UKAWA tupeni mrejesho wa mafanikio ya mgomo bungeni!


Jidu La Mabambasi

Jidu La Mabambasi

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2014
Messages
4,396
Likes
3,333
Points
280
Jidu La Mabambasi

Jidu La Mabambasi

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2014
4,396 3,333 280
Bunge limeisha na wabunge wamerudi majumbani au majimboni.

UKAWA wakiongozwa na Mbowe wa CHADEMA waliapa kutohudhuria Bungeni mpaka Dr Tulia ang'oke.
Dr Tulia si tu bado aliendesha vikao vyote, bali kwa kudra ya Mola hata mafua hakupata hivyo kuhudhuria vikao vyote.

Kila msimamo lazima utsthminiwe, mimi nilikuwa CHADEMA hadi mafisadi walipokiteka nyara.
Midimamo ya kiuongozi sasa ni kama gari bove linaloharibikia barabarani na spana mkononi.
UKAWA/Mowe/CHADEMA hebu tupeni mrejesho wa mgomo bungeni.
 
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
8,995
Likes
10,420
Points
280
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
8,995 10,420 280
Mrejesho hauwezi kukusaidia kwa ushabiki uliokujaa nashauri uwe bize kule chimwaga
 
M

magafumukama

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2016
Messages
742
Likes
196
Points
60
Age
68
M

magafumukama

JF-Expert Member
Joined May 31, 2016
742 196 60
Kwani unakuhusu? Na wewe tupe mrejesho wa bajeti kandamizi kwa walalahoi
 
mndorwe

mndorwe

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2014
Messages
2,478
Likes
815
Points
280
mndorwe

mndorwe

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2014
2,478 815 280
Bunge limeisha na wabunge wamerudi majumbani au majimboni.

UKAWA wakiongozwa na Mbowe wa Chadema waliapa kutohudhuria Bungeni mpakabDr Tulia ang'oke.
Dr Tulia si tu bado aliendesha vikao vyote, bali kwa kudra ya Mola hata mafua hakupata hivyo kuhudhuria vikao vyote.

Kila msimamo lazima utsthminiwe, mimi nilikuwa Chadema hadi mafisadi walipokiteka nyara.
Midimamo ya kiuongozi sasa ni kama gari bove linaloharibikia barabarani na spana mkononi.
UKAWA/Mowe/Chadema hebu tupeni mrejesho wa mgomo bungeni.
Yapo mengi mfano bajeti kandamizi kupita,VAT kwenye taasisi za fedha, maisha mtani kuwa magumu,inflation......
 
Jidu La Mabambasi

Jidu La Mabambasi

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2014
Messages
4,396
Likes
3,333
Points
280
Jidu La Mabambasi

Jidu La Mabambasi

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2014
4,396 3,333 280
Yapo mengi mfano bajeti kandamizi kupita,VAT kwenye taasisi za fedha, maisha mtani kuwa magumu,inflation......
Mkuu kutoshiriki utaita ni mafanikio?
 
G

gm manyafu

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2016
Messages
234
Likes
77
Points
45
G

gm manyafu

JF-Expert Member
Joined May 19, 2016
234 77 45
VAT ambayo TRA wameshindwa kuitolea maelezo
 
Lupyeee

Lupyeee

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2016
Messages
2,689
Likes
2,794
Points
280
Age
48
Lupyeee

Lupyeee

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2016
2,689 2,794 280
Faida ni yule Mwenye mgahawa pale Viwanja Vya bunge ameuza sana chai ,

Ukawa kazi tuliyokuwa nayo ni kunywa chai ,wakati wenzetu wakijadili mambo mazito wakiyotumwa na wapiga kura wao
 
H

herzygovina mwangosi

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2013
Messages
908
Likes
384
Points
80
H

herzygovina mwangosi

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2013
908 384 80
mkuu umeuliza swali la msingi
 
boaz mwalwayo

boaz mwalwayo

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2015
Messages
5,347
Likes
3,698
Points
280
boaz mwalwayo

boaz mwalwayo

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2015
5,347 3,698 280
Faida ni yule Mwenye mgahawa pale Viwanja Vya bunge ameuza sana chai ,

Ukawa kazi tuliyokuwa nayo ni kunywa chai ,wakati wenzetu wakijadili mambo mazito wakiyotumwa na wapiga kura sina uakika kama kibajaji anajua maana ya neno VAT
 
D

Destined to heaven

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2016
Messages
311
Likes
163
Points
60
D

Destined to heaven

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2016
311 163 60
Bunge limeisha na wabunge wamerudi majumbani au majimboni.

UKAWA wakiongozwa na Mbowe wa Chadema waliapa kutohudhuria Bungeni mpakabDr Tulia ang'oke.
Dr Tulia si tu bado aliendesha vikao vyote, bali kwa kudra ya Mola hata mafua hakupata hivyo kuhudhuria vikao vyote.

Kila msimamo lazima utsthminiwe, mimi nilikuwa Chadema hadi mafisadi walipokiteka nyara.
Midimamo ya kiuongozi sasa ni kama gari bove linaloharibikia barabarani na spana mkononi.
UKAWA/Mowe/Chadema hebu tupeni mrejesho wa mgomo bungeni.
Imeonyesha jinsi ganimlivoumbuka kwakupitisha bajet yenye mapato msiyoyajua halafu mnajichanganya kwa wananchi imeonyesha kumbe nani alikua mchawi na bado mtakavoumbuka na elimu yenu sijui ya memkwa
 
kabila01

kabila01

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2009
Messages
3,568
Likes
2,972
Points
280
kabila01

kabila01

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2009
3,568 2,972 280
Dr. Tulia amezidi kujulikana
 
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,294
Likes
1,415
Points
280
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,294 1,415 280
Bunge limeisha na wabunge wamerudi majumbani au majimboni.

UKAWA wakiongozwa na Mbowe wa Chadema waliapa kutohudhuria Bungeni mpakabDr Tulia ang'oke.
Dr Tulia si tu bado aliendesha vikao vyote, bali kwa kudra ya Mola hata mafua hakupata hivyo kuhudhuria vikao vyote.

Kila msimamo lazima utsthminiwe, mimi nilikuwa Chadema hadi mafisadi walipokiteka nyara.
Midimamo ya kiuongozi sasa ni kama gari bove linaloharibikia barabarani na spana mkononi.
UKAWA/Mowe/Chadema hebu tupeni mrejesho wa mgomo bungeni.
Nimeshaamini hapa JF bila neno - UKAWA/LOWASSA/CHADEMA Thready hazina mashiko! Yaani ukienda mpaka kwenye Thready za CHIT CHAT hutakosa kuona haya majina!
 
G

GreenStone

Senior Member
Joined
Apr 27, 2015
Messages
109
Likes
56
Points
45
G

GreenStone

Senior Member
Joined Apr 27, 2015
109 56 45
Hawana dira hao, kwanza hats hoja ya msingi ya kugomea bunge haikuwepo.
Walizidiwa hoja na uwezo na Dr. Tulia
 

Forum statistics

Threads 1,236,927
Members 475,327
Posts 29,273,183