Ukicheka na ngroooo'ooo utaingia nae ......muhidin ndolanga shame on you! Tfaa shame on you!!


P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,040
Likes
7,872
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,040 7,872 280
Nimewiwa kusema nahisi viongozi wa tff ni wendawazimu wote ama wamechanganyikiwa kabisa
hivi karibuni kulitokea matatizo kwenye uchaguzi wa drfa mchakato wake ikafikia kamati ya uchaguzi ikiongozwa na huyu mhuni muhidin ndolanga wakamafukuza....wakavunja kamati

sasa jana tena wamemwondoa kwenye kamati ya uchaguzi wa frat chama cha waamuzi...kisa

jamaa ameambiwa uchaguzi umehairishwa kaamua kulazimisha kwenda kulikotakiwa kufika dom akaamabiwa mbona uchaguzi umehairishwa akakomaa hivyo hivyo ati uchaguzi upo na utafanyika mi ndie ndolanga bana rais wa heshima wa milele tff.......

Usiku tff wanatangaza kutokana na kutofwata sheria za tff wameamua kumuondoa kwenye kamati ya frat..nahisi tatizo utaliona sio tu ndolanga limeanzia kwa viongozi wa tff ndio maana nauliza tenga na wenzake wamechanganyikiwa...??uncle mbona mnakuwa hivi jaman na huk nyuma amkuwa hivyo...

Iweje mtu anaharibu drfa mnamwachia kwenda kuharibusehemu nyingine jamani??ama kuna umate umate ambao akisimamia na wewe tenga unagaiwa huko ndani matokeo yake mungu anawatia aibu..mwaka wa vijana hata mfanyaje ....

Narudia tena kama mlijiaminia na usemi wa mavi yakale ayanuki basi yananuka ukiyatia maji
nahii ndio aibu yenu shame tff shame tenga na wenzake
 
L

lufungulo k

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2012
Messages
1,708
Likes
775
Points
280
L

lufungulo k

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2012
1,708 775 280
ndolanga ameonewa, tff nzima inanuka, kamati pekee iliyo ya ukweli ni ya kamanda tibaigana maana inawapasha ukweli, ndolanga kwa kujua umbumbumbu wao yeye anawabuluza na ndiye shujaa wa ukweli pale. tff jiulize wajumbe si wapo , wako tayari kwa uchaguzi na tarehe imefika ,unaahirisha kwa nini? wote walioko madarakanimwanajipya gani? si walaji tu, unamzuia kiongozi wa zamani asigombee eti hana elimu stahili, huo ni ukandamizaji bwalya,platin,de lima wanaelimu gani, kukaa ndani ya mpira ni elimu tosha.ndo maana ndolanga anaona wapuuuuuzi
 

Forum statistics

Threads 1,213,574
Members 462,215
Posts 28,482,922