Ukawa sera ya jino kwa jino poa sana

Gor

JF-Expert Member
May 27, 2014
2,793
1,195
Nawatonya kuwa sera ya CUF ya jino kwa jino ni sahihi kabisa maana msione mnacheka na ccm na kudhana mko poa.......sera ya jino kwa jino ndio silaha yetu kuanzia sasa hivi,wakimwaga mboga sisi twamwaga ugali,wakipiga shafu ili sisi twarudisha.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom