Ukihitaji dereva au fundi wa magari ninapatikana hapa


msema_kweli

msema_kweli

Senior Member
Joined
Nov 6, 2013
Messages
160
Likes
49
Points
45
msema_kweli

msema_kweli

Senior Member
Joined Nov 6, 2013
160 49 45
Mimi ni kijana Mtanzania ni dereva na fundi mechanical, nina uzoefu wa kutosha kwenye udereva na ufundi nimesoma chuo cha NIT udereva na chuo cha ufundi VETA

Niko tayari kufanya kazi popote Tanzania madaraja niliyonayo ni A, A1, B, C, C1, C2, C3, D na E

Mawasiliano yangu ni 0784 619897

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kyawanjubu

Kyawanjubu

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2017
Messages
2,097
Likes
1,683
Points
280
Kyawanjubu

Kyawanjubu

JF-Expert Member
Joined May 13, 2017
2,097 1,683 280
Wanafunzi Wa veta wanapataga tabu sana wanapokuja kwenye vitendo akitokea darasani .una uzoefu Wa magari gani?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
mandwa

mandwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2013
Messages
1,363
Likes
61
Points
145
mandwa

mandwa

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2013
1,363 61 145
mbona mkuu nafasi zipo nyingi jaribu kuangalia humu kuna nafasi nyingi za udereva nimeona mahakama wametoa nafasi
 

Forum statistics

Threads 1,262,368
Members 485,562
Posts 30,121,318