Ukimkuta simba kalala porini, mfuate mwangalie usoni usigeuke wala usikimbie


MAHANJU

MAHANJU

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2014
Messages
4,934
Likes
5,271
Points
280
MAHANJU

MAHANJU

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2014
4,934 5,271 280
Kwa sisi tuliokulia mazingira ya karibu na hifadhi za wanyama tulikua tukifundwa na wazee wetu kua unapokua unachunga ng'ombe ukipita mahali porini ukamwona simba amelala, kama anakuangalia akikukodolea macho wewe mfuate huko ukimtazama machoni hata kama huna silaha, ataamka taratibu, akikuonea aibu,atakimbia na kuondoka zake.

Kwa muktadha huo, kama umemona simba amelala porini huku macho yako wazi akikutazama halafu wewe ukaanza kukimbia hovyo huku ukipiga kelele basi utakua unajitaftia matatizo! atakuona mwoga, atakuona usiyejiamini, hivyo kama simba huyo ana njaa akishagundua madhaifu yako basi ataamka atakufua pamoja na kelele zako zote kokote utakapokimbilia ili akukamate na kukugeuza kitoweo.

Simba akishakuona unamkodolea macho huku ukimfuata alipolala atajiuliza kua huyu binadamu anaujasiri gani kiasi cha kunifata huku nilipo? huenda akawa na nia ya kunidhuru, huenda akawa yuko tayari kwa lolote na mimi. Simba akishagundua hilo kama alikua amelala kwenye nyasi ndefu huamka na kutumia mbio akimwogopa binadamu.

Kama kuna binadamu wa aina ya yule asiyeogopa simba kwa kuangalia historia yake au desturi ya maisha yake, basi mwanadamu huyu safari ya mafanikio yake hua ni fupi sana! Hawezi kuchelewa kufika anapopataka kwa maana ya kutotishwa na mingurumu ya sauti za simba, humnyookea simba akiwa amelala akiwa amelala hata kama hana silaha yeyote itakayomkinga na madhara yeyote ili mradi tu simba akubali yaishe.

Kwa binadamu asiyekua na ujasiri akisikia tu neno simba huishiwa na pumzi haraka hajauona, mapigo ya moyo huenda mbio yakiambatana kijasho chembamba.Siku akimuona ana kwa ana hutamani hata ardhi ipasuke, hata kama akisikia sauti ama akiangalia picha huishia kupiga kelele ambazo huambatana na ndoto zenye kumtisha.

Ninachotaka kumaanisha hapa ni kwamba... katika maisha yako ya kisiasa macho yasikutie woga kutaka kuthubutu jambo, Mwangalie simba kisha mfuate alipo ataondoka tu.
 
Sdebaseboy

Sdebaseboy

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2015
Messages
712
Likes
151
Points
60
Sdebaseboy

Sdebaseboy

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2015
712 151 60
Ukimuona simba panda mti.
 
Cendy

Cendy

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2015
Messages
1,148
Likes
2,184
Points
280
Age
25
Cendy

Cendy

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2015
1,148 2,184 280
Kwa sisi tuliokulia mazingira ya karibu na hifadhi za wanyama tulikua tukifundwa na wazee wetu kua unapokua unachunga ng'ombe ukipita mahali porini ukamwona simba amelala, kama anakuangalia akikukodolea macho wewe mfuate huko ukimtazama machoni hata kama huna silaha, ataamka taratibu, akikuonea aibu,atakimbia na kuondoka zake.

Kwa muktadha huo, kama umemona simba amelala porini huku macho yako wazi akikutazama halafu wewe ukaanza kukimbia hovyo huku ukipiga kelele basi utakua unajitaftia matatizo! atakuona mwoga, atakuona usiyejiamini, hivyo kama simba huyo ana njaa akishagundua madhaifu yako basi ataamka atakufua pamoja na kelele zako zote kokote utakapokimbilia ili akukamate na kukugeuza kitoweo.

Simba akishakuona unamkodolea macho huku ukimfuata alipolala atajiuliza kua huyu binadamu anaujasiri gani kiasi cha kunifata huku nilipo? huenda akawa na nia ya kunidhuru, huenda akawa yuko tayari kwa lolote na mimi. Simba akishagundua hilo kama alikua amelala kwenye nyasi ndefu huamka na kutumia mbio akimwogopa binadamu.

Kama kuna binadamu wa aina ya yule asiyeogopa simba kwa kuangalia historia yake au desturi ya maisha yake, basi mwanadamu huyu safari ya mafanikio yake hua ni fupi sana! Hawezi kuchelewa kufika anapopataka kwa maana ya kutotishwa na mingurumu ya sauti za simba, humnyookea simba akiwa amelala akiwa amelala hata kama hana silaha yeyote itakayomkinga na madhara yeyote ili mradi tu simba akubali yaishe.

Kwa binadamu asiyekua na ujasiri akisikia tu neno simba huishiwa na pumzi haraka hajauona, mapigo ya moyo huenda mbio yakiambatana kijasho chembamba.Siku akimuona ana kwa ana hutamani hata ardhi ipasuke, hata kama akisikia sauti ama akiangalia picha huishia kupiga kelele ambazo huambatana na ndoto zenye kumtisha.

Ninachotaka kumaanisha hapa ni kwamba... katika maisha yako ya kisiasa macho yasikutie woga kutaka kuthubutu jambo, Mwangalie simba kisha mfuate alipo ataondoka tu.
simba wa dar
 
adden

adden

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2015
Messages
4,640
Likes
6,069
Points
280
adden

adden

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2015
4,640 6,069 280
Kuna simba wa sarakasi wale watu wanawachezea na kuwavuta sharubu!
 
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
11,158
Likes
2,001
Points
280
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
11,158 2,001 280
huyu simba ni wa poli la mabwepande aisee
 
BAFA

BAFA

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2011
Messages
2,697
Likes
4,022
Points
280
BAFA

BAFA

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2011
2,697 4,022 280
Kwa sisi tuliokulia mazingira ya karibu na hifadhi za wanyama tulikua tukifundwa na wazee wetu kua unapokua unachunga ng'ombe ukipita mahali porini ukamwona simba amelala, kama anakuangalia akikukodolea macho wewe mfuate huko ukimtazama machoni hata kama huna silaha, ataamka taratibu, akikuonea aibu,atakimbia na kuondoka zake.

Kwa muktadha huo, kama umemona simba amelala porini huku macho yako wazi akikutazama halafu wewe ukaanza kukimbia hovyo huku ukipiga kelele basi utakua unajitaftia matatizo! atakuona mwoga, atakuona usiyejiamini, hivyo kama simba huyo ana njaa akishagundua madhaifu yako basi ataamka atakufua pamoja na kelele zako zote kokote utakapokimbilia ili akukamate na kukugeuza kitoweo.

Simba akishakuona unamkodolea macho huku ukimfuata alipolala atajiuliza kua huyu binadamu anaujasiri gani kiasi cha kunifata huku nilipo? huenda akawa na nia ya kunidhuru, huenda akawa yuko tayari kwa lolote na mimi. Simba akishagundua hilo kama alikua amelala kwenye nyasi ndefu huamka na kutumia mbio akimwogopa binadamu.

Kama kuna binadamu wa aina ya yule asiyeogopa simba kwa kuangalia historia yake au desturi ya maisha yake, basi mwanadamu huyu safari ya mafanikio yake hua ni fupi sana! Hawezi kuchelewa kufika anapopataka kwa maana ya kutotishwa na mingurumu ya sauti za simba, humnyookea simba akiwa amelala akiwa amelala hata kama hana silaha yeyote itakayomkinga na madhara yeyote ili mradi tu simba akubali yaishe.

Kwa binadamu asiyekua na ujasiri akisikia tu neno simba huishiwa na pumzi haraka hajauona, mapigo ya moyo huenda mbio yakiambatana kijasho chembamba.Siku akimuona ana kwa ana hutamani hata ardhi ipasuke, hata kama akisikia sauti ama akiangalia picha huishia kupiga kelele ambazo huambatana na ndoto zenye kumtisha.

Ninachotaka kumaanisha hapa ni kwamba... katika maisha yako ya kisiasa macho yasikutie woga kutaka kuthubutu jambo, Mwangalie simba kisha mfuate alipo ataondoka tu.
MANENO YAKO YANA TAFAKURI NZITO SAFI SANA HUWA MAJUKWAA YA WADADISI HURU YANAHITAJI SANA LUGHA HII KUDADAVUA
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
54,145
Likes
44,621
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
54,145 44,621 280
Kwa sisi tuliokulia mazingira ya karibu na hifadhi za wanyama tulikua tukifundwa na wazee wetu kua unapokua unachunga ng'ombe ukipita mahali porini ukamwona simba amelala, kama anakuangalia akikukodolea macho wewe mfuate huko ukimtazama machoni hata kama huna silaha, ataamka taratibu, akikuonea aibu,atakimbia na kuondoka zake.

Kwa muktadha huo, kama umemona simba amelala porini huku macho yako wazi akikutazama halafu wewe ukaanza kukimbia hovyo huku ukipiga kelele basi utakua unajitaftia matatizo! atakuona mwoga, atakuona usiyejiamini, hivyo kama simba huyo ana njaa akishagundua madhaifu yako basi ataamka atakufua pamoja na kelele zako zote kokote utakapokimbilia ili akukamate na kukugeuza kitoweo.

Simba akishakuona unamkodolea macho huku ukimfuata alipolala atajiuliza kua huyu binadamu anaujasiri gani kiasi cha kunifata huku nilipo? huenda akawa na nia ya kunidhuru, huenda akawa yuko tayari kwa lolote na mimi. Simba akishagundua hilo kama alikua amelala kwenye nyasi ndefu huamka na kutumia mbio akimwogopa binadamu.

Kama kuna binadamu wa aina ya yule asiyeogopa simba kwa kuangalia historia yake au desturi ya maisha yake, basi mwanadamu huyu safari ya mafanikio yake hua ni fupi sana! Hawezi kuchelewa kufika anapopataka kwa maana ya kutotishwa na mingurumu ya sauti za simba, humnyookea simba akiwa amelala akiwa amelala hata kama hana silaha yeyote itakayomkinga na madhara yeyote ili mradi tu simba akubali yaishe.

Kwa binadamu asiyekua na ujasiri akisikia tu neno simba huishiwa na pumzi haraka hajauona, mapigo ya moyo huenda mbio yakiambatana kijasho chembamba.Siku akimuona ana kwa ana hutamani hata ardhi ipasuke, hata kama akisikia sauti ama akiangalia picha huishia kupiga kelele ambazo huambatana na ndoto zenye kumtisha.

Ninachotaka kumaanisha hapa ni kwamba... katika maisha yako ya kisiasa macho yasikutie woga kutaka kuthubutu jambo, Mwangalie simba kisha mfuate alipo ataondoka tu.
Tukiwa bado hapo hapo mbugani , kuna siku moja sitaisahau nilisikia muungurumo kama wa simba , nikapata kihoro sana , kuja kuangalia kwa makini kumbe ni nyani mzee ananipiga mkwara ili nimdhanie simba halafu nikimbie !
 
MAHANJU

MAHANJU

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2014
Messages
4,934
Likes
5,271
Points
280
MAHANJU

MAHANJU

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2014
4,934 5,271 280
Tukiwa bado hapo hapo mbugani , kuna siku moja sitaisahau nilisikia muungurumo kama wa simba , nikapata kihoro sana , kuja kuangalia kwa makini kumbe ni nyani mzee ananipiga mkwara ili nimdhanie simba halafu nikimbie !
Mkuu nadhani hukufumdwa sahihi! Wazee wetu walituambia kua umuonapo simba kokote mfuate alipo. Isikua kama mzee majuto kwenye Tangazo la Comfy, ana bastola mkononi lakini mikono yote inacheza baada ya kumwona Simba.
 
Annael

Annael

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
16,830
Likes
15,081
Points
280
Annael

Annael

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
16,830 15,081 280
Wewe ulishawahi kufanya hivyo? Labda unaongelea simba wa mtaa wa msimbazi. Simba huyi huyu wa mikumi!!! Siyo kila msema unatakiwa ifuate changanya na zako.
Wewe ichezee serikali uone moto wake.
Acha utoto.
 
MAHANJU

MAHANJU

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2014
Messages
4,934
Likes
5,271
Points
280
MAHANJU

MAHANJU

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2014
4,934 5,271 280
Wewe ulishawahi kufanya hivyo? Labda unaongelea simba wa mtaa wa msimbazi. Simba huyi huyu wa mikumi!!! Siyo kila msema unatakiwa ifuate changanya na zako.
Wewe ichezee serikali uone moto wake.
Acha utoto.
Ni bora ukatumia busara. Kama umekulia Manzese ya mikumi utayajulia wapi? Kuna eneo serikali imetajwa hapo?
 
Kichwa Kontena

Kichwa Kontena

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2015
Messages
565
Likes
431
Points
80
Age
48
Kichwa Kontena

Kichwa Kontena

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2015
565 431 80
Atakua Rasi SIMBA
 
Annael

Annael

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
16,830
Likes
15,081
Points
280
Annael

Annael

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
16,830 15,081 280
Ni bora ukatumia busara kuacha upumbavu. Kama umekulia Manzese ya mikumi utayajulia wapi? Kuna eneo serikali imetajwa hapo? Ndio maana unaitwa mjinga.
Ok. Poa wewe endelea kutukana tu dawa yako ipo jikoni.
 
Naantombe Mushi

Naantombe Mushi

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2015
Messages
2,030
Likes
2,489
Points
280
Age
28
Naantombe Mushi

Naantombe Mushi

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2015
2,030 2,489 280
Kamfanyie hivo Simba aliyechorwa. Sio simba mnyama nnayemjua mimi. :D
 

Forum statistics

Threads 1,236,316
Members 475,099
Posts 29,254,003