Ukiambia uchague mmoja je yupi kati ya hawa anafaa kuwa mke wako?

Deadbody

JF-Expert Member
May 30, 2015
4,160
2,000
upload_2017-6-26_1-49-59.png
 

usatrumpjr

JF-Expert Member
Jan 21, 2017
2,243
2,000
Mshamba mzigo tu utakuja kukuta viatu kwny fridge buree ona mkulu wetu alivomshamba mambo yanaenda Z-A
 

Sakasaka Mao

JF-Expert Member
Sep 29, 2016
6,223
2,000
Mke ni sawa na kujenga nyumba.
Unataka kujenga kwa ajili ya matumizi gani, mf: malazi, duka, bucha, nk nk.
Kwa hiyo wote wanafaa kutokana na hitajio la mtu na kwa wakati gani.
Hauna gari, hauna nyumba hauna watoto, chukua herufi B muanze wote.
Ulishajenga ulishazaa na pesa unazo' beba herufi A ili utumie. Maana kula hela bila mwanamke mrembo ni sawa na kula ugali bila kitoweo, haunogi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom