UKAWA wanyimwa kibali cha kufanya mkutano wao mapema leo Kigoma.

Humble African

JF-Expert Member
Jul 28, 2013
4,793
2,000
Haijajulikana nini sababu ila ukawa wamezuiwa kufanya mkutano wao leo hapa kigoma na jeshi la Polisi.

Unafikiri ni sahihi wao kuzuiwa kufanya mkutano wao?
 

Qualifier

JF-Expert Member
Dec 14, 2012
1,253
1,225
Policcm wanaacha kupambana na majambazi wanapambana na watetezi wa wanyonge ili hali hata wenyewe ni wanyonge huu sijui ni utumwa au nini?
 

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Apr 29, 2013
18,939
2,000
Haijajulikana nini sababu ila ukawa wamezuiwa kufanya mkutano wao leo hapa kigoma na jeshi la Polisi.

Unafikiri ni sahihi wao kuzuiwa kufanya mkutano wao?
Uchunguzi wa kipolisi ulionesha kuwa wangeweza kubondwa na mawe make hawatakiwi kabisa kule kigoma badala yake anatakiwa zitto siyo ukawa wala chama cha kilaghai cha chadema.
 

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Oct 13, 2013
18,938
2,000
Kwanza bora wazuiliwe tu wanachafua mazingira kwa makelele yao watoto hawalali kwa kupigiwa makelele na ukawa.

Bora hata yangekuwa makelele hivi hivi, ni makelele yanayoambatana na matusi, kashfa na kejeli za kila aina ambazo kimsingi hata hazihusiani na ujenzi wa katiba mpya.
 

Muwazi

JF-Expert Member
May 16, 2014
355
225
Bora hata yangekuwa makelele hivi hivi, ni makelele yanayoambatana na matusi, kashfa na kejeli za kila aina ambazo kimsingi hata hazihusiani na ujenzi wa katiba mpya.

Yaani wamezidi unadhani wao ndo nchi. Kelele zao kila kona tumechoka nao.
 

Larry king

Member
May 23, 2014
39
0
Watawanyima na Sehemu nyengine, ni mwanzo tu huo wa kuwazuilia Mikutano, Mbona ccm wanafanya bila ya kuzuiwa na Polisi?
Tunatarajia mambo haya yatafika mwisho kwa uwezo wa Mungu.
 

Mhabarishaji

JF-Expert Member
Oct 5, 2010
1,005
2,000
Polisi Kigoma, kutafuta cheo kwa staili hiyo, ni mbinu ya kizamani wakati wa Mahita, siku hizi haifanyi kazi, imepitwa na wakati. Wenzenu Musoma na Mbeya wanaruhusu mpaka maandamano ya UKAWA, ninyi huko magazeti hayafiki nini????? Shame !!!!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom