Ukifanya Mapenzi na Mkeo au Mpenzi wako halafu hujasikia kuwa ' Amejamba ' hata mara moja jua Wewe siyo Mwanaume wa kweli


GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
32,643
Points
2,000
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
32,643 2,000
Mwanaume ambaye anashindilia kweli kweli na anatekeleza vyema Tendo zima la Ngono na anamfikisha Kileleni kabisa Mwenza wake basi ni lazima tu iwe isiwe kuna muda ' Atajamba ' tu japo huo ' Ushuzi ' utakuwa hauna madhara kwa Pua yako ( namaanisha haunuki kabisa )

Kinyume na hapo kama Wewe ni Mwanaume halafu kila ukifanya Mapenzi na Mwanamke ' hajambi ' kabisa na wala hata haonyeshi dalili zote za kwamba atakuja ' Kukujambia ' mbele ya safari wakati ' mnafanyana ' hapo Kitandani basi jua kuwa Wewe siyo Rijali na ni Mwanaume ' Goi Goi ' kabisa.

Uume ( Mkuyenge ) ukiingia vizuri mahala pake ' automatically ' tu ni lazima kuna ' Pipes ' zingine kama siyo ' Valves ' katika Maumbile ya Mwanamke zitaanza Kulegea na Kujiachia ili ' Upepo ' upungue kusudi zoezi zima lizidi kuwa na ' Ufanisi ' wake na ukiona hiki Kitendo hakifanyiki au hujawahi Kukishuhudia kwa Wanawake zako wote uliowahi Kulala nao basi kuanzia leo hii acha Kujitapa na Kujiita Mwanaume.

Nawasilisha.
 
kurlzawa

kurlzawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2018
Messages
5,523
Points
2,000
kurlzawa

kurlzawa

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2018
5,523 2,000
Mwanaume ambaye anashindilia kweli kweli na anatekeleza vyema Tendo zima la Ngono na anamfikisha Kileleni kabisa Mwenza wake basi ni lazima tu iwe isiwe kuna muda ' Atajamba ' tu japo huo ' Ushuzi ' utakuwa hauna madhara kwa Pua yako ( namaanisha haunuki kabisa )

Kinyume na hapo kama Wewe ni Mwanaume halafu kila ukifanya Mapenzi na Mwanamke ' hajambi ' kabisa na wala hata haonyeshi dalili zote za kwamba atakuja ' Kukujambia ' mbele ya safari wakati ' mnafanyana ' hapo Kitandani basi jua kuwa Wewe siyo Rijali na ni Mwanaume ' Goi Goi ' kabisa.

Uume ( Mkuyenge ) ukiingia vizuri mahala pake ' automatically ' tu ni lazima kuna ' Pipes ' zingine kama siyo ' Valves ' katika Maumbile ya Mwanamke zitaanza Kulegea na Kujiachia ili ' Upepo ' upungue kusudi zoezi zima lizidi kuwa na ' Ufanisi ' wake na ukiona hiki Kitendo hakifanyiki au hujawahi Kukishuhudia kwa Wanawake zako wote uliowahi Kulala nao basi kuanzia leo hii acha Kujitapa na Kujiita Mwanaume.

Nawasilisha.
Kwaiyo ww waga unajamba Sana ukilalwa ?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
True Believer

True Believer

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2019
Messages
280
Points
500
True Believer

True Believer

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2019
280 500
Mwanaume ambaye anashindilia kweli kweli na anatekeleza vyema Tendo zima la Ngono na anamfikisha Kileleni kabisa Mwenza wake basi ni lazima tu iwe isiwe kuna muda ' Atajamba ' tu japo huo ' Ushuzi ' utakuwa hauna madhara kwa Pua yako ( namaanisha haunuki kabisa )

Kinyume na hapo kama Wewe ni Mwanaume halafu kila ukifanya Mapenzi na Mwanamke ' hajambi ' kabisa na wala hata haonyeshi dalili zote za kwamba atakuja ' Kukujambia ' mbele ya safari wakati ' mnafanyana ' hapo Kitandani basi jua kuwa Wewe siyo Rijali na ni Mwanaume ' Goi Goi ' kabisa.

Uume ( Mkuyenge ) ukiingia vizuri mahala pake ' automatically ' tu ni lazima kuna ' Pipes ' zingine kama siyo ' Valves ' katika Maumbile ya Mwanamke zitaanza Kulegea na Kujiachia ili ' Upepo ' upungue kusudi zoezi zima lizidi kuwa na ' Ufanisi ' wake na ukiona hiki Kitendo hakifanyiki au hujawahi Kukishuhudia kwa Wanawake zako wote uliowahi Kulala nao basi kuanzia leo hii acha Kujitapa na Kujiita Mwanaume.

Nawasilisha.
Mmmhh... Hii research yko haina mashko mkuu... Cyo kla unayemfksha kilelen lazma ajambe

°•°Faith •Hope •Charity•°•
 
Chizi Maarifa

Chizi Maarifa

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2013
Messages
2,209
Points
2,000
Chizi Maarifa

Chizi Maarifa

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2013
2,209 2,000
Dah ... Ila kwa kweli we jamaa una mambo ya hovyo yaani unawezaji mtu ambaye ni above 18 kuwaza mambo ya kipumbavu hivi? Unapenda kuwa funny but you arent.unaandika mambo ya kitoto toto tu na huwa unadai umeoa/olewa.sijui.

Unapenda umaarufu but huna content za maana....nmeona thread nikasema kitoto cha kidato cha nne C kimejifunza mapenzi ndo kimeandika naangalia kumbe wewe mtu mzima. Ukue ndugu yangu. Usidhani kuna siku utakuja kuchezwa Ngoma kuwa sasa Umekua. Shauri yako mjini hapa....haya
 

Forum statistics

Threads 1,284,193
Members 493,978
Posts 30,816,726
Top