Ukigundua mke wako anapenda kuingiliwa kinyume na maumbile baada ya kumuoa, Utafanyaje?


Ghamoghi

Ghamoghi

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2017
Messages
739
Likes
1,503
Points
180
Ghamoghi

Ghamoghi

JF-Expert Member
Joined May 15, 2017
739 1,503 180
Kitendo cha kuingiliwa kinyume na maumbile kwa wanawake(Kuliwa Tigo) lina athari kubwa sana.

Linaathiri sana utamu wa kuingiliwa kwa njia ya kawaida(papuchi) ambayo humfanya mwanamke aliyezoea kuingiliwa kinyume na maumbile kupoteza hamu na hisia za kuingilia kwa njia ya kawaida.

Ukigundua mke wako anapenda kuingiliwa kinyume na maumbile ambapo hicho kitendo kajifunza kabla hujamuoa kwa mpenzi wake wa zamani au kwa mwanaume yeyote aliyewahi kufanya naye hicho kitendo, na pia yeye akakuthibitishi kuwa hafurahii tendo la kawaida isipokuwa Tigo tu.

Utafanyaje ukikutana na hili jambo kwa mke wako na ilihali unampenda sana na huwezi kumuacha ili uoe mwanamke mwingine ambaye hana hiyo tabia
 
Akili Unazo!

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2009
Messages
3,150
Likes
3,114
Points
280
Akili Unazo!

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2009
3,150 3,114 280
Kitendo cha kuingiliwa kinyume na maumbile kwa wanawake(Kuliwa Tigo) lina athari kubwa sana.

Linaathiri sana utamu wa kuingiliwa kwa njia ya kawaida(papuchi) ambayo humfanya mwanamke aliyezoea kuingiliwa kinyume na maumbile kupoteza hamu na hisia za kuingilia kwa njia ya kawaida.

Ukigundua mke wako anapenda kuingiliwa kinyume na maumbile ambapo hicho kitendo kajifunza kabla hujamuoa kwa mpenzi wake wa zamani au kwa mwanaume yeyote aliyewahi kufanya naye hicho kitendo, na pia yeye akakuthibitishi kuwa hafurahii tendo la kawaida isipokuwa Tigo tu.

Utafanyaje ukikutana na hili jambo kwa mke wako na ilihali unampenda sana na huwezi kumuacha ili uoe mwanamke mwingine ambaye hana hiyo tabia
mkuu pole sana ...hilo lako tu ila tegemea kuwa hakuna ndoa hapo
 
R Mbuna

R Mbuna

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2015
Messages
1,712
Likes
3,039
Points
280
R Mbuna

R Mbuna

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2015
1,712 3,039 280
Siku zote ndege wafananao huruka pamoja tunaamini ya kuwa tangu enzi a uchumba mpaka umefikia hatua ya kufunga ndoa naye maana yake umeridhia kila kitu kumuhusu.

Kwa maana hiyo hapo unavyodai unashindwa kumuacha ni kwa sababu umeshanogewa na huo mchezo ila kwa wale ambao hawapendi huo mchezo tanfu kipindi cha uchumba tu kila mtu angetafuta hamsini zake.
 

Forum statistics

Threads 1,235,535
Members 474,641
Posts 29,225,946