Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukatili wa Wazungu vs Ukatili wa Waarabu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Humphnicky, Dec 16, 2010.

  1. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2010
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,542
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    Ukatili ni ukatili lakini mwingine umepitioliza.
    Waarabu wenye asili ya Afrika wananyanyasika sana Uarabuni na wanaitwa Aswad, afadhali nchi za magharibi sasa zina heshimu utu wa mtu mweusi
     
  2. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Wazungu makatili sana, ona walivyo msulubu Yesu
     
  3. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,818
    Likes Received: 342
    Trophy Points: 180
    eth teh teh teh teh teh....................nafikiri bado ni waarabu wale!
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 28,023
    Likes Received: 6,894
    Trophy Points: 280
    Wachuna ngozi wako kwenye kundi gani?
     
  5. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #5
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    weusi
     
  6. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #6
    Dec 16, 2010
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,163
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Hii topic inaharibu mapenzi, mahusiano na urafiki. Nawasilisha.
     
  7. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #7
    Dec 16, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145




    He!!!!! Wachuna ngozi tena........!!!!!!!!!
     
  8. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #8
    Dec 16, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,775
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kundi la walalamishi...
     
  9. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #9
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Umenena, u r ryt.
     
  10. u

    utiyansanga JF-Expert Member

    #10
    Dec 16, 2010
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukatili mbaya ni kuiba kura na kunyang"anya watu haki zao
     
  11. h

    hargeisa JF-Expert Member

    #11
    Sep 19, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wabongo mnaavyo waagopa waarabu na wazungu manshindwa kujadilli hawa ni makatili umasikini wa africa chazo kikubwa nia muarabu!!!!!!!!!!!!!!!

    watumwa hawezi kujadili watwana wao nimeamini ingekuwa ni waafrica wenzao mgeona mijadala mukali hapa

    jiondoeni kwenye utumwa wa kiaakili

    :drum:
     
  12. K

    Kivia JF-Expert Member

    #12
    Sep 19, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mazungu makatili saaana. Ona LIBYA ,AFGHANISTAN, IRAQ wameua watu wengi kwa visingizio vya uongo. Pia watumwa wote walipelekwa ktk nchi za magharibi[wazungu]waliwatesa na kutumikishwa ktk viwanda na mashambani. Mzungu noma kabisa.
     
  13. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #13
    Sep 19, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Wauwaji kwa kukata mikono na viungo vya Albino je?
     
  14. MAVUNO

    MAVUNO JF-Expert Member

    #14
    Sep 19, 2011
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    WANYAKYUSA
     
  15. MAVUNO

    MAVUNO JF-Expert Member

    #15
    Sep 19, 2011
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Hivi wale wanaouwana burundi,congo,Mara na Rwanda kwa ukatili nao ni waarabu?
     
  16. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #16
    Sep 19, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,935
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    nimeona leo waarabu wanachuna ngozi mbuzi bila kumkata shingo
     
  17. 123yrz

    123yrz Member

    #17
    Sep 19, 2011
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mazungu makatili sana mpaka leo
     
  18. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #18
    Sep 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 636
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Waarabu ni wakatili sana na ukitaka kuthibitisha hili rejea biashara ya utumwa na kutokufungua shule za kawaida kwa watoto wa kiafrika
     
  19. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #19
    Sep 19, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,991
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Wewe karachuonyo na wale waliowasafirisha weusi kwenye bahari ya atlantic ni akina nani?

    Wacha ujinga usiyo na maana soma historia kwa ukamilifu wake.
     
Loading...