Ukibadilishwa jinsia kwa saa 24, utafanya nini?

Tuko

JF-Expert Member
Jul 29, 2010
11,181
2,000
... if I was a boy, even for a day... Haya maneno yapo katika wimbo fulani hivi wa beyonce.

Hivi kama wewe, ukibadilishwa jinsia, kwa masaa 24 tu, siku hiyo utafanya nini?

Aisee binafsi siku hiyo nitakuwa mwenye hasira na nitalala siku nzima, simu nitazima kuepuka kutongozwa....
 

Mkeshahoi

JF-Expert Member
Jan 4, 2009
2,474
1,225
... if I was a boy, even for a day... Haya maneno yapo katika wimbo fulani hivi wa beyonce.

Hivi kama wewe, ukibadilishwa jinsia, kwa masaa 24 tu, siku hiyo utafanya nini?

Aisee binafsi siku hiyo nitakuwa mwenye hasira na nitalala siku nzima, simu nitazima kuepuka kutongozwa....
afu baada ya saa 24 warud kwa mganga unakuta ashakuwa marehemu.....utakoma kuringa!!!
 

Rose1980

JF-Expert Member
May 10, 2010
5,689
0
ntamuoa rr
paka mweusi ntamfanya awe mweupe
ntampeleka teamo na bgrta shpng(cz ntakuwa na MAHELA KM WAO)
ntamfanya mama bg amrudie fnest..
EE BWANA MI NIKIWA MWANAUME KWA DK 5 TU NTAWAFATA WALE VDUME WOOOTE WALIO NYANYASA WAKE ZAO AU WANAODHARAU WAKIKE NA KUWAFANYA KITU MBAYA
km allimpa mimba demu then akamkimbia atantambua....km ana mademu nje pia ataisoma namba...km hajali watoto na anajali vmada nje pia atantambua...yan nina machungu na wanaume magume gume...!!!!
 

chelenje

JF-Expert Member
Oct 18, 2010
554
0
afu baada ya saa 24 warud kwa mganga unakuta ashakuwa marehemu.....utakoma kuringa!!!
Tena unakuta mganga kafa na yeye tayari alishabadilishwa jinsia, itabidi uwahi dukani kununua pad...tehe tehe aaaaaaaaaaaaaaaa kwi kwi kwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
 

semango

JF-Expert Member
Aug 24, 2010
532
195
daaah!wala siwezi kufikiria niko ktk hiyo hali ya jinsia nyingine.duuu!naona kama tusi vile
 

Bigirita

JF-Expert Member
Feb 12, 2007
15,825
2,000
ntamuoa rr
paka mweusi ntamfanya awe mweupe
ntampeleka teamo na bgrta shpng(cz ntakuwa na MAHELA KM WAO)
ntamfanya mama bg amrudie fnest..
EE BWANA MI NIKIWA MWANAUME KWA DK 5 TU NTAWAFATA WALE VDUME WOOOTE WALIO NYANYASA WAKE ZAO AU WANAODHARAU WAKIKE NA KUWAFANYA KITU MBAYA
km allimpa mimba demu then akamkimbia atantambua....km ana mademu nje pia ataisoma namba...km hajali watoto na anajali vmada nje pia atantambua...yan nina machungu na wanaume magume gume...!!!!
yani utamuoa rr halafu mm niwe mpango wako wa nje au?
 

Digna37

JF-Expert Member
May 17, 2010
727
250
Nitasali hayo masaa yote 24 nirudi kuwa mwanamke. Duh! Yaani niwe...? Mhh! No.
 

afrodenzi

Platinum Member
Nov 1, 2010
18,154
2,000
mimi naomba tu niwe mwanaume siku fulani fulani tu hivi za mwezi..... basi..
otherwise sitaki kuwa mwanaume....kabisa...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom