Ukiacha kazi mwenyewe hupewi mafao?

darubin

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
1,417
2,000
Kama kichwa cha habari hapo juu,

Afisa kasoma barua yangu kasema wanaoacha kazi wenyewe hawapewi mafao. watalipwa kwa mjibu wa sheria 55/60 mi saivi 30.

Pesa yenyewe ni 1.5M, jamani hili sahihi.
 

breki sifungi

JF-Expert Member
Oct 15, 2014
640
500
w
Kama kichwa cha habari hapo juu, afisa kasoma barua yangu kasema wanaocha Kazi wenyewe hawapewi mafao . watalipwa kwa Mjibu wa sheria 55/60 mi saivi 30. kudadadekii! Pesa yenyewe ni1.5M..jamani hili sahihi.
we utakua team lowassa bila shaka...sasa hapo ndo umeandika nn
 

ubongokid

JF-Expert Member
Apr 30, 2017
1,813
2,000
Ndugu yangu hilo lisikupe shida kama unahitaji hiyo pesa yako nenda katafute kazi halafu ukishalipwa miezi miwili piga soo then ufukuzwe kazi na utapata mafao yako. sawa? wenzako wengi wamefanya hivo.
 

Poise

JF-Expert Member
May 31, 2016
7,578
2,000
Ndugu yangu hilo lisikupe shida kama unahitaji hiyo pesa yako nenda katafute kazi halafu ukishalipwa miezi miwili piga soo then ufukuzwe kazi na utapata mafao yako. sawa? wenzako wengi wamefanya hivo.

ubongokid

Mkuu, heshima yako.
Huu ushauri imebidi nicheke kwanza.

Haaaa haaa haaa haaa teeeh teeeh teeeeh.

Akipiga "so mbaya" segerea watamkaribisha.
 

Bukijo

JF-Expert Member
Jul 28, 2010
207
225
Kama kichwa cha habari hapo juu,

Afisa kasoma barua yangu kasema wanaoacha kazi wenyewe hawapewi mafao. watalipwa kwa mjibu wa sheria 55/60 mi saivi 30.

Pesa yenyewe ni 1.5M, jamani hili sahihi.
Duu mkuu ni mfuko gani huo? Subiri mkuu wa kaya kasema atavunja hiyo mifuko mingine ibaki miwili sasa siajajua utaratibu itakuaje kwa mifuko itakayofutwa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom