Ukimkopesha mwanamke pesa ni asilimia ngapi za kurudishiwa??

Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2019
Messages
2,824
Points
2,000
Champagnee

Champagnee

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2019
2,824 2,000
Wana jf habar zenu,
Kuna dada nilimkopesha laki5 daah nilishangaa nampa tu dada tumefahamiana week tu kakopa 500k cash nmempa bila kipingamizi. Alinambia baada ya week anarejesha sasa week ya3 inaisha afu hata kunitafuta sahiv hakuna so kama before toka nimkope kanitafuta siku2 za mwanzo mpaka leo kimya. Kinachouma sikumla nilifeli sana na alikuja kwangu kuichukulia hyo cash.

500k zangu inauma si bora ningempa mama la mama akanunue pamba apendeze🤡
 
mzee wa kasumba

mzee wa kasumba

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2018
Messages
755
Points
1,000
mzee wa kasumba

mzee wa kasumba

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2018
755 1,000
Wana jf habar zenu,
Kuna dada nilimkopesha laki5 daah nilishangaa nampa tu dada tumefahamiana week tu kakopa 500k cash nmempa bila kipingamizi. Alinambia baada ya week anarejesha sasa week ya3 inaisha afu hata kunitafuta sahiv hakuna so kama before toka nimkope kanitafuta siku2 za mwanzo mpaka leo kimya. Kinachouma sikumla nilifeli sana na alikuja kwangu kuichukulia hyo cash.

500k zangu inauma si bora ningempa mama la mama akanunue pamba apendeze
Ha ha ha ha wacha nisubir koment hapa
 
Namkunda OG

Namkunda OG

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2015
Messages
706
Points
1,000
Namkunda OG

Namkunda OG

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2015
706 1,000
Ukimkopesha mtu set akili yako kurudishiwa au kutorudishiwa,kumpoteza mkopaji au kupoteza hela na mkopaji
 
kukumdogo

kukumdogo

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
1,736
Points
2,000
kukumdogo

kukumdogo

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
1,736 2,000
Wana jf habar zenu,
Kuna dada nilimkopesha laki5 daah nilishangaa nampa tu dada tumefahamiana week tu kakopa 500k cash nmempa bila kipingamizi. Alinambia baada ya week anarejesha sasa week ya3 inaisha afu hata kunitafuta sahiv hakuna so kama before toka nimkope kanitafuta siku2 za mwanzo mpaka leo kimya. Kinachouma sikumla nilifeli sana na alikuja kwangu kuichukulia hyo cash.

500k zangu inauma si bora ningempa mama la mama akanunue pamba apendeze
Kama umempa mwenyewe nini kinakuuma? Au nawewe ulikopeshwa ukaliwa
 
ruby garnet

ruby garnet

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2017
Messages
2,331
Points
2,000
ruby garnet

ruby garnet

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2017
2,331 2,000
Wana jf habar zenu,
Kuna dada nilimkopesha laki5 daah nilishangaa nampa tu dada tumefahamiana week tu kakopa 500k cash nmempa bila kipingamizi. Alinambia baada ya week anarejesha sasa week ya3 inaisha afu hata kunitafuta sahiv hakuna so kama before toka nimkope kanitafuta siku2 za mwanzo mpaka leo kimya. Kinachouma sikumla nilifeli sana na alikuja kwangu kuichukulia hyo cash.

500k zangu inauma si bora ningempa mama la mama akanunue pamba apendeze
Kama ulimhonga ni sawa maana nikawaida kumvuta mrembo kwa pesa but kama ulimkopesha kwa kutalajia kulipwa kapime hakri yako kama ipo sawa.
 
Sakasaka Mao

Sakasaka Mao

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2016
Messages
4,137
Points
2,000
Sakasaka Mao

Sakasaka Mao

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2016
4,137 2,000
Wana jf habar zenu,
Kuna dada nilimkopesha laki5 daah nilishangaa nampa tu dada tumefahamiana week tu kakopa 500k cash nmempa bila kipingamizi. Alinambia baada ya week anarejesha sasa week ya3 inaisha afu hata kunitafuta sahiv hakuna so kama before toka nimkope kanitafuta siku2 za mwanzo mpaka leo kimya. Kinachouma sikumla nilifeli sana na alikuja kwangu kuichukulia hyo cash.

500k zangu inauma si bora ningempa mama la mama akanunue pamba apendeze
Inategemeana, labda kakwama tu anajikusanya akurejeshee yote iliyokamilika.

Ila nikupe na angalizo pia, maana hayo yashanitokea.

Kukopwa pesa ni njia moja wapo ya mwanamke kujilengesha kwako.

Ila huyo sasa kazidisha sana hesabu.

Iko hivii? Kama mbinu zake za ushawishi wa kukunasa zimegonga mwamba, basi njia rahisi ya kukopa hutumika sana, ili utakapoanza kumdai apate muda wa kukuona na kuongea naye.

Ungelimkopesha kwa gia ya kumchukulia kwa shemeji, hela hiyo ingekuwa ilisharudi, maana ungelikuwa na uwezo wa kumtuma mkeo akamdai.

Hela anakuwanazo sana tu, lakini hakulipi ili jaziba zako zipande 'akupoze'.

Tena 'akikupoza' hela yako anaweza sasa kukurudishia kiroho safi. Lakini kwa kujikweza kwako utamzuia na mchezo huishia hapo.

Kama hautaki hayo makitu, gangamala arejeshe.

Wanaakili sana hao viumbe mkuu!
 

Forum statistics

Threads 1,324,982
Members 508,911
Posts 32,179,451
Top