Ukikutwa huna Kondom kwenye First Aid box ya basi faini shs. 20,000 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukikutwa huna Kondom kwenye First Aid box ya basi faini shs. 20,000

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Whisper, Sep 26, 2011.

  1. Whisper

    Whisper JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2011
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 502
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nimeshtushwa na matraffic wa Mbeya leo hii mchana nikiwa safarini kwenda boarder kuwahi usafiri wa Lusaka. Nikiwa katika kiti cha mbele karibu na dereva, basi lilisimamishwa eneo la Tazara Iyunga, na baada ya kukaguliwa mambo yote dereva aliambiwa afungue first aid kit na alipofungua aliulizwa askari wa kike ni kwanini hakuna kondom ndani ya kit hiyo. Ndipo alipoambiwa alipe faini ya sh. 20,000. Alipojitetea sana alikata buku tatu akaachiwa. Nilipomuuliza akasema ni lazima wawe na kondom kwa kila basi, hata zile ziendazo boarder ya Malawi. Hivi hii ni sheria mpya ya usalama barabarani au ni bylaws za huku Mbeya au hawa nyangenyange ndo design ya mlo wao??
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Sep 26, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,475
    Likes Received: 3,356
    Trophy Points: 280
    Mmmh!! Hii kali..
     
  3. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,171
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    :confused2:
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,543
    Trophy Points: 280
    dunia tambara bovu lol
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,826
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    So watu wakiwa safarini wanakandamizana duh hii kweli kali
     
  6. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    Zinatumika pele Basi litakapo haribika usiku safarini!
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,973
    Likes Received: 1,748
    Trophy Points: 280
    wakati wa kuchimba dawa.
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,497
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    naunga mkono traffic police ..matumizi y kondomu yanaenda kinyume na maagizo ya muumba wetu kuujaza ulimwengu...
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Sep 27, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,475
    Likes Received: 3,356
    Trophy Points: 280
    Sijakuelewa....
     
Loading...