Ukichelewa kuoa/kuolewa au mahusiano strong mpaka 30s una possibilities kubwa ya kulamba garasa


S

shaurimbaya

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2013
Messages
1,947
Likes
1,669
Points
280
Age
32
S

shaurimbaya

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2013
1,947 1,669 280
Habari wadau,

Je hii tetesi ni kweli.

Wengi wanasema mtu anaechelewa kuoa au kuolewa au kuwa na mahusiano ya kueleweka mpaka anafika 30s ana possibilities kubwa ya kuolewa au kuoa mtu ambaye hana upendo nae sababu ya desperation.

Eti sisi ambao mpaka 30s bado tuna mingle kusaka mahusiano mapya tuna possibilities kubwa ya kuoa au kuolewa na vimeo mabaki ya wachaguzi waliowahi na inasemekana ndoa nyingi za utu uzima azijengwi na upendo bali ni kuvumiliana tu upate wa kuzikana nae maana tunaowapenda wengi wanakuwa wameshawahiwa.
 
BigBro

BigBro

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
2,139
Likes
4,286
Points
280
BigBro

BigBro

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
2,139 4,286 280
Usiogope ndoa haina formula, tulia jiridhishe kwanza, usikimbilie kuoa kwa kuogopa umri unakwenda. Kosea kila kitu katika maisha, lakini usikosee kuoa.
 
Junior. Cux

Junior. Cux

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
5,325
Likes
1,318
Points
280
Junior. Cux

Junior. Cux

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
5,325 1,318 280
muda muafaka ukifika inabidi kuoa/kuolewa... swala la umri sio kiashilia sahihi!!!

upo tiari!?? unauwezo wa kuishi katika ndoa!?? then hata miaka 19 unakaribishwa ndoani
 
Come27

Come27

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2012
Messages
4,293
Likes
2,928
Points
280
Come27

Come27

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2012
4,293 2,928 280
Kwa upande wa kike ni hatari sana. Kwa sababu kumpata mwanaume ambae ajawa na Family yenye watoto inakuwa ishu sana. Kwa mwanaume unakula ujana tuuu
 
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
21,455
Likes
35,607
Points
280
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
21,455 35,607 280
kweli nadhani
 
CHAPTER5

CHAPTER5

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2015
Messages
544
Likes
482
Points
80
Age
48
CHAPTER5

CHAPTER5

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2015
544 482 80
Vijana wengi wanaooana kuanzia umri wa miaka 30 na kuendelea kunauwezokano mkubwa kwa ndoa zao kudumu kwa kipindi kirefu zaidi pengina hata mwisho wa maisha yao. Ila ndoa za vijana below 30yrs ndoa zao zinakumbwa misukosuko hata kufikia kubwagana na hata kutuona roho.

Nb; Upendo hutengenezwa na kuimarishwa kama vile mkulima apandapo zao lako na kulihidumia ikiwa anataka mazao bora .
 
N

Ngwananzengo

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2012
Messages
1,905
Likes
694
Points
280
N

Ngwananzengo

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2012
1,905 694 280
Kama ilivyo kwenye ujenzi, ujenzi bora na imara huendana na ununuzi wa vifaa bora, kuajiri mafundi stadi na wenye weledi ambao ni was min of I, usimamizi mzuri n.k.

Vivyo hivyo kwenye mapenzi. Kuna mapenzi ambayo ni "natural" na mapenzi ya kutengeneza. Unampata mtu unajitoa kwa ajili yake huku ukijitahidi kuwa "faraja na furaha yake". Unajifunza "udhaifu na uimara" wake lengo ni kumfanya aone fahari na si karaha kuwa na wewe.

Jaribu kusoma kitabu kinachoitwa "BIKIRA YANGU" kilichoandikwa na Privatus Karugendo.
 
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,575
Likes
31,008
Points
280
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,575 31,008 280
Kumbeee bas sawa
 
Dinazarde

Dinazarde

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2014
Messages
32,945
Likes
14,624
Points
280
Dinazarde

Dinazarde

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2014
32,945 14,624 280
Kama una wasiwasi acha kuoa
 
Behaviourist

Behaviourist

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2016
Messages
16,189
Likes
23,073
Points
280
Behaviourist

Behaviourist

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2016
16,189 23,073 280
Mimi niko kwenye 40's na ndo nawaza kuanza kutafuta mchumba!
 
Ollachuga Oc

Ollachuga Oc

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2016
Messages
3,951
Likes
5,274
Points
280
Ollachuga Oc

Ollachuga Oc

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2016
3,951 5,274 280
Mapenzi ya ukubwani matamu sana, natamani nfikie uko.
 
Antonio de Guzman

Antonio de Guzman

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2016
Messages
5,396
Likes
9,616
Points
280
Antonio de Guzman

Antonio de Guzman

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2016
5,396 9,616 280
Mi ntaoa nikifikisha 30 ila kwa sasa hapna
 
KikulachoChako

KikulachoChako

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2013
Messages
15,316
Likes
15,242
Points
280
KikulachoChako

KikulachoChako

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2013
15,316 15,242 280
Ndoa ni muunganiko wa kimwili uliojengwa kwa upendo wa dhati kwenye nyoyo ya wanandoa....upendo huo unawafanya wanandoa wote wawe kama ni mwili mmoja.......
Katika ndoa iliyojengwa kwa upendo ndani yake msamiati wa taraka haupo kabisa kwani kutokana na upendo kati yao kila mmoja najitahidi kwa kadri ya uwezo wake kukabiliana na changamoto zinazowakabili ili kuiimarisha ndoa kwani kwao ni furaha kuwa pamoja na huzuni na vilio kutengana........

Kuishi na mtu kwa kipindi chote cha miasha yako huku mkishare vitu vingi kwenye maisha yenu sio jambo jepesi.....ni jambo linalowezeshwa na nguvu kubwa ya upendo kati yenu....ambayo ni upendo wa dhati baina yenu........

Ni upendo pekee utakaowafanya mvumiliane kwenye shida na raha...
Ni upendo pekee utakaowafanya kila mmoja aumie pindi awapo mbali na mwenzie........
Ni upendo pekee utakaokufanya umuone mkeo au mumeo kuwa ni mtanashati au mrembo kuliko wote chini ya jua............

LOVE TAKES TIME.....
 
Kule Kwetu

Kule Kwetu

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2016
Messages
3,182
Likes
1,828
Points
280
Age
48
Kule Kwetu

Kule Kwetu

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2016
3,182 1,828 280
Yaani mtu hujatimiza malengo yako hata 1/2 halafu ukimbilie kuoa kisa you are at 30's?

Huo ni ukichaa no.1

Unakimbilia kuoa kwa sifa au? Jipange mkuu tengeneza pesa kwanza.
 
Wong Fei

Wong Fei

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2016
Messages
3,757
Likes
4,141
Points
280
Wong Fei

Wong Fei

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2016
3,757 4,141 280
Kiukweli watu weny umri wa kuanzia miaka 28 hasa kwa wanawake, wengi huwa hawana mapenz ya kweli. Wameolewa kwa sbb ya kuona umri umeenda na akipata mtu anayempenda kuisaliti ndoa yake huwa ni rahic sana.
Ila kwa mwanaume age kuanzia 30 huwa mara nying ni wale waliochoka starehe za papuch kwahiy anaamua kuoa ili atulie. Ila uwezekano wa kumuoa mtu usiyempenda upo pia sbb umri wa huu huwa kunashinikizo kubwa la watu wa nje kukulazimisha uoe na pia wanawake weng huwa wanajilengesha na pia kunakutegeshewa mimba kwahiyo unajikuta umemuoa mwanamke usiye mpenda.
 
D

Destined to heaven

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2016
Messages
311
Likes
163
Points
60
D

Destined to heaven

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2016
311 163 60
Habari wadau,

Je hii tetesi ni kweli.

Wengi wanasema mtu anaechelewa kuoa au kuolewa au kuwa na mahusiano ya kueleweka mpaka anafika 30s ana possibilities kubwa ya kuolewa au kuoa mtu ambaye hana upendo nae sababu ya desperation.

Eti sisi ambao mpaka 30s bado tuna mingle kusaka mahusiano mapya tuna possibilities kubwa ya kuoa au kuolewa na vimeo mabaki ya wachaguzi waliowahi na inasemekana ndoa nyingi za utu uzima azijengwi na upendo bali ni kuvumiliana tu upate wa kuzikana nae maana tunaowapenda wengi wanakuwa wameshawahiwa.
kwani hizo ndoa za wenye 20 ndo hazina vimeo?mtu wako anatoka kwa bwana regardless umewahi au kuchelewa no guarantee ktk ndoa kuna waliowahi sasa hawaishi pamoja kuna waliochelewa vilevile so ni uamuz tuu
 

Forum statistics

Threads 1,237,729
Members 475,675
Posts 29,298,849