Ukawa mpeni kijiti cha Urais Lissu mgombea mwenza awe Fatma Karume | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukawa mpeni kijiti cha Urais Lissu mgombea mwenza awe Fatma Karume

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by sifi leo, Apr 15, 2018.

  1. sifi leo

    sifi leo JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2018
    Joined: Mar 30, 2012
    Messages: 2,087
    Likes Received: 1,655
    Trophy Points: 280
    Ukawa ikikubar wazo langu wallah nasema ccm itashinda ila watakiona cha moto!

    Nasema na narudia tena utakuwa uchaguzi wenye hhistoria kubwa sanaa hata kama hamtoingia Ikulu ila mtawachachafya sanaaa na pishapu sasa zitapigwa kila pahala.

    Mbowe na wenzako pokea ushauri wangu tukutane 2020 pale jangwan kweny uzinduzi wa kampeni
     
  2. imhotep

    imhotep JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2018
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 9,856
    Likes Received: 7,361
    Trophy Points: 280
    Mumeshamfilisi Lowassa, sasa munataka na huyu mama mumtapeli.
     
  3. runna

    runna JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2018
    Joined: Sep 6, 2014
    Messages: 332
    Likes Received: 684
    Trophy Points: 180
    Kama kura zitapigwa kwenye mitandao ya Kijamii kweli watachachafika..
     
  4. N

    Nainyo Senior Member

    #4
    Apr 15, 2018
    Joined: Mar 28, 2018
    Messages: 105
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    Lowasa apumzike apewe kazi nyingine akalee vitukuu..... hawa wakipewa ni majembe kweli kweli uraisi ni mgumu sana si lele mama.
     
  5. Che mittoga

    Che mittoga JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2018
    Joined: Mar 28, 2017
    Messages: 1,792
    Likes Received: 1,697
    Trophy Points: 280
    Inaeza ikawa ni timu nzuri kwa UKAWA.
    Uchaguzi wa Wagombea Sahihi ni tatizo kubwa kwa Vyama vya Ushindani.
    Mara nyingi wapigakura wanaangali mtu na sio chama.
    Magufuli aliisaidia CCM kushinda kwenye uchaguzi uliopita.
    Mrema pia enzi zake ailiisaidia NCCR kupata kura nyingi.
    Lissu na Karume wanaweza kuongeza kura kwa washindani wa CCM
     
  6. MKWEPA KODI

    MKWEPA KODI JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2018
    Joined: Nov 28, 2015
    Messages: 20,665
    Likes Received: 44,116
    Trophy Points: 280
    Hongera Wakili Fatma Karume "make love" not war!!
     
  7. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2018
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 14,361
    Likes Received: 3,303
    Trophy Points: 280
    Wazo bora kabisa!Zanzibar maalim seif kama kawaida
     
  8. Zawadi B Lupelo

    Zawadi B Lupelo JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2018
    Joined: Jul 19, 2015
    Messages: 2,297
    Likes Received: 3,057
    Trophy Points: 280
    Okay ushauri wako tutaupima
     
  9. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2018
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 6,282
    Likes Received: 519
    Trophy Points: 280
    Hivi hii kitu inayoitwa Ukawa bado ipo???
     
  10. Nathan Jr

    Nathan Jr JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2018
    Joined: Sep 14, 2017
    Messages: 356
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 80
    Strategy ya upinzani.iwe mwaka 2025 ,kwa akili ya kawaida hizi hazina zitumike.mwaka 2025 maana mwaka 2020 Magufuli hawezi achia ikulu

    Na mkiwaweka lissu na Fatma 2020 mtakuwa mme demoralize , maana hawatashinda na CCM wanaweza pata 90% hata kwa magoli ya mkono, nao watapoteza ushawishi kwa watu kama ilivyokuwa kwa wapinzani waliopita wakishindwa mara moja huchokwa, cc Mrema, Lipumba, Lowassa
     
  11. sifi leo

    sifi leo JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2018
    Joined: Mar 30, 2012
    Messages: 2,087
    Likes Received: 1,655
    Trophy Points: 280
    Uko vizur mkuu
     
  12. c

    chabusalu JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2018
    Joined: Apr 29, 2016
    Messages: 6,258
    Likes Received: 3,635
    Trophy Points: 280
    Naunga mkono hoja! Uchaguzi wa 2015 umetupatia mafunzo mengi, miongoni mwake ni hatari ya kuchagua Rais kutoka kabila lenye watu wengi...
     
  13. Ndikwega

    Ndikwega JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2018
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 4,602
    Likes Received: 2,067
    Trophy Points: 280
    Good Idea
     
  14. Magonjwa Mtambuka

    Magonjwa Mtambuka JF-Expert Member

    #14
    Apr 15, 2018
    Joined: Aug 2, 2016
    Messages: 12,253
    Likes Received: 6,908
    Trophy Points: 280
    Hawa jamaa mambo yakiwazidi wanajificha nyuma ya Ukawa, yakiwaendea vizuri wanajiita Chadema na kusahau Ukawa. Hawaeleweki.
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Apr 15, 2018
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 42,106
    Likes Received: 37,524
    Trophy Points: 280
    Kwa combination hiyo CCM itachora chini
     
  16. monde arabe

    monde arabe JF-Expert Member

    #16
    Apr 15, 2018
    Joined: Oct 22, 2017
    Messages: 1,960
    Likes Received: 2,072
    Trophy Points: 280
    Nakukumbusha tu mtoa posti,ccm wamewahi kushinda chaguzi mbili tu tangu kuanzishwa kwa mfumo wa vyama vingi hapa Tz,na hizo chaguzi mbili walishinda kwa mbinde sana ( kwa mkapa walishinda moja na kwa kikwete walishinda moja)
    So,these motherfuckers are not depending on voters!
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...