UKAWA kuunguruma viwanja vya mbagala kesho 06/12/2014

Evz

JF-Expert Member
Apr 28, 2014
676
225
Kesho kutakuwa na mkutano mkubwa wa ukawa maeneo ya mbagala kwa mbiku kuanzia saa nne asubuh mpaka saa12 jion. Mh mnyika na mh halima mdee watakuwepo pia. Karibuni sana ukawa tunawasubiri kwa hamu mana magamba yanahonga buku5 tano kila nyumba ili yapite uchaguzi wa serikali za mitaa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom