Ukifuata viwango vya WHO ni makosa kuzuia wasafari wakati wa majanga

jingalao

JF-Expert Member
Oct 12, 2011
31,085
2,000
Kwa wasomi wa Emergency preperadness and responce, Disaster management na control of Cominicable deseases watakuwa wanaelewa sana kuhusu Intrnational Health Regulations (IHR 2005).

Hivyo mataifa yanayozuia free movement ya wasafiri yanapaswa kukaa chini na wataalamu wao na kuepusha usumbufu kwa wasafiri.
Ndio maana Tanzania haikujikita katika kataza kataza.

COVID 19 is another new desease we are obliged to live with for many decades to come.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom