Ukimkuta mwanao wa kumzaa amekaa hapa utafanyaje

Mung Chris

JF-Expert Member
Sep 12, 2017
3,192
2,000
Ukimkuta mwanao wa kumzaa amekaa hapo na ndio ulitaka kuingia kwenye gari uondoke maana uawahi kazini utafamyaje na kipi utamwambia mama yake,

61165242_2167686996613584_7782814570980048896_n.jpg
 

Mwanamayu

JF-Expert Member
May 7, 2010
10,444
2,000
Ukimkuta mwanao wa kumzaa amekaa hapo na ndio ulitaka kuingia kwenye gari uondoke maana uawahi kazini utafamyaje na kipi utamwambia mama yake,

View attachment 1110997
Kwa umri wa huyo mtoto, wazazi/ walezi wake ni wazembe asilimia 100. Mtoto huyo anahitaji toys na sio makopo ili awe muumini mzuri wa demokrasia ya kweli. Kingine, gari lazima ziwe na garage yenye mlango.
 

Internal

JF-Expert Member
Feb 23, 2017
3,452
2,000
Namlamba kof mtoto mpaka asome kichina. Kesho akiona Gari atakimbia kama ameona simba.
 

Shadeeya

JF-Expert Member
Mar 12, 2014
40,843
2,000
Ntamtoa taratibu kisha nikishakatoa sasa nakachapa na kukakaripia juu ili kasirudie siku nyingine.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom