Ukifanya Kazi hizi mwisho lazima ufe kwa ngoma (75%)

bushpat

Member
Jul 3, 2019
79
125
Umeuwa kiongozi umeenda mulemule
Mapasta,

wachungaji,
wainjilisti

Madokta

washauri nasaha
askari polisi na ,magereza
wabunge
Rais
TRA
Muuza nguo za Kike
MC
Fundi cherehani
Muuza genge
Bwana Ng'ombe
House Girl.
Muimba kwaya Kanisani
Fundi Decoder
Mwalimu
Wakili
 

smaki

JF-Expert Member
Jan 23, 2019
1,998
2,000
ulikuwa hujui
Mweee!!!Duniani kuna mambo km unapiga punyeto km kazi na bado u maskini bongo!!! Ni tatizo!

wewe tu km ulivo nakufanya unachofanya km kazi ni maajabu kumi ya Dunia bado ni hela tu pia!

Wenzako wanapata posho nzuri kwakugemesha manii.unakufa maskini na njaa kali bure tu hapo bongo. Au km mimi muongo jaribu

Kauze hizo shahawa Mogadishu urutubishe wapiganaji wengi. asa unazitoa bure chooni kwa nyenyere!

Halafu Kingine km hujui ukitoa na ke akitoa kojo au nyaa wenye ovum zake vinakutana huko chooni vinatengeza mtoto! anaenda ahera kwa shetani anafundishwa ujambazi anarudi Duniani anakuvamia sometimes hukohuko chooni!!

unakufa unaenda ahera tena unakutana na wanao wengine wa kiume uliowato kwa punyeto tena utawajua kabisaa wanakupiga mtungo!
Itapenya vizuri km ukiwataja kuwa unawajua! Dawa yao pigwa kimya! Kimya hata Usisimulie mtu km ukitoka huko!

Ok! tuyaache hayo ni somo refu kule.

So! Kule somalia utakula na kulala bure.hata usipojali saaana km sabuni hkn. watakukamua wao wenyewe kitaalamu kwa kutumia mafuta maalum.

Na mpunga wa maana juu.Sasa hapo umekosa nini ndg yangu jaribu tu uende usonge ki maisha.

Wenzako hawa wa bongo ni starehe wanafanya walasiyo kazi km wewe!

km zikihitajika faster, utapata saa ngapi za kutosha? ni leo?

jilipue tu mwana Somalia hapo siyo mbali hupotei ukitaka nakuunganisha.

Uje Namangaa tayari kwa safwari!!! Nauli ntatuma mimi! Usiogope kuwa jasiri.
 

Deejay nasmile

JF-Expert Member
Nov 8, 2011
4,460
2,000
Mweee!!!Duniani kuna mambo km unapiga punyeto km kazi na bado u maskini bongo!!! Ni tatizo!

wewe tu km ulivo nakufanya unachofanya km kazi ni maajabu kumi ya Dunia bado ni hela tu pia!

Wenzako wanapata posho nzuri kwakugemesha manii.unakufa maskini na njaa kali bure tu hapo bongo. Au km mimi muongo jaribu

Kauze hizo shahawa Mogadishu urutubishe wapiganaji wengi. asa unazitoa bure chooni kwa nyenyere!

Halafu Kingine km hujui ukitoa na ke akitoa kojo au nyaa wenye ovum zake vinakutana huko chooni vinatengeza mtoto! anaenda ahera kwa shetani anafundishwa ujambazi anarudi Duniani anakuvamia sometimes hukohuko chooni!!

unakufa unaenda ahera tena unakutana na wanao wengine wa kiume uliowato kwa punyeto tena utawajua kabisaa wanakupiga mtungo!
Itapenya vizuri km ukiwataja kuwa unawajua! Dawa yao pigwa kimya! Kimya hata Usisimulie mtu km ukitoka huko!

Ok! tuyaache hayo ni somo refu kule.

So! Kule somalia utakula na kulala bure.hata usipojali saaana km sabuni hkn. watakukamua wao wenyewe kitaalamu kwa kutumia mafuta maalum.

Na mpunga wa maana juu.Sasa hapo umekosa nini ndg yangu jaribu tu uende usonge ki maisha.

Wenzako hawa wa bongo ni starehe wanafanya walasiyo kazi km wewe!

km zikihitajika faster, utapata saa ngapi za kutosha? ni leo?

jilipue tu mwana Somalia hapo siyo mbali hupotei ukitaka nakuunganisha.

Uje Namangaa tayari kwa safwari!!! Nauli ntatuma mimi! Usiogope kuwa jasiri.
Aisee
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom