Ukichukiwa kama Meghan hakuna zuri utafanya lionekane

Sky Eclat

JF-Expert Member
Oct 17, 2012
52,826
2,000
1634211218699.png

Wazandiki wanadai pamoja na kupenda kuvaa nguo za gharama lakini jinsi anavyopose na kujibeba akitembea vinaharibu uzuri wa nguo zake.
 

Dumas the terrible

JF-Expert Member
Jan 20, 2021
1,710
2,000
Waingereza ni Waswahili walichangamka Yaani watu wale ni wakuda balaa Yaani wambea wambea wanapenda kufuatikia maisha ya watu na kuyajadili ,hiyo Tabia mbaya wameiacha hata Kwenye makoloni Yao Kama India na Tanganyika ikiwemo!
Kama huamini angalia magazeti Yao na majarida ya udaku ndio utawajua waingereza vizuri
hahaahaaa zile za
' Mganga wa diamond Toka kigoma anena mazito'!

Pale London utakuta
How Mergan Vodoo Wizard from Haiti traped Prince Harry!
😁😁😁😁😁
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom