Ukiachana na yaliyomkuta Lissu; ni agenda ipi itaibeba Upinzani Katika Chaguzi zijazo??


stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2012
Messages
16,149
Likes
9,205
Points
280
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2012
16,149 9,205 280
Bila Shaka Lisu atatawala vinywa vya wagombea wote Katika majukwaa ya kisiasa Katika Chaguzi zote zitakazofuata hasa hasa kwa wanasiasa toka vyama vya upinzani.

Wanasiasa toka vyama vya Upinzani hawataepuka kumfanya lisu kama agenda Yao kuu; kila jambo litalazimishwa kumezwa na hoja yake.

Sasa kwakua tumeshajua angalau nini tutegemee kusikia toka kwa wanasiasa wa upinzani sio vibaya kujua ni agenda ipi imebakia kwa upinzani kusimama nayo Hiyo ni baada ya kila agenda kufunikwa kwa utendaji mzuri wa Serikali ya awamu ya tano.
 
Mag3

Mag3

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
9,912
Likes
8,197
Points
280
Mag3

Mag3

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
9,912 8,197 280
Bila Shaka Lisu atatawala vinywa vya wagombea wote Katika majukwaa ya kisiasa Katika Chaguzi zote zitakazofuata hasa hasa kwa wanasiasa toka vyama vya upinzani.

Wanasiasa toka vyama vya Upinzani hawataepuka kumfanya lisu kama agenda Yao kuu; kila jambo litalazimishwa kumezwa na hoja yake.

Sasa kwakua tumeshajua angalau nini tutegemee kusikia toka kwa wanasiasa wa upinzani sio vibaya kujua ni agenda ipi imebakia kwa upinzani kusimama nayo Hiyo ni baada ya kila agenda kufunikwa kwa utendaji mzuri wa Serikali ya awamu ya tano.
Hatma ya kivuko chakavu MV Dar es Salaam
Hatma ya nyumba za serikali
Hatma ya Katiba kusiginwa
Hatma ya bombadier zetu
Hatma za milioni 50 kila kijiji
Hatma ya mikopo kwa wanafunzi
Hatma ya rushwa ma DC na ma RC
Hatma ya kuwaajiri watoto wa vigogo
Hatma ya takwimu za kupikwa
Hatma ya kuteka, kutesa na kuwaua wakosoaji
Hatma ya Bunge kuwa gizani
Hatma ya barabara kukosa viwango
Hatma ya makinikia
Hatma ya uchumi kushuka
Hatma ya viwanda
Hatma ya kauli za uongo
...

Nikitaja yote hii kurasa haitatosha...
 
Allen Kilewella

Allen Kilewella

Verified Member
Joined
Sep 30, 2011
Messages
8,934
Likes
13,717
Points
280
Allen Kilewella

Allen Kilewella

Verified Member
Joined Sep 30, 2011
8,934 13,717 280
Kiharusi mbona mnajihangaisha sana na watu waliokosa hoja? Kama hawana hoja si ndiyo fursa ya nyie kushinda kirahisi? Hivi unataka wapinzani wawe na hoja ili CCM ishindwe?

CCM Kushindwa ndiyo lengo lako KWELI?
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,547
Likes
117,596
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,547 117,596 280
Uongo kila kukicha, bomoa bomoa isiyojali Watanzania, chuki za kutisha, kuangusha uchumi, nyongeza ya mishahara, viwanda fake 3,306, kukumbatia rushwa Bungeni, wilayani na mikoani, bajeti hewa, kupungua kwa mikopo ya elimu ya juu toka bilioni 459 2015/2016 mpaka kufikia bilioni 147 2017/2018 ukosefu wa ajira etc.

Yote yanayofanywa na Sizonje ni ajenda tosha
 
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2017
Messages
29,074
Likes
75,332
Points
280
Age
18
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2017
29,074 75,332 280
Bila Shaka Lisu atatawala vinywa vya wagombea wote Katika majukwaa ya kisiasa Katika Chaguzi zote zitakazofuata hasa hasa kwa wanasiasa toka vyama vya upinzani.

Wanasiasa toka vyama vya Upinzani hawataepuka kumfanya lisu kama agenda Yao kuu; kila jambo litalazimishwa kumezwa na hoja yake.

Sasa kwakua tumeshajua angalau nini tutegemee kusikia toka kwa wanasiasa wa upinzani sio vibaya kujua ni agenda ipi imebakia kwa upinzani kusimama nayo Hiyo ni baada ya kila agenda kufunikwa kwa utendaji mzuri wa Serikali ya awamu ya tano.
Naomba mtupe kesho dakika kumi tubusti mkutano wa Siasa muone jinsi gani tulivyokosa agenda
 
C

Chesty

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2009
Messages
3,514
Likes
961
Points
280
C

Chesty

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2009
3,514 961 280
Naomba mtupe kesho dakika kumi tubusti mkutano wa Siasa muone jinsi gani tulivyokosa agenda
Naona jamaa ameshasema poo. Kila akifanyacho jamaa ni agenda kwa upinzani.
 
kilambimkwidu

kilambimkwidu

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2017
Messages
4,473
Likes
4,330
Points
280
kilambimkwidu

kilambimkwidu

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2017
4,473 4,330 280
Hili la umeme kukatika bila mpango latosha kumng'oa. Miaka 6o taifa huru umeme unakatika nchi nzima, just imagine!!
 
mirror01

mirror01

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2015
Messages
690
Likes
250
Points
80
mirror01

mirror01

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2015
690 250 80
Ufugaji wa Bashite AKA Makonda njee ya jela wakati alifoji Cheti...hiyo naona inaweza kutumika angalau kidogo ohoo!!
 
Super Sub Steve

Super Sub Steve

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
12,523
Likes
4,507
Points
280
Super Sub Steve

Super Sub Steve

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
12,523 4,507 280
Bila Shaka Lisu atatawala vinywa vya wagombea wote Katika majukwaa ya kisiasa Katika Chaguzi zote zitakazofuata hasa hasa kwa wanasiasa toka vyama vya upinzani.

Wanasiasa toka vyama vya Upinzani hawataepuka kumfanya lisu kama agenda Yao kuu; kila jambo litalazimishwa kumezwa na hoja yake.

Sasa kwakua tumeshajua angalau nini tutegemee kusikia toka kwa wanasiasa wa upinzani sio vibaya kujua ni agenda ipi imebakia kwa upinzani kusimama nayo Hiyo ni baada ya kila agenda kufunikwa kwa utendaji mzuri wa Serikali ya awamu ya tano.
1.Mishahara minono kwa watumishi
2.Mikopo kwa wanafunzi wote wwnaopata nafasi vyuo vikuu
3.Ajira
4.Maisha Bora kwa kila mtanzania
5.Haki sawa kwa wote.
Nk ongezea Na nyingine
 

Forum statistics

Threads 1,237,560
Members 475,562
Posts 29,293,587