Ukatili wa Polisi Arusha:Mbunge Joyce Mukya anyimwa kumnyonyesha mtoto mchanga mwenye miezi Miwili


Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
496
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 496 180
Huu ni ukatili na unyanyasi dhidi ya watoto, tena kitoto kichanga cha miezi miwili!

Wana Jf kama mnavyokumbuka jana Mbunge Joyce Mukya alikamatwa na polisi katika vurugu zilizotokea jana, akiwa pamoja na wabunge wengine watatu Tundu Lissu, Said Arfi na Mustapha Akonaay.
Joyce Mukya aliletewa mtoto wake mwenye umri wa miezi miwili ili akamnyonyeshe, Polisi wakakataa wakasema hatamnyonyesha, na kweli mtoto hakunyonyeshwa mpaka hivi tunavyoongea, tokea Mh. Joyce akamtwe jana na polisi!

Inasikitisha, inasononesha kwa kila binadamu mwenye moyo wa utu kuona haya yanatokea. Sijui kwanini jeshi letu linatumika kunyanyasa raia hasa watoto.

Polisi wanamnyima mtoto mdogo asinyonye maziwa ya mama, kana kwamba wao hawakuzaliwa na mama na hawajawahi kunyonya.

Mambo mengine ndugu zangu tuweke siasa pembeni, polisi wetu watangulize utu mbele.

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
L

Lwesye

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2012
Messages
5,296
Likes
16
Points
0
L

Lwesye

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2012
5,296 16 0
Wakulaumiwa ni sisi wananchi tunaokubali kuendelea na jeshi la polisi wauaji ,kama wanapiga risasi na kufumua ubonggo motto wa miaka saba unadhani wa miezi miwili wa tamjari na akisogezwa karibu Chagonja atamnyonga kabisa ndio squad imara inayoaminiwa na Mwema baada ya kupewa nishani ya kutukuka
 
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Messages
12,498
Likes
2,644
Points
280
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2012
12,498 2,644 280
Majitu kama chagonja wana roho kama masokwe
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
496
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 496 180
Wakulaumiwa ni sisi wananchi tunaokubali kuendelea na jeshi la polisi wauaji ,kama wanapiga risasi na kufumua ubonggo motto wa miaka saba unadhani wa miezi miwili wa tamjari na akisogezwa karibu Chagonja atamnyonga kabisa ndio squad imara inayoaminiwa na Mwema baada ya kupewa nishani ya kutukuka
Mkuu jeshi la polisi wameamua kwa makusudi kutumia silaha kuwapiga raia. Polisi ni adui namba moja wa raia
 
Akili Unazo!

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2009
Messages
3,299
Likes
3,247
Points
280
Akili Unazo!

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2009
3,299 3,247 280
hivi TAMWA na TGNP kazi yao nini?
 
Lyimo

Lyimo

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,825
Likes
38
Points
145
Lyimo

Lyimo

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,825 38 145
Hii sasa ni kufuru katika ukiukaji wa haki za binadamu. Ni vema sasa viongozi wa nchi wakatathmini namna vyombo vya dola vinavyoendehwa na watu waliowapa dhamana na kujirekebisha. Hii itaichafua sana serikali, wakati labda ni mtu mmoja tu aliyetoa amri hiyo ya kipuuzi.
 
Jimjuls

Jimjuls

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
466
Likes
25
Points
45
Age
30
Jimjuls

Jimjuls

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
466 25 45
Angalia hao policcm wasije wakasema hatujamruhusu kwa sababu labda maziwa ya mama yatakuwa yameathiriwa na moshi wa mabomu....:disapointed:
 
REMSA

REMSA

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
2,577
Likes
45
Points
145
REMSA

REMSA

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
2,577 45 145
Polisi kwa nini mnanilazimisha kuwachukia hata ndugu zangu ambao ni askari?!!!!! I hate polisi'
 
Transporter

Transporter

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
774
Likes
105
Points
60
Transporter

Transporter

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
774 105 60
huwa napata moto sana na sijui kwa nini nachelea kuchukua maamuzi, damn it
 
L

Lwesye

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2012
Messages
5,296
Likes
16
Points
0
L

Lwesye

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2012
5,296 16 0
Mkuu jeshi la polisi wameamua kwa makusudi kutumia silaha kuwapiga raia. Polisi ni adui namba moja wa raia
Mungi na kubali kabisa Polisi ni adui namba moja wa raia lakini tujiulize je tunahitaji kuwa na jeshi la polisi kama hili kila siku nikuuwa,kwa mwezi wana wastani wwakuwaondolea uhai wananchi 150 na sisi tumenyamaza si tutaisha kweli na kuwa na sampuli za askari kama akina chagonja wanaofikiri kwa masaburi
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
28,441
Likes
34,040
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
28,441 34,040 280
Kwa nini kujitafutia chuki na wananchi kiasi hiki? Sasa nimejua kwa nini kule Iraq kila siku utasikia vituo vya polisi vinalipuliwa, kumbe yaweza kuwa chuki zidi yao kwa matumizi mabaya ya nafasi zao kama polisi.
 
makusanya

makusanya

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2011
Messages
552
Likes
64
Points
45
makusanya

makusanya

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2011
552 64 45
Serikali makini na sikivu hiyo bwana
 
S

Soki

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
1,307
Likes
27
Points
135
S

Soki

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
1,307 27 135
Ile kauli iliyowahi kutolewa na mkuu wa nchi kwamba CCM wasitegemee kusaidiwa na polisi, je ilikuwa ni changa la macho?
 
Mkuu rombo

Mkuu rombo

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
1,559
Likes
29
Points
145
Mkuu rombo

Mkuu rombo

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
1,559 29 145
aiseeeee babayangu hi serekali muda si mrefu itaanguka kwanini chadema isitupe mabomu na a k 47 tuingie kazini mimi nitakula saani moja na kova
 
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2007
Messages
3,524
Likes
93
Points
145
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2007
3,524 93 145
Akimaliza tatizo hili afungue mashtaka mahakamani kwa kitendo alichofanyiwa cha kunyimwa haki ya msingi ya kumnyonyesha mtoto wake.
 
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2012
Messages
16,939
Likes
9,946
Points
280
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2012
16,939 9,946 280
swali la kujiuliza, hivi kweli mama mwenye mtoto, unatoka wapi kwenye maandamano??
 
M

mwene original

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
248
Likes
6
Points
0
M

mwene original

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
248 6 0
Inasikitisha tanzania ya sasa si ile ya miaka ya 1980, chonde selikali muwaelimishe polisi wajue selikali ilikubali yenyewe mfumo wa vyama vingi ili kuleta demokrasia, sasa kuvibana vyama vingine inakuaje? Polisi wanafanya kazi kama wao ni ccm wanapendelea upande mmoja, wanasiasa wa ccm wanatumia jeshi la polisi ni hatari sana hata sisi ambao ni ccm tunachukia tupambane kwa hoja na sera tuwajubike tusitumie nguvu lugha kama za kina nape na mwigulu zinatupoza chama hakina washauri? Kikwete una busara nyingi ebu weka mambo sawa haya ya arusha bomu hadi kuvuruga watu wasiage yanaonyesha selikali inanyanyasa chadema mbona bomu la kanisani marehem waliagwa tena kwa maandamano?
 

Forum statistics

Threads 1,272,646
Members 490,095
Posts 30,455,941