha BodaBoda hizo ambao ni Marafiki ( Washkaji ) zangu wanavyoniambia kuhusu ' Kuwalala ' hovyo Wanawake ( hasa Wake za Watu ) huku wengine wakienda Kulala nao kwa ' Chap Chap ' kunako Mapori / Vichaka vya Jirani nakubaliana kwa 100% na hii Taarifa na huyu Mkazi wa Mkoani Shinyanga Bwana Siga Ngile.

Kuna Mmoja huniambia ya kwamba haoni sababu ya Kuoa tena kwani kwa idadi ya Wateja wake wa Kike ambao huwa anawala ' Uroda ' ili asiwe anawadai Nauli ( na wengi Wao ni Wafanyakazi wa maeneo ya Posta kwenye Ofisi Kubwa Kubwa ) ana uhakika wa kila Siku iendayo kwa Maulana / Mola Kulala ( Kutinduana / Kungonoana ) na Mmoja Wao. Anasema ya kwamba alikuwa na Malengo ya Kuja Kufanya Kazi Jijini Dar es Salaam kwa mwaka Mmoja tu kisha arudi Kijijini Kwako Kyaka Nkunde akafanya Kazi zingine lakini kwa Utamu wa ' Mbunye ' za bure bure za Wadada wapenda Kuteleza katika Ganda la Ndizi ( Wapenda Dezo Dezo ) huu sasa ni mwaka wake wa Tano yupo Jijini na wala hana tena hamu ya Kurejea huko Kwao.
Ulichoandika = wanaume wanaobanjuka na bar maid na wao ukimwi njenje.
 
vvm

vvm

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2014
Messages
3,571
Points
2,000
vvm

vvm

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2014
3,571 2,000
Kuna siku nilikua napita usiku maeneo ya mabibo near NIT ...nilikuta demu anakula koni ya bodaboda kama hana akili nzuri...huenda aliona buku la nauli nikubwa sana.
 
Hazchem plate

Hazchem plate

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
8,282
Points
2,000
Hazchem plate

Hazchem plate

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
8,282 2,000
Hivi unawajua wansume au unawasikia
Yaani mwanaume mzima ulazimishwe kufanya ngono na mwanamke kisa tu hajalipa nauli??

Nawe unaitikia kabisaaa...

Si ukatae tu aende
 

Forum statistics

Threads 1,405,253
Members 531,953
Posts 34,482,075
Top