Ukimwi sipati ng'oooooooooo !

KakaNanii

JF-Expert Member
Sep 28, 2008
325
170
Yaani hapa ukimwi utaingilia wapi ???
 

Attachments

  • UKIMWI SIPATI NG'O.jpg
    File size
    6.8 KB
    Views
    179

LD

JF-Expert Member
Aug 19, 2010
3,015
2,000
Hapo raha yake ni pale aliyekufunga ni mkeo na amepoteza funguo......

Anavunja kufuli, halafu si naweza nikachonga funguo eeh!

Mpango wa nje nikaendelea vizuri tu!!!!

Hakuna kisichowezekana.
 

Zipuwawa

JF-Expert Member
Nov 28, 2010
3,058
2,000
avatar25955_4.gif
lakini lazima wakupige mawe kwakuwa paka mweusi ni wa dawa! na hakuna anayekubali kuwangiwa kaka hivyo safari yako ni ndefu kweli
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom